Mệnh đẹp mà long đong lận đận quá ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhukhiem2311
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh đẹp mà long đong lận đận quá ạ.

Gửi bài gửi bởi nhukhiem2311 »

Mọi người xem giúp em giờ em làm kinh doanh có ổn không ạ. Chứ giờ 34 tuổi mà chưa đâu vào đâu ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mệnh đẹp mà long đong lận đận quá ạ.

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số này thì đường công danh mất âm dương cư sửu mùi là người suy nghĩ thường không thông hay sai lầm vì âm dương ở đây tranh tối tranh sáng mờ ảo lên thường làm xong quay lại thấy hối hận mà cô thần quả tú là người cô đơn lại không có khiếu giao tiếp văn xương văn khúc điếu khách là hay ăn chơi đàn ca sáo nhị nên nếu kinh doanh thì ăn thụt vào vốn cung tài vô chính diệu có bộ song hao nữa thì kiếm tiền khó khăn vào ra liên tục tốt nhất làm công ăn lương thôi
Được cảm ơn bởi: nhukhiem2311
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

nhukhiem2311 đã viết: 15:03, 04/12/20 Mọi người xem giúp em giờ em làm kinh doanh có ổn không ạ. Chứ giờ 34 tuổi mà chưa đâu vào đâu ạ.
Hình ảnh
Lá số khá đẹp,âm dương sửu mùi xương khúc hóa lộc giáp tả hữu;Bạn đang làm nghề gì thế?Trình độ đại học?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

Lá số này đi dạy học là hợp hoặc kinh doanh ăn uống hoặc dịch vụ vận tải 👍🏻
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Yennamthien đã viết: 10:20, 05/12/20 Lá số này thì đường công danh mất âm dương cư sửu mùi là người suy nghĩ thường không thông hay sai lầm vì âm dương ở đây tranh tối tranh sáng mờ ảo lên thường làm xong quay lại thấy hối hận mà cô thần quả tú là người cô đơn lại không có khiếu giao tiếp văn xương văn khúc điếu khách là hay ăn chơi đàn ca sáo nhị nên nếu kinh doanh thì ăn thụt vào vốn cung tài vô chính diệu có bộ song hao nữa thì kiếm tiền khó khăn vào ra liên tục tốt nhất làm công ăn lương thôi
Nhưng người này không chịu ngồi yên đâu
Đầu trang

nhukhiem2311
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 11:53, 05/12/20
nhukhiem2311 đã viết: 15:03, 04/12/20 Mọi người xem giúp em giờ em làm kinh doanh có ổn không ạ. Chứ giờ 34 tuổi mà chưa đâu vào đâu ạ.
Hình ảnh
Lá số khá đẹp,âm dương sửu mùi xương khúc hóa lộc giáp tả hữu;Bạn đang làm nghề gì thế?Trình độ đại học?
Mình học đại học xây dựng. Nhưng giờ bắt đầu làm kinh doanh bạn ạ.
Đầu trang

nhukhiem2311
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lão Bản QN đã viết: 22:57, 06/12/20
Yennamthien đã viết: 10:20, 05/12/20 Lá số này thì đường công danh mất âm dương cư sửu mùi là người suy nghĩ thường không thông hay sai lầm vì âm dương ở đây tranh tối tranh sáng mờ ảo lên thường làm xong quay lại thấy hối hận mà cô thần quả tú là người cô đơn lại không có khiếu giao tiếp văn xương văn khúc điếu khách là hay ăn chơi đàn ca sáo nhị nên nếu kinh doanh thì ăn thụt vào vốn cung tài vô chính diệu có bộ song hao nữa thì kiếm tiền khó khăn vào ra liên tục tốt nhất làm công ăn lương thôi
Lá số này có khi nào vất vả đến cuối đời không ạ?mình giờ mới bắt đầu ra làm kinh doanh thôi. Trước giờ là mình làm nhà nước nhưng cũng không lên được.học hành thì không đến nỗi nào ạ
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Đại vận của bạn đang ở cung tử tức là phá quân bạn đang đinh thay đổi sang một lĩnh vực hoàn toàn mới nhưng đại vận này là dần ngọ tuất tam hợp hỏa mà mệnh hợi mão mùi tam hợp mộc là cháy hết đấy lại có thiên không ở điền trạch chiếu sang thì tính toán bao nhiêu cũng mất mà bạn sang 34 là sang ảnh hưởng của thân rồi thiên di vô chính diệu có triệt không tuần không với âm dương chiếu lên có bộ tứ linh long phượng hổ cái thử đường công danh xem có cải thiện được hơn không
Đầu trang

nhukhiem2311
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 16:11, 07/12/20 Đại vận của bạn đang ở cung tử tức là phá quân bạn đang đinh thay đổi sang một lĩnh vực hoàn toàn mới nhưng đại vận này là dần ngọ tuất tam hợp hỏa mà mệnh hợi mão mùi tam hợp mộc là cháy hết đấy lại có thiên không ở điền trạch chiếu sang thì tính toán bao nhiêu cũng mất mà bạn sang 34 là sang ảnh hưởng của thân rồi thiên di vô chính diệu có triệt không tuần không với âm dương chiếu lên có bộ tứ linh long phượng hổ cái thử đường công danh xem có cải thiện được hơn không
Thật là em thất bại về đường công danh long đong lận đận nên mới xin nghỉ hẳn để chuyển sang làm nghề khác ạ. Mà nhìn thời vận tới tận 53 tuổi của em có vẻ vất vả quá. :(
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

nhukhiem2311 đã viết: 15:57, 07/12/20
Lão Bản QN đã viết: 22:57, 06/12/20
Lá số này có khi nào vất vả đến cuối đời không ạ?mình giờ mới bắt đầu ra làm kinh doanh thôi. Trước giờ là mình làm nhà nước nhưng cũng không lên được.học hành thì không đến nỗi nào ạ
E ko phải cao nhân đâu : nhưng e biết a là người sống khép kín , cha mẹ a bất hoà , a có tượng ace khác dòng !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”