Mình có động thổ làm nhà năm nay không ah

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nhanthanh087
Tam đẳng
Tam đẳng

Mình có động thổ làm nhà năm nay không ah

Gửi bài gửi bởi nhanthanh087 »

Xin chao anh chi diễn dan. Mình năm nay có động thổ làm nhà dc k ah. Do mình thấy canh ngo ko phạm hoang ốc, kim lâu vơi tam tai. Nhưng ngọ xung tý (thái tuế) nên mình băn khoăn qua. Nhơ anh chi em diễn dan giúp đỡ. Xin cảm ơn ah.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mình có động thổ làm nhà năm nay không ah

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Đầu trang

nhanthanh087
Tam đẳng
Tam đẳng

Mong mn coi giúp ah.
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

bạn đã biết thế thì né ra , có xem ai họ cũng nói năm kim lâu , năm thái tuế xung thôi
chẳng qua mục đích câu hỏi nhiều hơn như vậy , đại loại là việc làm nhà này như thế nào , bao giờ sẽ làm , ...

một cụ tử vi phong thủy bảo rằng học phong thủy giúp được nhiều người hơn tử vi , biết tử vi để tu tâm , hiểu người , cũng biết thêm vài chuyện , còn biết phong thủy lại định đoạt được nhiều thứ của một người trong tương lai
người có phước sẽ gặp được thầy , còn không thì chịu , vạn sự trên đời chỉ có thể thành khi có phước

có phước thì bạn chẳng cần phải lo nghĩ như thế , việc làm nhà sẽ dễ dàng thuận lợi , nhiều sự may mắn , gặp được thầy hay , ... đặt bếp , đặt cửa đúng , người trong nhà mạnh khỏe , hòa khí , ấm cúng , ...
cho nên nếu làm nhà thì trước đó bạn cứ nên làm phước
Được cảm ơn bởi: MarlinNguyen, tue san, Lão Bản QN
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
MarlinNguyen
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi MarlinNguyen »

Vaccine đã viết: 11:22, 24/10/20 một cụ tử vi phong thủy bảo rằng học phong thủy giúp được nhiều người hơn tử vi , biết tử vi để tu tâm , hiểu người , cũng biết thêm vài chuyện , còn biết phong thủy lại định đoạt được nhiều thứ của một người trong tương lai người có phước sẽ gặp được thầy , còn không thì chịu , vạn sự trên đời chỉ có thể thành khi có phước
Dạ hay quá ạ :)
Được cảm ơn bởi: tue san
Đầu trang

nhanthanh087
Tam đẳng
Tam đẳng

Vaccine đã viết: 11:22, 24/10/20 bạn đã biết thế thì né ra , có xem ai họ cũng nói năm kim lâu , năm thái tuế xung thôi
chẳng qua mục đích câu hỏi nhiều hơn như vậy , đại loại là việc làm nhà này như thế nào , bao giờ sẽ làm , ...

một cụ tử vi phong thủy bảo rằng học phong thủy giúp được nhiều người hơn tử vi , biết tử vi để tu tâm , hiểu người , cũng biết thêm vài chuyện , còn biết phong thủy lại định đoạt được nhiều thứ của một người trong tương lai
người có phước sẽ gặp được thầy , còn không thì chịu , vạn sự trên đời chỉ có thể thành khi có phước

có phước thì bạn chẳng cần phải lo nghĩ như thế , việc làm nhà sẽ dễ dàng thuận lợi , nhiều sự may mắn , gặp được thầy hay , ... đặt bếp , đặt cửa đúng , người trong nhà mạnh khỏe , hòa khí , ấm cúng , ...
cho nên nếu làm nhà thì trước đó bạn cứ nên làm phước
oh cảm ơn bạn, nhà này là nhà ba mẹ mình mún làm và nhờ mình đôg thổ; ba mẹ mình đã lận đận nhà cửa khá nhiều do k nghiên cứu trước đó; mình chưa bàn đến phước đức; trước mắt mình đang dựa vào kiến thức có và mong muốn có ace diên đàn xác nhận giúp mình để ba me minh ko sai nữa vì kiến thức mình khá nông trog lĩnh vực này. Còn về phước nghiệp thì do mỗi người thôi; tất nhiên mọi sự tại thiên; nhưng nhân phải cố trước đã.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”