Mệnh tang hổ liệu có hai đời chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
mjlukaka
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mệnh tang hổ liệu có hai đời chồng

Gửi bài gửi bởi mjlukaka »

Xin chào cô chú anh chị trên diễn đàn. Tham gia diễn đàn từ 10 năm trước nay mới quay lại . Mọi người cho cháu hỏi lá số con gái cháu mệnh tang hổ lại thêm cô quả liệu đường chồng sẽ vất vả lắm đúng không ạ.Hình ảnh
Cháu sinh 27/8/2020 dương lịch. Sinh đúng 12h trưa. Cháu cảm ơn ạHình ảnh
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vtsinh
Đầu trang

vtsinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mệnh tang hổ liệu có hai đời chồng

Gửi bài gửi bởi vtsinh »

mjlukaka đã viết: 10:21, 23/10/20 Xin chào cô chú anh chị trên diễn đàn. Tham gia diễn đàn từ 10 năm trước nay mới quay lại . Mọi người cho cháu hỏi lá số con gái cháu mệnh tang hổ lại thêm cô quả liệu đường chồng sẽ vất vả lắm đúng không ạ.Hình ảnh
Cháu sinh 27/8/2020 dương lịch. Sinh đúng 12h trưa. Cháu cảm ơn ạ
Hình ảnh
Mình vừa nhìn qua lá số của đương số. Có lá số cậu a trai lá này không mình xem thử. Nhìn qua phúc đức của lá này thì thấy họ nội có vấn đề. Ông nội hay bà nội lá này có mất sớm không ? Họ nội có hiện tượng đến đời bố cháu là đa phần sinh con gái, hiếm con trai, có thể hình khắc, li tán, mặc dù xuất thân ban đầu là tốt dễ có người làm thầy bên họ nội ảnh hưởng đến đời bố cháu ? Nếu đúng thì mình xem thử lá cậu a trai xem như nào, con gái thì không ảnh hưởng mấy :-bd
Được cảm ơn bởi: mjlukaka
Đầu trang

mjlukaka
Nhị đẳng
Nhị đẳng

vtsinh đã viết: 15:12, 23/10/20
mjlukaka đã viết: 10:21, 23/10/20 Xin chào cô chú anh chị trên diễn đàn. Tham gia diễn đàn từ 10 năm trước nay mới quay lại . Mọi người cho cháu hỏi lá số con gái cháu mệnh tang hổ lại thêm cô quả liệu đường chồng sẽ vất vả lắm đúng không ạ.Hình ảnh
Cháu sinh 27/8/2020 dương lịch. Sinh đúng 12h trưa. Cháu cảm ơn ạ
Hình ảnh
Mình vừa nhìn qua lá số của đương số. Có lá số cậu a trai lá này không mình xem thử. Nhìn qua phúc đức của lá này thì thấy họ nội có vấn đề. Ông nội hay bà nội lá này có mất sớm không ? Họ nội có hiện tượng đến đời bố cháu là đa phần sinh con gái, hiếm con trai, có thể hình khắc, li tán, mặc dù xuất thân ban đầu là tốt dễ có người làm thầy bên họ nội ảnh hưởng đến đời bố cháu ? Nếu đúng thì mình xem thử lá cậu a trai xem như nào, con gái thì không ảnh hưởng mấy :-bdHình ảnh
Dạ những điều anh xem hoàn toàn chính xác. Nói đúng hơn là chồng em không có bố.k biết đằng nội là ai. Như nào Mẹ mất sớm từ lúc chồng em 5 tuổi. Cũng đc 31 năm rồi. Anh trai bé này sinh 8/10/2017 dương. Sinh 16h50p ạHình ảnh
Đầu trang

vtsinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vtsinh »

