Lấy chồng hay ở giá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Yenyen11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lấy chồng hay ở giá

Gửi bài gửi bởi Yenyen11 »

Chào mọi người, mình yêu thích cuộc sống độc thân tự do tự tại,thích thì đi du lịch,làm đẹp mà ko lo bị gò bó về gia đình,tuy nhiên mẹ mình thì phản đối khá gay gắt mà luôn muốn mình đi xem mắt,mai mối,nếu nhìn ls thì mình sẽ sống theo quan niệm của bản thân hay kết hôn theo nguyện vọng của bố mẹ ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

duy264
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lấy chồng hay ở giá

Gửi bài gửi bởi duy264 »

Lá số lận đận tình duyên, không thích lấy chồng rồi :))
- đào hoa phạm chủ: đào hoa đi với tử vi tham lang tại dậu
- đào hoa đi với địa kiếp, thiên không
- cung phu: cô thần quả tú
Dù có lấy chồng thì cũng lận đận thôi. Chắc ở vậy thôi nhể :))
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Tử tham địa kiếp , đào hoa cư dậu. Một lá số đúng chất.
Đầu trang

hacvt9a
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hacvt9a »

dung1 đã viết: 23:02, 26/11/20 đào hoa cư dậu
Em đào hoa cư Nô ở Ngọ,hoa ở đây là hoa héo.Theo anh thì em sau này có vợ con thì có gái gú bồ bịch không?Vận về già 73 tới 82 có đào hoa thì có tốt không anh?
Hình ảnh
Đầu trang

Yenyen11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dung1 đã viết: 23:02, 26/11/20 Tử tham địa kiếp , đào hoa cư dậu. Một lá số đúng chất.
Khổ ghê bác ak, lên học hỏi trao đổi kiến thức mà có ng phán câu” biết xem tử vi thì lên hỏi làm gì”nó mâu thuẫn vcđ bác nhỉ
Đầu trang

eumes
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eumes »

Yenyen11 đã viết: 17:53, 25/11/20 Chào mọi người, mình yêu thích cuộc sống độc thân tự do tự tại,thích thì đi du lịch,làm đẹp mà ko lo bị gò bó về gia đình,tuy nhiên mẹ mình thì phản đối khá gay gắt mà luôn muốn mình đi xem mắt,mai mối,nếu nhìn ls thì mình sẽ sống theo quan niệm của bản thân hay kết hôn theo nguyện vọng của bố mẹ ạ?
Hình ảnh
Cho hỏi nhà chủ top thuộc dư giả, đôi lúc bố mẹ với chủ top dễ có tình trạng lời qua tiếng lại khá mạnh, bố mẹ quan tâm nhiều đến việc chủ top có con hơn là việc bạn có chồng.
Tính chủ top thích tiêu tiền, khi tiêu tiền hay liên quan đến bạn bè,
Khả năng người kế thừa tài sản gia đình là bạn, nên bố mẹ bạn hay bắt ép chủ top nhiều việc liên quan đến việc của gd
Đầu trang

Yenyen11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

eumes đã viết: 14:26, 02/12/20
Yenyen11 đã viết: 17:53, 25/11/20 Chào mọi người, mình yêu thích cuộc sống độc thân tự do tự tại,thích thì đi du lịch,làm đẹp mà ko lo bị gò bó về gia đình,tuy nhiên mẹ mình thì phản đối khá gay gắt mà luôn muốn mình đi xem mắt,mai mối,nếu nhìn ls thì mình sẽ sống theo quan niệm của bản thân hay kết hôn theo nguyện vọng của bố mẹ ạ?
Hình ảnh
Cho hỏi nhà chủ top thuộc dư giả, đôi lúc bố mẹ với chủ top dễ có tình trạng lời qua tiếng lại khá mạnh, bố mẹ quan tâm nhiều đến việc chủ top có con hơn là việc bạn có chồng.
Tính chủ top thích tiêu tiền, khi tiêu tiền hay liên quan đến bạn bè,
Khả năng người kế thừa tài sản gia đình là bạn, nên bố mẹ bạn hay bắt ép chủ top nhiều việc liên quan đến việc của gd
Gia đình mình cơ bản, khắc khẩu với mẹ,ở xa nhà lại thấy hợp tính hơn, mình tiêu tiền tuỳ hứng,đúng là bạn bè hay rủ đi chơi này nọ thì tiêu kha khá,tiêu cho bố mẹ gia đình cũng nhiều
Nhà còn thằng e nên chắc chắc là em trai mình sẽ thừa kế
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Nghiệm lý chút nhé lá số này nữ mà Tử vi tham lang lại có hóa quyền đào hoa thiên không ôm bộ thiếu dương thì phụ nữ mạnh muốn làm chồng nên hay bớn cợt với tính cảm yêu vài bữa rồi bỏ vì nữ khôn ngoan quá giỏi quá nên không thích cung phu thiên phủ hóa khoa hồng loan thì thường gạp những ông hiền lành có học ẻo lả nên thành ra không thích mà Tham lang sao ăn chơi thích giao tiếp lại có thiên trù tại mệnh thì xuốt ngày được mời đi ăn uống mà cung thiên di lại vô chính diệu gặp triệt nên ra ngoài gặp những đối tác không hợp nên với cung phu cô thần quả tú nữa, lá số này lấy chồng cho có chứ không phải yêu
Đầu trang

Yenyen11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 10:44, 05/12/20 Nghiệm lý chút nhé lá số này nữ mà Tử vi tham lang lại có hóa quyền đào hoa thiên không ôm bộ thiếu dương thì phụ nữ mạnh muốn làm chồng nên hay bớn cợt với tính cảm yêu vài bữa rồi bỏ vì nữ khôn ngoan quá giỏi quá nên không thích cung phu thiên phủ hóa khoa hồng loan thì thường gạp những ông hiền lành có học ẻo lả nên thành ra không thích mà Tham lang sao ăn chơi thích giao tiếp lại có thiên trù tại mệnh thì xuốt ngày được mời đi ăn uống mà cung thiên di lại vô chính diệu gặp triệt nên ra ngoài gặp những đối tác không hợp nên với cung phu cô thần quả tú nữa, lá số này lấy chồng cho có chứ không phải yêu
Với ls này,nếu kết hôn thì năm bnhieu tuổi ak?
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Yenyen11 đã viết: 12:22, 02/12/20
dung1 đã viết: 23:02, 26/11/20 Tử tham địa kiếp , đào hoa cư dậu. Một lá số đúng chất.
Khổ ghê bác ak, lên học hỏi trao đổi kiến thức mà có ng phán câu” biết xem tử vi thì lên hỏi làm gì”nó mâu thuẫn vcđ bác nhỉ
Lá số bạn đẹp , lấy Ck vào sẽ khá lên , tử tham Mão Dậu đào hoa không kiếp giỏi quyền biến (tuổi thân tý Thìn đào hoa cư Dậu ) tuổi thân thuộc thủy cục mệnh lập tại cung dậu ( tỵ dâu Sửu thuộc kim ) mệnh kim cung mệnh đóng tại kim bạn đc ơi thế sinh nhập ...cơ bản cung phu phi kỵ nhập phụ mẫu nên cha mẹ hay thúc dục , phu cô thần quả Tú thì ít tình duyên dù gặp nhiều mối cũng khó thành ...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”