XÁC ĐỊNH GIỜ SINH DỰA TRÊN TÍNH CÁCH, DUNG MẠO, HẠN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: XÁC ĐỊNH GIỜ SINH DỰA TRÊN TÍNH CÁCH, DUNG MẠO, HẠN

Gửi bài gửi bởi trang301191 »

Làm ơn giúp em .........
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up bài cho các cao nhân luận giải dùm ạ
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up bài hóng cao nhân
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

trang301191 đã viết: 13:28, 28/11/20 Em bổ sung thêm về đương số
1. Mệnh: ít nói, lời nói không cẩn trọng, có ý chí, tốt tính, biết lo nghĩ cho người khác
2. Phụ mẫu: cha mẹ bỏ nhau, hiện cha mẹ đều có hạnh phúc riêng
3. Huynh đệ: có 1 anh trai ruột, tuy nhiên người anh này chơi bời, không lo nghĩ cho gia đình, hao tốn tiền của rất nhiều vì người này. Ngoài ra còn có các em con riêng của dượng và của dì (do bố mẹ đều đi bước nữa)
4.Phúc đức: cái này em không biết nên không dám đề cập
5. Điền trạch: hiện tại vẫn chưa có nhà riêng mà phải ở chung với mẹ và dượng
6. Quan lộc: không thích làm quan và làm trong nhà nước, chỉ thích làm chủ vì tính cách không chịu được sự quản lý của người khác.
7.Nô bộc: ra ngoài nhiều người lợi dụng, mất tiền khá nhiều vì anh em bạn bè
8. Tật ách: như em đề cập ở trên, thuở nhỏ khá khó nuôi, hở hàm ếch, lớn lên bệnh tật đỡ, thi thoảng có ốm nhưng tự khỏi, hay đau lưng, hơi yếu sinh lý
9. Tài bạch: tiền hao cũng nhiều, kiếm được nhưng cũng mất nhiều, kiếm tiền khá dễ dàng
10. Tử tức: có con trai đầu lòng năm 2016, con cũng khá dễ nuôi, bướng bỉnh
11. Thê thiếp: là chính em ạ, em làm ở khách sạn và dạy học nữa, không hợp bố mẹ chồng lắm, vợ chồng cũng khắc khẩu nhưng chịu nhịn được nhau, em thì không giỏi nữ công gia chánh, ưa hướng ngoại hơn

Mong các cao nhân cho em đôi lời ạ! Em cảm ơn rất nhiều!
Vợ là con trưởng hay thứ đi làm có chức quyền gì không
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ vợ là con trưởng, đi làm cũng có tí chức sắc ạ
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

UP bài hóng cao nhân ạ
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

trang301191 đã viết: 08:46, 19/12/20 Dạ vợ là con trưởng, đi làm cũng có tí chức sắc ạ
Lá số tử vi thiên tướng cư thìn vì la số đó mới có hiện tường điếu khách huynh đệ là trong anh em có người phá của có tat phù nhị hợp có hiện tượng anh em dị bào
Cung thê có tham lang thì thường vợ là con trưởng có hóa quyền quốc ấn thì có tý chức sắc trong công việc
Tận ách có con tuế hư thì răng miệng xấu Cô thần quả tú chiếu thì không thích giao lưu thích một mình thân cư tài ham kiếm tiền mà lại vũ phủ hóa lộc nữa thì khả năng kiếm tiền cao nhưng kiếm được nhiều mất nhiều vì con lộc tồn đi với thiên không cung phúc đức chiếu sang cung tài bạch
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Yennamthien đã viết: 09:07, 19/12/20
trang301191 đã viết: 08:46, 19/12/20 Dạ vợ là con trưởng, đi làm cũng có tí chức sắc ạ
Lá số tử vi thiên tướng cư thìn vì la số đó mới có hiện tường điếu khách huynh đệ là trong anh em có người phá của có tat phù nhị hợp có hiện tượng anh em dị bào
Cung thê có tham lang thì thường vợ là con trưởng có hóa quyền quốc ấn thì có tý chức sắc trong công việc
Tận ách có con tuế hư thì răng miệng xấu Cô thần quả tú chiếu thì không thích giao lưu thích một mình thân cư tài ham kiếm tiền mà lại vũ phủ hóa lộc nữa thì khả năng kiếm tiền cao nhưng kiếm được nhiều mất nhiều vì con lộc tồn đi với thiên không cung phúc đức chiếu sang cung tài bạch
Hình ảnh
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

trang301191 đã viết: 09:29, 19/12/20
Yennamthien đã viết: 09:07, 19/12/20
Hình ảnh
Lá số này mệnh vô chính diệu tốt xấu lẫn lộn địa không triệt không được nhị không có long phượng hổ cái là bộ tứ linh giáp xương khúc nhưng lại cách mệnh vô chính diệu thân hãm phúc đức hãm mệnh không thân kiếp lá số này khổ nhiều hơn sướng vất vả mệnh thân ôm được vòng thái tuế thì cuộc đời đỡ hơn một chút thôi lá số này nên đi làm ăn xa quê càng xa càng tốt đỡ ảnh hưởng của phúc hãm mệnh thân hãm vì cung thiên di có tả phù hữu bật Vũ Tham là bộ làm ăn được
Được cảm ơn bởi: trang301191
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

E cảm ơn bác quá ạ! Mong mãi mới có bác vào hữu duyên luận cho em. Cho em hỏi chút vợ chồng em làm ăn có thuận không ạ? E thấy đại vận 43 của chồng em khá ổn, vì giờ vợ chồng em vẫn chưa có nhà ở riêng ạ. Vợ chồng em cũng khá khắc khẩu nhưng đến cuối vẫn chịu nhịn và nghĩ cho nhau ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”