Hạn nặng năm nay

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Hạn nặng năm nay

Gửi bài gửi bởi Pepsi2013 »

lazlo đã viết: 22:19, 29/11/20
Pepsi2013 đã viết: 22:05, 29/11/20
lazlo đã viết: 21:40, 29/11/20

Giờ sinh chuẩn không bạn? Nếu chuyển sang giờ mão thì rất ứng. Còn giờ thìn tôi nhìn không ra.
Giờ chuẩn a ạ. Cự môn cư tỵ k thể là dân kinh doanh đc ah a. Mắt mũi cũng phải bộ SPT ah a. Năm nay e đầu tư và lo cho gia đình bố mẹ. Ông bà chứ k mất tiền. Coa sức khoẻ k đc tốt. Cùng cung này đại vận trc e cũng bệnh. Ah e giờ Dần ạ
Cảm ơn anh
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tháng 11, 12/2019 âm lịch e phát bệnh mắt. Tháng 2 âm phải mổ mắt trái. Tháng 9 âm mổ mắt phải. E bị cườm khô. Cồn việc năm nay tương đối tốt. Mới thành llaapj thêm 1 doanh nghiệp sản xuất. Còn doan nghiệp thương mại giao cho vợ quản lý
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Pepsi2013 đã viết: 12:30, 29/11/20 Lâu lắm mình mới quay trở lại diễn đàn. Chúc diễn đàn và các anh chị, các bạn luôn sức khoẻ và thành công trong cuộc sống
Năm nay mình có hạn nặng. Nhiều lúc thấy bế tắc và rất lo lắng. Stress kinh khủng. Sẵn cũng đỡ hơn nên up lá số cho các anh chị, các bạn có thể cùng nhìn nhận lại cùng mình
Chúc sức khoẻ và mong có duyên
Anh chị và các bạn có thể luận đoán xem mình gặp hạn gì. Tháng nào. Mình sẽ trả lời thật lòng
Hình ảnh
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Pepsi2013 đã viết: 12:30, 29/11/20 Lâu lắm mình mới quay trở lại diễn đàn. Chúc diễn đàn và các anh chị, các bạn luôn sức khoẻ và thành công trong cuộc sống
Năm nay mình có hạn nặng. Nhiều lúc thấy bế tắc và rất lo lắng. Stress kinh khủng. Sẵn cũng đỡ hơn nên up lá số cho các anh chị, các bạn có thể cùng nhìn nhận lại cùng mình
Anh chị và các bạn có thể luận đoán xem mình gặp hạn gì. Tháng nào. Mình sẽ trả lời thật lòng
Hình ảnh
Có cao nhân nào k ạ
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Những sự kiện chính của năm 2020 . Đầu năm có người tránh mặt mình , rồi đến có kết quả cho sự thu hồi , phục hồi , tiếp đến là đầu tư rót vốn , đầu tư và sau mới đến bàn giao cho người khác loại bỏ những cái ko cần thiết . Thật ra bệnh của số là năm 2019 chứ ko phải là ý chính của năm này .
Tôi hỏi những điều tuy rất là nhỏ , nhưng cho thấy rằng quá khứ của bạn đã khớp với bản số này .
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

PHDI đã viết: 09:01, 01/12/20 Những sự kiện chính của năm 2020 . Đầu năm có người tránh mặt mình , rồi đến có kết quả cho sự thu hồi , phục hồi , tiếp đến là đầu tư rót vốn , đầu tư và sau mới đến bàn giao cho người khác loại bỏ những cái ko cần thiết . Thật ra bệnh của số là năm 2019 chứ ko phải là ý chính của năm này .
Tôi hỏi những điều tuy rất là nhỏ , nhưng cho thấy rằng quá khứ của bạn đã khớp với bản số này .
Vâng ạ. E cảm ơn anh nhiều. Hữu duyên e có thể nhờ a cho e ít lời khuyên và sơ lược lá số đc không ạ
E chân thành cảm ơn anh và chúc a sức khoẻ
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Pepsi2013 đã viết: 21:12, 30/11/20
Hình ảnh
Có cao nhân nào k ạ
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Đã gọi là số thì thực tình là ko thể có lời khuyên được vì nó sẽ đến dù muốn hay ko . !. Cái căn bản nhất là phải xác định được những hạn vận có phù hợp với dử liệu đầu vào của số ko để cho ra đáp án , còn chính xác mức độ nào thì còn tùy nơi người nghiên cứu .
Sách vở cho rằng sát phá tham là xấu.. Nhưng phải hiểu rằng là khi 1 con người sinh ra là ko tốt cũng như ko xấu , mà chỉ có môi trường sống mới tạo ra sự khác biệt này.
Về số cũng vậy 1 con sao ko thể cho là tốt hay xấu mà phải hiểu nó nằm đâu trên 12 cung với 12 ý nghĩa hoàn toàn khác biệt của tuvi để mặc định sự xấu tốt dù vấn biết rằng nó có 1 số tính năng đặc trưng của nó .

Như số trên tham lang cư ngọ là ko xấu , nhưng thực sự cái tốt này chỉ là quá khứ khi bước qua năm 2012 , giờ thì nên nhìn vào cung thân thất sát ngộ tuần , cái phức hợp này nổi bật nhất là , tai nạn xe cộ, lương thực nói chung , đồ ngọt , rượu bia , tiểu đường và bệnh về mắt . Nó sẻ dần hiện thực nếu đúng như số trên

Bài sau tôi sẽ nói về năm 2021 để xem sự diễn ra thể nào mới khẳng định được dữ liệu của số .
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

PHDI đã viết: 09:21, 04/12/20 Đã gọi là số thì thực tình là ko thể có lời khuyên được vì nó sẽ đến dù muốn hay ko . !. Cái căn bản nhất là phải xác định được những hạn vận có phù hợp với dử liệu đầu vào của số ko để cho ra đáp án , còn chính xác mức độ nào thì còn tùy nơi người nghiên cứu .
Sách vở cho rằng sát phá tham là xấu.. Nhưng phải hiểu rằng là khi 1 con người sinh ra là ko tốt cũng như ko xấu , mà chỉ có môi trường sống mới tạo ra sự khác biệt này.
Về số cũng vậy 1 con sao ko thể cho là tốt hay xấu mà phải hiểu nó nằm đâu trên 12 cung với 12 ý nghĩa hoàn toàn khác biệt của tuvi để mặc định sự xấu tốt dù vấn biết rằng nó có 1 số tính năng đặc trưng của nó .

Như số trên tham lang cư ngọ là ko xấu , nhưng thực sự cái tốt này chỉ là quá khứ khi bước qua năm 2012 , giờ thì nên nhìn vào cung thân thất sát ngộ tuần , cái phức hợp này nổi bật nhất là , tai nạn xe cộ, lương thực nói chung , đồ ngọt , rượu bia , tiểu đường và bệnh về mắt . Nó sẻ dần hiện thực nếu đúng như số trên

Bài sau tôi sẽ nói về năm 2021 để xem sự diễn ra thể nào mới khẳng định được dữ liệu của số .
E cảm ơn anh đã xem giúp em

Kính chúc a sức khỏe
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”