XƯƠNG KHÚC HOÁ KỴ LÚC NÀO CŨNG THI RỚT ??? AI CÓ LÁ SỐ NHƯ VẬY CHO EM THAM KHẢO VỚI ??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
soulp
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: XƯƠNG KHÚC HOÁ KỴ LÚC NÀO CŨNG THI RỚT ??? AI CÓ LÁ SỐ NHƯ VẬY CHO EM THAM KHẢO VỚI ??

Gửi bài gửi bởi soulp »

khangbo12345 đã viết:
soulp đã viết:cùng hoàn cảnh đây r. chử thớt post lá số lên xem nào
Hình ảnh
còn bác khúc kỵ thì lận đận thi cử thế nào kể em nghe với ? :v
mới trượt đại học thôi. còn học đại học thì học lại vài môn ý mà :))
Đầu trang

khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: XƯƠNG KHÚC HOÁ KỴ LÚC NÀO CŨNG THI RỚT ??? AI CÓ LÁ SỐ NHƯ VẬY CHO EM THAM KHẢO VỚI ??

Gửi bài gửi bởi khangbo12345 »

HoaManLau đã viết:
khangbo12345 đã viết:
HoaManLau đã viết: Đây không phải xương khúc hóa kỵ . Khi đã không hiểu về tử vi thì đừng nên viết bừa !
Xương khúc kỵ chính cách chỉ có 2 năm Tân , Kỷ . Các năm còn lại phải xem hiểu kiểu khác .
thế khúc kỷ thì có ảnh hưởng gì ghê gớm không bác nhỉ ??
Cậu đọc sách cũng rõ dĩ nhiên là nó có ảnh hưởng rồi . Tuy nhiên cậu đừng lo ,nó chỉ là cản trở thôi, khiến ta phải bỏ công sức nhiều hơn người . Hạn hiện tại Cậu có Khoa không , rất tốt , nếu cố gắng học chăm chỉ thì thành công ngoài mong đợi , còn lười học thì cái khúc kỵ này dù có hay không thì đi thi cũng trượt .
vâng , cháu đang tính chuyện du học vào năm sau , không biết có cơ hội hay là có tốt không bác nhỉ . Cung thân cháu nhìn có vẻ khủng không biết có được gì ko ạ ? Năm sau vào hạn cung thân không biết có tốt không ạ ??
Đầu trang

khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

soulp đã viết:
khangbo12345 đã viết:
soulp đã viết:cùng hoàn cảnh đây r. chử thớt post lá số lên xem nào
Hình ảnh
còn bác khúc kỵ thì lận đận thi cử thế nào kể em nghe với ? :v
Chắc là do anh lười biếng hay sao ạ ??? :v =))
Được cảm ơn bởi: Alice1234
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoaManLau
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi HoaManLau »

khangbo12345 đã viết:
HoaManLau đã viết:
khangbo12345 đã viết: thế khúc kỷ thì có ảnh hưởng gì ghê gớm không bác nhỉ ??
Cậu đọc sách cũng rõ dĩ nhiên là nó có ảnh hưởng rồi . Tuy nhiên cậu đừng lo ,nó chỉ là cản trở thôi, khiến ta phải bỏ công sức nhiều hơn người . Hạn hiện tại Cậu có Khoa không , rất tốt , nếu cố gắng học chăm chỉ thì thành công ngoài mong đợi , còn lười học thì cái khúc kỵ này dù có hay không thì đi thi cũng trượt .
vâng , cháu đang tính chuyện du học vào năm sau , không biết có cơ hội hay là có tốt không bác nhỉ . Cung thân cháu nhìn có vẻ khủng không biết có được gì ko ạ ? Năm sau vào hạn cung thân không biết có tốt không ạ ??
Cung phúc nhiều cát tinh phủ tướng triều viên cách , vũ tham lộc quyền không gì không tốt .
Nói chung thì lá số này tốt , sau thành công , bạn trẻ cứ cố gắng lên .
Đầu trang

khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

HoaManLau đã viết:
khangbo12345 đã viết:
HoaManLau đã viết: Cậu đọc sách cũng rõ dĩ nhiên là nó có ảnh hưởng rồi . Tuy nhiên cậu đừng lo ,nó chỉ là cản trở thôi, khiến ta phải bỏ công sức nhiều hơn người . Hạn hiện tại Cậu có Khoa không , rất tốt , nếu cố gắng học chăm chỉ thì thành công ngoài mong đợi , còn lười học thì cái khúc kỵ này dù có hay không thì đi thi cũng trượt .
Cung phúc nhiều cát tinh phủ tướng triều viên cách , vũ tham lộc quyền không gì không tốt .
Nói chung thì lá số này tốt , sau thành công , bạn trẻ cứ cố gắng lên .
vâng cháu cũng đang cố gắng đây , cảm ơn bác nhiều
Đầu trang

soulp
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi soulp »

khangbo12345 đã viết:
soulp đã viết:
khangbo12345 đã viết: còn bác khúc kỵ thì lận đận thi cử thế nào kể em nghe với ? :v
lười thì có nhưng a học dc tiếp thu nhanh toàn top 5 của lớp
nhưng thi thì trượt =))).
Đầu trang

khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

soulp đã viết:
khangbo12345 đã viết:
soulp đã viết: mới trượt đại học thôi. còn học đại học thì học lại vài môn ý mà :))
ý là trượt do bị đánh đố hay tự làm sai =))
Đầu trang

soulp
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi soulp »

khangbo12345 đã viết:
soulp đã viết:
khangbo12345 đã viết: Chắc là do anh lười biếng hay sao ạ ??? :v =))
mệnh mà có xương khúc thì hay nhanh ẩu đoảng . nên trượt là do thiếu cẩn thận chưa suy xét kĩ đã khoang đáp án nên tạch :))
Đầu trang

khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

soulp đã viết:
khangbo12345 đã viết:
soulp đã viết: lười thì có nhưng a học dc tiếp thu nhanh toàn top 5 của lớp
mệnh mà có xương khúc thì hay nhanh ẩu đoảng . nên trượt là do thiếu cẩn thận chưa suy xét kĩ đã khoang đáp án nên tạch :))
quào vậy anh giống em dồi , mà biết trước nên lúc nào cũng đc dặn làm bài cẩn thận nên nó đỡ hơn tí :3
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

khangbo12345 đã viết: 21:07, 16/04/16
daothi123 đã viết:theo mình thì có xương khúc ở mệnh thì sẽ là người giỏi văn chương nhưng sẽ bị lận đận trắc trở về vấn đề gì đó chứ không nhất định là phải thi rớt ,vì học giỏi thi rớt sao được,nhưng sẽ ứng vào các việc khác tùy từng trường hợp,vd thấy mình giỏi thì có người ganh ghét nói xấu ,đặt điều ,có khi vì hoàn cảnh mà phải bỏ dở dang ,hay là làm trái nghề đã học ,bằng cấp đành xếp xó ....
quào bác nói có vẻ đúng nhỉ , cháu cũng hay bj nhiều người nói xấu đặt điều lắm . Bác có kinh nghiệm xem thêm dùm cháu lá số của cháu ạ .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”