TÂM SỰ CÙNG LAVI...

Chương trình cặp đôi Lý số, dành cho những người đi tìm một nửa
pineappel 100
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: TÂM SỰ CÙNG LAVI...

Gửi bài gửi bởi pineappel 100 »

lavi đã viết: 12:50, 21/11/20 @ pineappel 100,
Cô LAVI ơi , con thực sự đang mất phương hướng mọi nỗ lực và dự định của con đều đã chệch hướng và mất gần hết rồi, mấy bữa nay con chỉ biết ngẩn ngơ mà không rõ bản thân có thể bắt đầu lại và tìm ra con đường mới để đi hay không , nhờ cô chỉ dẫn liệu con có thể xây dựng một công việc và cuộc sống ổn định không ạ , con cảm ơn cô

Nhìn lá số này thì chủ nhân của nó vẫn may mắn hơn nhiều lá số cô đã xem.
Năm nay đúng là có những khó khăn trở ngại đến hơn, nhưng làm gì có cái gì được như ý mình mãi, em hãy coi như là thử thách để xem mình sẽ đối mặt và vượt qua như thế nào?

Mệnh VCD , tuy không hợp nhau ,dễ khắc khẩu với thân phụ mẫu nhưng luôn có hậu thuẫn gia đình. Đi ra ngoài có phong thái, có tiếng nói, có nhiều thuận lợi và thành công.
Điểm yếu là dù bề ngoài khéo léo không thể hiện nhưng bản tính là người thiếu kiên nhẫn, hơi "tham lam" nên khi không được như mong đợi sẽ dễ "mất phương hướng" như đã nêu.

Nếu cân bằng lại cán cân cái gì là được và mất trong cuộc đời, chăc em sẽ nhìn nhận ra nhiều việc một cách khác.

Chúc em sớm được như ý.

(p/s: Chỉ để tham khảo)
Chân thành cảm ơn cô đã chia sẻ ,hướng dẫn cho con ạ, cuộc sống con hoàn toàn là tự thân gánh vác, không nhận được trợ lực từ ngưòi nhà ,mấy bữa nay tinh thần cũng ổn định hơn con sẽ tiếp tục cố gắng ạ
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi trangross »

Cô Lavi ơi, cho con hỏi ,liệu con có chồng không, số con có phải cô quả ko, và nếu lấy chồng thì khi nào con lấy ạ.
Hình ảnh
Và lá số thứ 2 của em trai con, con rất lo cho em trai liệu em trai con có sự phúc hậu, vượt qua sóng gió trong cuộc đời.
Hình ảnh
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

@trangross,
Cô Lavi ơi, cho con hỏi ,liệu con có chồng không, số con có phải cô quả ko, và nếu lấy chồng thì khi nào con lấy ạ.

Có chứ em, em sẽ lấy chồng.
Lá số cho thấy là người con gái thông minh, trực tính, thẳng thắn nhưng khá khéo léo với bản tính hướng nội và quan hệ có chọn lọc theo tiêu chí riêng khá rõ ràng. Điểm yếu của tính cách này ở người nữ khiến khó có được người bạn như ý, thường cảm thấy cô đơn.

Em có tính cẩn thận, gọi là đa nghi cũng được nhất là trong các mối quan hệ tình cảm nên sự đòi hỏi một tình yêu đẹp lại còn bền vững là rất khó. Nên là cứ theo thuyết tương đối, phiên phiến đi thôi cho dễ xoay sở.

Vậy nên "biết sống đến mai mà để dành củ khoai" làm gì, ngon là chén luôn đi em ạ :)

Sang năm có hỷ sự được, sang năm nữa thì là do bác sĩ báo hỷ nhé :)

Chúc cho mọi việc sẽ được như ý em.

Và lá số thứ 2 của em trai con, con rất lo cho em trai liệu em trai con có sự phúc hậu, vượt qua sóng gió trong cuộc đời.

*Cô không có nhiều thời gian để xem kỹ hơn lá số em trai, xem qua thì thấy lá số rất tốt về phần Thiên- Địa, sẽ thành công nếu phần Nhân bản thân cũng nỗ lực cố gắng đúng hướng.

Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lavi đã viết: 12:27, 22/11/20 @trangross,

Có chứ em, em sẽ lấy chồng.
Lá số cho thấy là người con gái thông minh, trực tính, thẳng thắn nhưng khá khéo léo với bản tính hướng nội và quan hệ có chọn lọc theo tiêu chí riêng khá rõ ràng. Điểm yếu của tính cách này ở người nữ khiến khó có được người bạn như ý, thường cảm thấy cô đơn.

Em có tính cẩn thận, gọi là đa nghi cũng được nhất là trong các mối quan hệ tình cảm nên sự đòi hỏi một tình yêu đẹp lại còn bền vững là rất khó. Nên là cứ theo thuyết tương đối, phiên phiến đi thôi cho dễ xoay sở.

