Mong các cao nhân giúp đỡ!xem hộ e đường con cái đang bế tắc quá ạh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong các cao nhân giúp đỡ!xem hộ e đường con cái đang bế tắc quá ạh

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Ngocly89 đã viết: 23:00, 29/11/20
Dokhoavan đã viết: 22:19, 27/11/20
Ngocly89 đã viết: 21:42, 27/11/20

Dạ 2 vk ck e đi khám bsi bảo ox e tinh trùng bất bình thường nhiều và e thì bị ít trứng :-S vậy chắc tháng 11 âm này e ráng thử làm thụ tinh lại xem dc kg.Nếu có dc 1 đứa là e cũng mừng ạh e cám ơn bác đã giúp đỡ e ạh
Năm nay cung Tử của cả hai vợ chồng em đều xấu, nên đã ứng nghiệm là có hạn đậu thai nhưng không giữ được. Vợ chồng em nên cân nhắc kỹ để năm sau hoặc năm sau nữa thì tốt hơn!
Dạ vâng!e cám ơn bác đã cho lời khuyên ạh. Trên lá số có biết dc ví dụ năm sau hoặc năm sau nữa thì khi nào có hạn đậu thai rõ thời gian nào k bác nhỉ?để e ráng cầy lại 100 mấy triệu e khô máu thêm 1 lần nữa tìm cơ hội con về ạh [-O<
Là 2022 em ạ
Được cảm ơn bởi: Ngocly89
Đầu trang

Nhatbutphanamduong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nhatbutphanamduong »

Trả lời bạn ngọc ly nhé việc gì cũng có hai mặt của nó trong lá số bạn cung Phu thê và Tử tức tuy ko đẹp nhưng số bạn có con đấy nhưng muộn
Được cảm ơn bởi: Ngocly89
Đầu trang

Ngocly89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngocly89 »

Dokhoavan đã viết: 23:16, 29/11/20
Ngocly89 đã viết: 23:00, 29/11/20
Dokhoavan đã viết: 22:19, 27/11/20
Năm nay cung Tử của cả hai vợ chồng em đều xấu, nên đã ứng nghiệm là có hạn đậu thai nhưng không giữ được. Vợ chồng em nên cân nhắc kỹ để năm sau hoặc năm sau nữa thì tốt hơn!
Dạ vâng!e cám ơn bác đã cho lời khuyên ạh. Trên lá số có biết dc ví dụ năm sau hoặc năm sau nữa thì khi nào có hạn đậu thai rõ thời gian nào k bác nhỉ?để e ráng cầy lại 100 mấy triệu e khô máu thêm 1 lần nữa tìm cơ hội con về ạh [-O<
Là 2022 em ạ
Dạ vâng!e cám ơn bác rất nhiều ạh. Để e cố gắng dành dụm tiền qua năm e lại kích trứng và năm 2022 e chuyển phôi ạh . E mong quẻ của bác linh ứng ạh . Vợ chồng e cám ơn bác :x
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Ngocly89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngocly89 »

Nhatbutphanamduong đã viết: 23:37, 29/11/20 Trả lời bạn ngọc ly nhé việc gì cũng có hai mặt của nó trong lá số bạn cung Phu thê và Tử tức tuy ko đẹp nhưng số bạn có con đấy nhưng muộn
Hixhix ai cũng nói cung phu thê của e xấu. Nên e vs chồng nên biết thân phận ráng nhường nhịn nhau :(( mong là sẽ ở đời vs nhau. E cám ơn bác ạh. Giờ e kiếm tiền để lại làm thụ tinh ống nghiệm lại. Do e vừa thất bại hết 100 mấy chục triệu 2 tuần trước :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”