Chúc ace của lý số v nam sức khoẻ dồi dào vui vẻ và luôn hạnh phúc ạ.mong mọi người giúp e về tiền tài sự nghiệp được k.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Tuananhtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chúc ace của lý số v nam sức khoẻ dồi dào vui vẻ và luôn hạnh phúc ạ.mong mọi người giúp e về tiền tài sự nghiệp được k.

Gửi bài gửi bởi Tuananhtran »

Hình ảnh
Chào các ac trong hội tử vi lý số Việt Nam ạ!e có tìm hiểu về tử vi dc 2 3 tháng bay và thấy nó rất muôn màu và huyền diệu thực sự e cũng khá bất ngờ về độ chính xác của nó!e cũng chưa có cơ hội xem của ai chỉ mày mò trên mạng để đọc hiểu qua thôi ạ.nên còn khá nhiều tò mò về lá số của mình!cuộc sống của e thì cũng có vất vả nhưng tạm gọi là chấp nhận tiền lúc có lúc không nhưng dc cái luôn cố gắng và tham vọng bên cạnh đó e cảm giác cuộc đời mình luôn hướng đến cái cao xa nhưng luôn chưa chạm đến nơi thì sẽ gặp ngay khó khăn trong bất kể công việc nào!nên cũng mong ace giao lưu và cùng nghiệm lí lá số của e ạ e xin chân thành cám ơn
Sửa lần cuối bởi Tuananhtran vào lúc 23:11, 12/10/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Chúc ace của lý số v nam sức khoẻ dồi dào vui vẻ và luôn hạnh phúc ạ.mong mọi người giúp e về tiền tài sự nghiệp đượ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Tuananhtran
Đầu trang

PhucBinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Chúc ace của lý số v nam sức khoẻ dồi dào vui vẻ và luôn hạnh phúc ạ.mong mọi người giúp e về tiền tài sự nghiệp đượ

Gửi bài gửi bởi PhucBinh »

Lá số này nên tìm đến Phật pháp tu hành, không cần xuất gia đi tu nhưng tu tại gia.
Muốn giàu trước tiên tính cách phải ổn định bình tĩnh sáng suốt mà tâm lý tích cách lá số dễ tiêu cực thì khó thành công.
Được cảm ơn bởi: Ytbg213, Tuananhtran
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ytbg213 »

PhucBinh đã viết: 17:39, 20/10/20 Lá số này nên tìm đến Phật pháp tu hành, không cần xuất gia đi tu nhưng tu tại gia.
Muốn giàu trước tiên tính cách phải ổn định bình tĩnh sáng suốt mà tâm lý tích cách lá số dễ tiêu cực thì khó thành công.
Xin phép topic, bác Phucbinh có thể nói qua giúp em về lá số của em được không ạ? Em cũng Thiên đồng Đà La, thấy bác nói về những suy nghĩ tiêu cực ko biết ls của em thế nào
Hình ảnh
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 16:05, 20/10/20 Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
A thấy e kick coment lên hạng phải ko :))
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, Tuananhtran
Đầu trang

PhucBinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi PhucBinh »

Ytbg213 đã viết: 19:30, 20/10/20
PhucBinh đã viết: 17:39, 20/10/20 Lá số này nên tìm đến Phật pháp tu hành, không cần xuất gia đi tu nhưng tu tại gia.
Xin phép topic, bác Phucbinh có thể nói qua giúp em về lá số của em được không ạ? Em cũng Thiên đồng Đà La, thấy bác nói về những suy nghĩ tiêu cực ko biết ls của em thế nào
Hình ảnh
Lá số này tâm lý thất thường không ổn định, khi gặp khó khăn nghịch cảm thì để cảm xúc và bản năng khống chế chứ không phải lý trí.
Như cầu thủ bóng đá bị đối phương chơi tiểu xảo đánh hụi hoặc chửi tục là tức giận đánh lại trả thù rồi bị thẻ đỏ đuổi ra khỏi sân, chơi mấy trận quan trọng mà bị đối phương cố ý nhắm vào là trận đó thua ngay.
Khó tự cân bằng lại được cảm xúc và tâm lý rồi tìm cách giải quyết vấn đề mà thường sa vào rượu chè cờ bạc game hoặc tìm người tâm sự giải tỏa than vãn.

Người mệnh hung tinh thì dễ thành nô lệ của cảm xúc và bản năng, dễ mất lý trí bình tĩnh ổn định để vượt qua khó khắn. Tôi luôn khuyên những người như vầy nên tu hành Phật pháp và thiền định, để đầu óc trong sáng và bỏ qua tha thứ quên đi nhưng thứ không đáng nhớ, khống chế được bản thân khỏi cảm xúc nhất thời.
Như cầu thủ mà bị đối phương chơi tiểu xảo thì cũng bình tĩnh mà giải quyết nếu trọng tài không phạt thì cũng nhẫn nhịn mà tập trung vào trận đấu, còn tức giận lên trả thù ngay hoặc ức chế thất chí chán nản là thua trận.
Được cảm ơn bởi: Ytbg213, Tuananhtran
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ytbg213 »

Là 1 người nhiều sát tinh e cũng thấy thực sự chán nản với tính cách của mình
Đầu trang

Tuananhtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em chân thành cám ơn a ạ🤗🤗🤗 nếu có duyên mong dc nc với a ạ
Đầu trang

Tuananhtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ em cũng tin vào phật pháp và có thời gian đọc kinh để thư thái hơn ạ.bây h bản thân e vẫn có chút s nghĩ tiêu cực nhưng cũng khắc phục dc nhiều ạ ! Camd ơn a đã cho e lời khuyên ạ🤪🤪
Đầu trang

Tuananhtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lão Bản QN đã viết: 21:37, 20/10/20
A thấy e kick coment lên hạng phải ko :))
Haha mình cám ơn còn tưởng bị lãng quên còn k thèm vào nick nữa đâÝ🤣🤣
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”