Vậy nên "biết sống đến mai mà để dành củ khoai" làm gì, ngon là chén luôn đi em ạ :)

Sang năm có hỷ sự được, sang năm nữa thì là do bác sĩ báo hỷ nhé :)

Chúc cho mọi việc sẽ được như ý em.

*Cô không có nhiều thời gian để xem kỹ hơn lá số em trai, xem qua thì thấy lá số rất tốt về phần Thiên- Địa, sẽ thành công nếu phần Nhân bản thân cũng nỗ lực cố gắng đúng hướng.

Con cám ơn cô Lavi nhiều lắm, cô biết không, đúng là tương lai không ai nói trwuocs được điều gì, nhưng nỗi lòng chúng con có người gặp người tháo gỡ như cô quả là may mắn, con biết ơn và cám ơn cô. Con chúc cô sức khỏe và những điều tốt đẹp trong cuộc sống. Con cám ơn cô nhiều.
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cô ơi, con xin lỗi vì con hơi khó hiểu và con muốn rõ hơn Căn cứ trên lá số của con ghi năm xem 2021. Ý cô Lavi là năm 2021 có hỉ sự , hay 2022 con sẽ dc bác sỹ báo cưới ạ. Con xin lỗi cô do sơ xuất để lá số của con. Con cám ơn cô ạ.
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

@trangross,

Cô chấm 10 điểm cho trình lấy lá số tử vi của lyso.vn, rất đầy đủ và dễ xem.
Năm muốn xem ghi là năm nào cũng được để người xem nhìn rõ các sao lưu của năm đó, rất tiện lợi.
Em để năm 2021 trên đó không ảnh hưởng gì đến cách xem của cô khi xem.

Về những gì cô viết, em là cô gái thông minh nên đọc sẽ hiểu ý cô.
Còn điều gì chưa rõ, với thời gian là em sẽ rõ thôi.
Được cảm ơn bởi: Tên
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lavi đã viết: 21:00, 22/11/20 @trangross,

Cô chấm 10 điểm cho trình lấy lá số tử vi của lyso.vn, rất đầy đủ và dễ xem.
Năm muốn xem ghi là năm nào cũng được để người xem nhìn rõ các sao lưu của năm đó, rất tiện lợi.
Em để năm 2021 trên đó không ảnh hưởng gì đến cách xem của cô khi xem.

Về những gì cô viết, em là cô gái thông minh nên đọc sẽ hiểu ý cô.
Còn điều gì chưa rõ, với thời gian là em sẽ rõ thôi.
Dạ con hiểu rồi ạ, con cám ơn cô ạ. Con rất cám ơn cô :)
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

@Hải Vũ 111,
Con chào cô lavi ạ.
Dạ.thưa cô cuộc sống của con hiện tại rất yên đềm ạ.nhưng con muốn đầu tư lớn và năm sau con muốn lấy vợ.liệu có được không ạ .mong cô mở đường sáng cho con
Em hãy tận hưởng sự êm đềm mà cuộc sống mang lại, có câu " đừng vẽ quỷ lên tường vì quỷ sẽ hiện ra" ngay đấy...hi.

Sang năm vào đúng cung Thê có Đào hoa Hỷ thần nên em sẽ lại càng nóng lòng muốn có "rợ buộc chân" đấy, nếu thích thì cứ nhích thôi :)

Chúc em luôn được như ý.

Đầu trang

Hạt Dẻ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hạt Dẻ »

lavi đã viết: 10:10, 25/11/18 ĐIỀU TA KHÔNG THỂ NÓI VỚI MỘT AI
TA SẼ NÓI VỚI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI !
(Lời bài hát)
Tập tin đính kèm
Cô ơi, liệu sau này công việc của cháu có dính liếu đến nhà nước không ạ. Cháu học ngành sư phạm nhưng giờ vẫn chưa kiếm được việc làm liên quan đến ngành cháu học ạ. Liệu không biết khi nào công việc mới ổn định được ạ. Cháu cảm ơn cô rất nhiều ạ
Cô ơi, liệu sau này công việc của cháu có dính liếu đến nhà nước không ạ. Cháu học ngành sư phạm nhưng giờ vẫn chưa kiếm được việc làm liên quan đến ngành cháu học ạ. Liệu không biết khi nào công việc mới ổn định được ạ. Cháu cảm ơn cô rất nhiều ạ
Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2020_914a7801 (2).jpg (148.11 KiB) Đã xem 2183 lần
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

@Hạt Dẻ,

Thông cảm nhé, cô chỉ quen xem lá số được lấy từ diễn đàn lyso.vn .
Được cảm ơn bởi: Hạt Dẻ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Duyên Lý số”