Mệnh tốt, cung quan lộc cũng được sao em lại bị phá sản vậy?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dungnhi86
Chính thức
Chính thức

TL: Mệnh tốt, cung quan lộc cũng được sao em lại bị phá sản

Gửi bài gửi bởi dungnhi86 »

Các bạn xem giúp mình, liệu có phải mình sẽ lấy người qua một lần đò rồi không? Cảm ơn cả nhà nhiều
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mệnh tốt, cung quan lộc cũng được sao em lại bị phá sản vậy?

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

dungnhi86 đã viết: 10:54, 04/06/13 Em xem đi xem lại lá số mà thấy mọi thứ cũng khá ổn nhưng sao cung quan lộc, chồng con lận đận quá, em vừa mới đóng cửa shop thời trang nên nản quá, nhờ anh chi luận giải giùm em vận hạn năm nay với. Cảm ơn anh/chị nhiều.

Hình ảnh
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

dungnhi86 đã viết: 10:54, 04/06/13 Em xem đi xem lại lá số mà thấy mọi thứ cũng khá ổn nhưng sao cung quan lộc, chồng con lận đận quá, em vừa mới đóng cửa shop thời trang nên nản quá, nhờ anh chi luận giải giùm em vận hạn năm nay với. Cảm ơn anh/chị nhiều.

Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

thamlangff đã viết: 09:05, 19/11/20

Hình ảnh
Hoả tinh an ở Thìn

Phu bị Hoả Linh Kình Đà giáp Kị. Liêm Tham Hoá kị thì chủ hai, ba lần nhân duyên. Mệnh nữ còn chủ về làm nhị phòng hoặc kế thất. Tái hôn tốt hơn lần đầu

Quan có Liêm Tham Hoá kị hội hợp sao văn khoa, chủ về làm nghề có tính hưởng thụ nên cũng hợp với kd thời trang. Tài có Thiên Phủ gặp Thiên không là kho trống nên khó khăn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”