Xin Luận Giải Lá Số Liêm Tham Tại Hợi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Zpaysi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin Luận Giải Lá Số Liêm Tham Tại Hợi

Gửi bài gửi bởi Zpaysi »

Em Chào các Bác! Mong các bác luận giải giúp lá số của em tại cung mệnh và cung thê ạ!
Em năm nay 28 tuổi, còn độc thân, Hình dáng cao, hơi gầy, có nét thư sinh. Về gia cảnh nhà em cũng vào diện bình thường. Em đi làm được gần 3 năm thì ra khởi nghiệp năm kia tuy nhiên đến nay gặp nhiều khó khăn. Về tình cảm thì chưa ổn định, em không biết tương lai sẽ cùng người như thế nào! Xin các bác luận giúp ạ!
Tập tin đính kèm
laso.jpg (149.22 KiB) Đã xem 584 lần
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Xin Luận Giải Lá Số Liêm Tham Tại Hợi

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Mệnh liêm tham hãm và giáp không kiếp gặp tuần thì nửa đời đầu lận đận lắm cố thần quả tú chiếu thì tính cô độc thích ở một mình ôm bộ tang tuế điếu thì hay than vãn chuyển đời đà la tại mệnh kình tại phúc là người tình cảm lụy tình trong chuyện tình cảm thường hay suy nghĩ thái quá lụy tình thiên mã hãm gặp tuần là số vất vả đi lại nhiều cái gì cũng biết làm tò mò muốn học nhưng không phải là tinh ra ngoài cẩn thận bị tai nạn vì có hình hổ cung thiên di
Tham lamg ở mệnh lại có văn xương văn khúc mệnh kim kim sinh thủy hợp với sao tham lang là hay đi ăn uống thù tạc karaok nhiều mà tài bạch lại có con điều khách thì phải ham mê cờ bạc mà mất tiền
Khôi việt chiếu là người con trưởng hoặc đoạt trưởng lo thờ cúng lưu liên văn tinh cung quan chiếu về thì nhỏ học cũng được cũng tự giác học không phải giục gì cả
Phụ mẫu cự môn thì không hỏa hợp với bố mẹ mà mệnh giáp không kiếp thì nên xa gia đình càng tốt vì anh em cha mẹ không giúp được có khi còn hại thêm
Thân cư thê sau này lấy vợ thì lo việc gia đình chăm cho gia đình
La số này nên đi xa lập nghiệp vì cung lục thân xấu cung phúc thiên tướng gặp triệt thành ra càng xa ảnh hưởng của gia đình càng ít thì càng đỡ
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Zpaysi đã viết: 08:09, 27/11/20 Em Chào các Bác! Mong các bác luận giải giúp lá số của em tại cung mệnh và cung thê ạ!
Em năm nay 28 tuổi, còn độc thân, Hình dáng cao, hơi gầy, có nét thư sinh. Về gia cảnh nhà em cũng vào diện bình thường. Em đi làm được gần 3 năm thì ra khởi nghiệp năm kia tuy nhiên đến nay gặp nhiều khó khăn. Về tình cảm thì chưa ổn định, em không biết tương lai sẽ cùng người như thế nào! Xin các bác luận giúp ạ!
Kinh doanh ko bền đâu.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

Vợ chú này là người có học thức thông minh sáng sủa, người đậm tròn phúc hậu, ko cao lắm, nói chung hình thức 7/10
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”