Hóa ky trong Trường hợp này là rất xấu?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hóa ky trong Trường hợp này là rất xấu?

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

khoapham12 đã viết: 17:32, 04/12/20
Dokhoavan đã viết: 07:10, 03/12/20
khoapham12 đã viết: 19:59, 04/08/18 hóa kỵ hành thủy , cung ngọ hành hỏa , thủy khắc hỏa , tai họa bênh tật thất thế đến bất cứ lúc nào nằm ngay trong cung mênh thân . Em mới tìm hiểu tử vi, cho em hỏi la sô này Sao hóa ky rất xấu đúng không ạ.
Hình ảnh
Liêm Trinh Hoá kị ở Ngọ hội Thiên tướng, trắc trở tình cảm rất lớn, thêm sát hao, âm sát dễ bị lục thân lừa dối và có khuynh hướng tự sát
Tình cảm thì trắc trở anh ạ, còn lục thân lừa dối, em nghĩ khó, gia đình em yêu thương nhau lắm. Số em xấu thế à an Khoa?
Những người bị lục thân lừa dối thường sống tình cảm em ạ! Chính điều đó làm mình mất cảnh giác. Biết vậy nên sau này giả dụ có ai mượn sổ đỏ cầm tạm thì chú ý nhé! :))

Lý giải trước đó những hệ luỵ chủ yếu về Hoá kị trong mệnh của em thôi, chứ mệnh em cũng có nhiều cái tốt lắm, chẳng hạn tiền tài khá tốt
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

Dokhoavan đã viết: 23:20, 04/12/20
khoapham12 đã viết: 17:32, 04/12/20
Dokhoavan đã viết: 07:10, 03/12/20

Liêm Trinh Hoá kị ở Ngọ hội Thiên tướng, trắc trở tình cảm rất lớn, thêm sát hao, âm sát dễ bị lục thân lừa dối và có khuynh hướng tự sát
Tình cảm thì trắc trở anh ạ, còn lục thân lừa dối, em nghĩ khó, gia đình em yêu thương nhau lắm. Số em xấu thế à an Khoa?
Những người bị lục thân lừa dối thường sống tình cảm em ạ! Chính điều đó làm mình mất cảnh giác. Biết vậy nên sau này giả dụ có ai mượn sổ đỏ cầm tạm thì chú ý nhé! :))

Lý giải trước đó những hệ luỵ chủ yếu về Hoá kị trong mệnh của em thôi, chứ mệnh em cũng có nhiều cái tốt lắm, chẳng hạn tiền tài khá tốt
Thấy vậy, chứ tiền tài em hiện tại không tốt đâu. Cám ơn anh trai, đã ghé qua topic từ lâu của em. Chúc anh nhiều sức khoẻ nha =P~ :x
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

khoapham12 đã viết: 19:59, 04/08/18 hóa kỵ hành thủy , cung ngọ hành hỏa , thủy khắc hỏa , tai họa bênh tật thất thế đến bất cứ lúc nào nằm ngay trong cung mênh thân . Em mới tìm hiểu tử vi, cho em hỏi la sô này Sao hóa ky rất xấu đúng không ạ.
Hình ảnh
Tuần và triệt đóng đúng chỗ,đặc biệt là Triệt.
Được cảm ơn bởi: khoapham12
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

hysshu đã viết: 01:37, 10/12/20
Hình ảnh
Tuần và triệt đóng đúng chỗ,đặc biệt là Triệt.
Hi Anh hysshu!
Tuần triệt của em đóng đúng chỗ theo lời Anh nói là trấn yểm tác dụng của vài ngôi sao xấu Anh nhỉ. Em đang đại vận Thất sát nên vất vả, nhọc nhằn quá. Em đang dự đinh học cao lên, Anh thấy em có số làm ở nhà nước không?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”