mjlukaka đã viết: 11:25, 24/10/20 Dạ những điều anh xem hoàn toàn chính xác. Nói đúng hơn là chồng em không có bố. Mẹ mất sớm từ lúc chồng em 5 tuổi. Cũng đc 31 năm rồi. Anh trai bé này sinh 8/10/2017 dương. Sinh 16h50p ạ
Hình ảnh
Chắc đương số cũng biết xem tử vi rồi, thì cũng thấy phúc lá cháu nam bị ảnh hưởng hơn. Bao giờ có điều kiện thử đi xem phần mộ bên nội thế nào, thất lạc hay là đời trước có phạm đền chùa gì không mà bị ảnh hưởng, chăm lo lại xem nhé. Còn cháu nam thì sức khỏe thân thể hơi yếu, nhưng được cái có phù trợ rồi mệnh thân khá ổn, mỗi tuyến phúc tài bị ảnh hưởng thì cha mẹ cố gắng tích đức để hóa giải dần. Vòng vận đi ổn đấy.
Còn cháu nữ thì không lo đâu, mệnh thân tử phủ, tang hổ đắc mà, phúc ở tứ mộ thìn lại đất đế vượng, được phù trợ nhiều yên tâm :-bd
Được cảm ơn bởi: mjlukaka
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

vtsinh đã viết: 11:48, 24/10/20
mjlukaka đã viết: 11:25, 24/10/20 Dạ những điều anh xem hoàn toàn chính xác. Nói đúng hơn là chồng em không có bố. Mẹ mất sớm từ lúc chồng em 5 tuổi. Cũng đc 31 năm rồi. Anh trai bé này sinh 8/10/2017 dương. Sinh 16h50p ạ
Hình ảnh
Còn cháu nam thì sức khỏe thân thể hơi yếu, nhưng được cái có phù trợ rồi mệnh thân khá ổn, mỗi tuyến phúc tài bị ảnh hưởng thì cha mẹ cố gắng tích đức để hóa giải dần. Vòng vận đi ổn đấy.
Lá cháu nam cung tài bạch khá,cung Phúc ko đẹp thôi.Đại vận di hơi sóng gió gian nan,nhưng vẫn vượt qua.
Được cảm ơn bởi: vtsinh, mjlukaka
Đầu trang

mjlukaka
Nhị đẳng
Nhị đẳng

vtsinh đã viết: 11:48, 24/10/20
Hình ảnh
Chắc đương số cũng biết xem tử vi rồi, thì cũng thấy phúc lá cháu nam bị ảnh hưởng hơn. Bao giờ có điều kiện thử đi xem phần mộ bên nội thế nào, thất lạc hay là đời trước có phạm đền chùa gì không mà bị ảnh hưởng, chăm lo lại xem nhé. Còn cháu nam thì sức khỏe thân thể hơi yếu, nhưng được cái có phù trợ rồi mệnh thân khá ổn, mỗi tuyến phúc tài bị ảnh hưởng thì cha mẹ cố gắng tích đức để hóa giải dần. Vòng vận đi ổn đấy.
Còn cháu nữ thì không lo đâu, mệnh thân tử phủ, tang hổ đắc mà, phúc ở tứ mộ thìn lại đất đế vượng, được phù trợ nhiều yên tâm :-bd
Khổ nỗi là giờ em chỉ biết duy nhất mộ của mẹ chồng em. Còn bên bố chồng thì chịu hẳn. Trước mẹ chồng em giống bị lừa. Có bầu chồng em là ông ấy biệt tích.đúng là con trai em sức khỏe yếu .hay bệnh vặt. Anh xem giúp em cung thiên di của cháu với ạ. Nhiều sát tinh liệu sau này cho đi học xa. Lập nghiệp ở xa có ổn không ạ
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Chủ thớt lo sớm quá. Đến thế hệ 2020 là 20 năm sau, mọi lề thói văn hoá, quan niệm có khi khác xa bây giờ. Các tiêu chuẩn định kiến xã hội cũ nó đâu còn giống thời xưa đến nay đâu.
Được cảm ơn bởi: vtsinh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”