Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

cherry1123 đã viết: 14:20, 18/12/20 Em vẫn thầm lặng theo dõi topic của anh (em ở trang 62) nhưng comment này ko phải để remind anh mà chỉ đơn thuần là chúc anh Thiên Quan và gia đình 1 giáng sinh an lành, hạnh phúc 😍

Cảm ơn em Cherry1123

Anh hiểu . Anh luôn nghĩ em và các bạn là những người bạn rất tốt em ạ . Vâng chỉ chờ đợi và không hề có ý hối thúc gì cả . Và anh cũng mong mình có nhiều thời giờ hơn để sớm nghiệm lý xong ls của em cũng như của mọi người .

Anh cũng xin chúc em, các bạn và toàn thể mọi gia đình một mùa giáng sinh an lành , tràn đầy hồng ân của Trời Phật .

Anh Thiên Quan .
Sửa lần cuối bởi thien_quan vào lúc 21:13, 18/12/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: vodichcapvutru, cherry1123, Nguyễn Anh Thúy, co ba la, xiomara, sony.20
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Linh21021999 đã viết: 16:43, 15/12/20
thien_quan đã viết: 21:53, 30/11/20 Chào các bạn :)

Đây là những nick mà mình sẽ cố gắng nghiệm lý . Nếu bạn nào thấy bạn đã post lá số nhờ mình mà thấy không có trong danh sách thì xin vui lòng cho mình biết để mình đính chính lại . Mình phần vì ngày thường cũng phải làm việc , phần vì còn trong giai đoạn tìm tòi học hỏi nên luận rất chậm, mong các bạn thông cảm. Mình sẽ cố gắng hơn
Nếu bạn nào thấy không thể chờ được thì xin vui lòng nhờ các cao nhân khác vậy , mình cũng sẽ hoan hỉ nghiệm thêm khi bạn đến lượt mà vẫn còn muốn mình nghiệm lý . Cảm ơn các bạn đã ghé top ủng hộ .

Và cũng xin chúc các bạn một ngày vui vẻ

Thiên Quan

Thanh333 - trang 58
dealectus - trang 58
linh278 - trang 58
sony.20 - trang 59
Rosie307 - trang 59
Mac Lee - trang 61
Nguyennhung812 - trang 61
cherry1123. - trang 62
Khanhlinh93. trang 62
Linh278. trang 62
handoi3. trang 62
SilverHH trang 62
o0dr0o trang 63
May Mắn Mãi Mãi
Co ba la. trang 63
quachdaiphat. Trang 64
Trungbq88. Trang 64
Thuytrang0209. Trang 64
Nguyễn Anh Thúy. trang65
Hiieu. Trang 65
MinhBich. Trang 65
thichdulich. Trang 66
Phương anh đào. Trang 66
Thuhoa2102. Trang 66
hacvt9a. Trang67
bentran249. Trang 67
MarlinNguyen. Trang 68
Chaiko91. Trang 69
davidvu. Trang 70
SingH Trang 71
Meodangyeu. