Như chưa hề có cuộc chia ly

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
SunnyGirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Như chưa hề có cuộc chia ly

Gửi bài gửi bởi SunnyGirl »

cloudstrife đã viết:cố lên nha Sún xinh :-bd ...
gửi tới anh duy một ngàn nụ hôn.

Chừng nào anh onl thì pm cho em, hôm nay em mới đọc đc cái topic này thì hồn bay phách lạc, 10 phần thì bay hết 8 phần.

http://www.webtretho.com/forum/f188/cac ... on-908858/" target="_blank

Topic này làm em nghẹn ngào ko nói lên lời. Em thương người trong topic này với một tình thương của một người ngồi trong căn phòng ấm áp nhìn người khác đi giữa giá rét đồng thời quá sợ hãi trước tương lai của mình. Những lời mà PHL lẫn NNGC luận giải và hướng giải quyết mà 2 ng đưa ra em vẫn nhớ như in, nhưng em vẫn luôn cảm thấy ám ảnh và đau đớn cho tương lai ko hạnh phúc của mình.

Trời, phải chi cung Tử của em tốt em sẵn sàng nhổ vào mặt thằng nào làm em mệt và đạp nó như đạp 1 con gián. Ước gì cung Tử mình cũng tốt như cung Nô sống cuộc đời của Cleopatra cũng đâu có gì là tệ đâu. Ko có chồng thì ta có con cái và nhân tình, lợi dụng nhân tình của ta để trục lợi. Đằng này... cả phu lẫn tử đều quá... Cứ mỗi lần đọc mấy cái topic này là mình lại bất bình và đau khổ ko nói lên đc lời nào.
Được cảm ơn bởi: cloudstrife
Đầu trang

SunnyGirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Duy, chừng nào lên thì pm cho em.
Đầu trang

SunnyGirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hahaha=)) :)) hô hô hô hô :))

Duy ơi, zing ơi, em vừa mới có hỉ sự. :))
Đầu trang

cloudstrife
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cloudstrife »

gì thế em :-/
Đầu trang

Kim Tứ Cục
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kim Tứ Cục »

khì khì, chào cả nhà, ai vào cho ta mần thịt coi, lâu quá k chém nhớ nghề
Được cảm ơn bởi: cloudstrife
Đầu trang

cloudstrife
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cloudstrife »

hế nhô chị ..... kì này chị lại lặn hơi bị lâu ^^ ....
Đầu trang

Kim Tứ Cục
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kim Tứ Cục »

chị k bik bới, nhưng dc cái bik lặn hí hí
Đầu trang

xipit2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi xipit2012 »

Kim Tứ Cục đã viết:chị k bik bới, nhưng dc cái bik lặn hí hí
ôm bình hơi to, nên lặn sâu phải biết em nhỉ!! :)) :))
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Như chưa hề có cuộc chia ly

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

duydoan15689 đã viết: 07:33, 05/11/10 Tìh hìh là hwa có 1 cơn pão cực lớn vừa đáh qua đây , lúc đó gia đìh mìh đag n/c thì pị pão cuốn vag tứ phía, mỗi người 1 nơi. haizzzz. chỉ 1 đêm qua mà pao nhiêu sự đổi dời, đời người mog mah vô thuog lắm thay.nay mìh lập topic này mog tìm gặp lại nhug người thân năm cũ, hồn ở đâu bây giờ :(.

giới thiệu sơ qua:

1- Em gái : ở nhà thuog gọi pé là mưa, vì tíh tìh lag mạn, đôi lúc vì quá mê chai đẹp mà quên ăn quên ngủ ( đặc pịt là mấy a nào đẹp+lạ+ lạh+ nguy hiểm ). )

đặc điểm nhận dag : xih xắn, dễ thuog, suốt ngày thuog lẩm bẩm 1 mìh nhug câu chả ai hiểu nổi, VD như : tìh yêu đẹp, nhug cug phải ngon........ =))

2- Chị gái : ở nhà thuog gọi là chị Kim, hiih, nghe có vẻ cug rắn nhug thật sự t/c vô cug, luôn giúp em nhỏ giải quyết vấn đề khi có rắc rối ( thu dọn chiến trường của lũ quỷ nhỏ để lại chag hạn :))), là người lạc quan vui vẻ, tuy nhiên đôi lúc cug hay bùn vu vơ, và nhug lúc ấy thuog có nhug dự cảm về tu7o7gn lai cực kì chíh xác. hwa tự nhiên chị ấy nói với mìh : chị thấy lo lo sao ấy, chắc gia đìh mìh sắp có chuyện gì........ mìh còn cười bảo : chị khéo lo..... ko ngờ bị bão quét thiệt.....gia đìh tứ tán... nhug chị à.... chị yên tâm...... e thề sẽ lập lại 1 gia đìh êm ấm như xưa.... thag e ko pgio bo chi đâu :D, chị yêu quý

3- Ah trai : là 1 người pị tâm thần phân liệt ) =)) , lúc thì như trẻ con , chém gió kih hãi, nghe tieg rùi mới thấy người :)) ; lúc lại cực kì manly, người lớn, là 1 người a thực thụ, là chỗ dựa cho cả gia đìh khi cả nhà .... hết gió :)). Rieg og a mìh thì mìh ko sợ đi lạc, chị sợ ham chơi quá pị bão cuốn đi rùi đi chơi lun, ko về nữa thì gia đìh bùn lắm. Ah ở đâu về gấp , nhug oan hồn trái chủ của nhug cô gái nhẹ dạ cả tin chết boi nhug lòi duog mat cua a dag tìm em :((, và về để dạy tiếp thag em nay nhug võ cog thất truyền mà em dag học )

Đặc điểm nhận dag chug : cả 3 ng trên đều có gió bao bọc xug quah người, và luôn thủ sẵn vài con dao ... mủ để sẵn sa2g ......chém :))

ai pit tin tuc của a chị e e làm ơn páo cho em pik, gia đìh xin cảm ơn và hậu tạ ạ

sẵn tiện xin giúp em LS ạ

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”