Năm nay liệu có lấy vợ ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Năm nay liệu có lấy vợ ???

Gửi bài gửi bởi bookhero2706 »

koollee đã viết: 17:28, 15/05/20
bookhero2706 đã viết: 16:28, 15/05/20 Trước tiên em cảm ơn anh đã giúp em . Trước kia mẹ em có xảy thai 1 lần nhưng e ko nhớ rõ hiện tại em có 1 người em trai. Gia đình em cũng là bình thường nhưng cũng là khá giả trong họ bố mẹ e có quyền như con trưởng . Em thì từ nhỏ hay có bệnh tật về phổi , hen phế quản mãn tính nhưng cũng đỡ dần năm lớp 12 thì có yêu một bạn nữ nhưng rồi mối tình tan 1 cách nhanh chóng. Hiện tại thì em đang học bách khoa HN có thích một cô bạn nhưng không biết người ta có thích mình không . Mong anh xem giúp ạ !!
Anh cảm ơn em.
Theo lá số em up thì cuộc tình năm 12 là vào đầu năm 12 phải không? Vì anh thấy nó xảy ra vào năm em 17 tuổi âm. Cô bé em yêu năm 17 này là gái cả, phong thái đĩnh đạc chậm chắc, tính tình rất cứng cỏi và quyết đoán, dáng cao ráo, da trắng hồng, mặt ovan đầy đặn, vẻ mặt tươi tắn.
Còn cô bé hiện tại em đang cờ-rút thì mặt tròn tròn, da trắng xanh, 2 má hơi dầy, cười thì gò má hơi nổi cao, dáng cũng cao ráo, nhưng vẻ mặt thì toát lên có gì đó nội tâm hơi buồn buồn kiểu có tâm sự, bình thường thì tác phong nhanh nhẹn, hoạt bát, lém lỉnh lắm.

Cả 2 cô này đều thông minh, học giỏi. Em cũng biết chọn người để cờ-rút nhề :))
Nhưng anh ơi năm nay liệu em có được cô ấy đồng ý làm người yêu không anh . Anh nói gì cũng đúng luôn ý
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

bookhero2706 đã viết: 17:18, 15/05/20
challenge3 đã viết: 17:07, 15/05/20
Cô rô na đã viết: 11:50, 15/05/20 .
Kệ tao. Liên quan gì tới mày

Em viết conten thế để cho mn xem giúp e thôi chứ lấy vk gì
Ừa xin lỗi bạn, sáng mình hơi quạu công việc 1 tý nên vào đây giận cá chém thớt.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

bookhero2706 đã viết: 17:45, 15/05/20 Nhưng anh ơi năm nay liệu em có được cô ấy đồng ý làm người yêu không anh . Anh nói gì cũng đúng luôn ý
Em phản hồi thế này thì anh không biết đúng được mấy chữ nữa. Cái mục tiêu em quan tâm duy nhất là cô bé chịu hay không chịu, nên em phản hồi có chút qua loa, điều đó khiến anh hơi run tay :))

Phụ nữ là 1 cái gì đó mà khó có thể dùng từ ngữ để miêu tả nổi. Câu em hỏi cũng khó lắm chứ không dễ đâu.
Vì cô bé em crush hiện tại, nội tâm của cô bé hay đối lập lắm. Lúc thì hơi đỏng đảnh, lúc thì lại nghiêm túc, khó chịu... Nửa tiếng trước thấy vui như trẩy hội nhưng nửa tiếng sau thì lại ủ rũ rồi.
Bởi vậy em phải chịu khó tìm hiểu, lên kế hoạch tác chiến, phải tận dụng cơ hội khi cô bé đang yếu lòng. Dụng chiến thuật mưa dầm thấm nhanh, cô bé này không thích khoa trương, không thích thể hiện kiểu ta đây chốn đông người, ...
Nói chung là mỗi kiểu phụ nữ, đều có các phương thức khác nhau, với tạng người và tính cách cô bé em đang crush hiện tại thì rất giống với vợ em sau này.

Theo lá số em up, thì năm nay em sẽ có thay đổi chỗ ở. Học tập có giảm sút đấy. Liệu liệu lo mà học hành.

Anh chỉ đưa ra quan điểm của bản thân anh như vậy, em đọc cho vui thôi nhé!
Chúc em sẽ sớm đạt được mong muốn! :-bd
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 18:16, 15/05/20
bookhero2706 đã viết: 17:45, 15/05/20 Nhưng anh ơi năm nay liệu em có được cô ấy đồng ý làm người yêu không anh . Anh nói gì cũng đúng luôn ý
Em phản hồi thế này thì anh không biết đúng được mấy chữ nữa. Cái mục tiêu em quan tâm duy nhất là cô bé chịu hay không chịu, nên em phản hồi có chút qua loa, điều đó khiến anh hơi run tay :))

Phụ nữ là 1 cái gì đó mà khó có thể dùng từ ngữ để miêu tả nổi. Câu em hỏi cũng khó lắm chứ không dễ đâu.
Vì cô bé em crush hiện tại, nội tâm của cô bé hay đối lập lắm. Lúc thì hơi đỏng đảnh, lúc thì lại nghiêm túc, khó chịu... Nửa tiếng trước thấy vui như trẩy hội nhưng nửa tiếng sau thì lại ủ rũ rồi.
Bởi vậy em phải chịu khó tìm hiểu, lên kế hoạch tác chiến, phải tận dụng cơ hội khi cô bé đang yếu lòng. Dụng chiến thuật mưa dầm thấm nhanh, cô bé này không thích khoa trương, không thích thể hiện kiểu ta đây chốn đông người, ...
Nói chung là mỗi kiểu phụ nữ, đều có các phương thức khác nhau, với tạng người và tính cách cô bé em đang crush hiện tại thì rất giống với vợ em sau này.

Theo lá số em up, thì năm nay em sẽ có thay đổi chỗ ở. Học tập có giảm sút đấy. Liệu liệu lo mà học hành.

Vậy thì tối anh xem cho em tiểu hạn năm nay nha anh.
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 18:16, 15/05/20

Anh xem giúp em tiểu hạn năm nay với ạ :v
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

bookhero2706 đã viết: 21:38, 15/05/20 Anh xem giúp em tiểu hạn năm nay với ạ :v
Quote anh cả 2 lần mà không chịu đọc những gì anh viết hử?
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 07:52, 16/05/20
Đây là lá số của bạn ấy mong anh xem giúp em ạ
Hình ảnh
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

bookhero2706 đã viết: 18:52, 17/05/20
Đây là lá số của bạn ấy mong anh xem giúp em ạ
Hình ảnh
Anh có thể cho e xin thêm lời khuyên không ạ vì người e không thích họ lại cứ thích e , còn người e thích họ lại không quan tâm đến e . Mong anh hồi âm
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anh nói đúng r anh ạ năm nay em bỏ học rồi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”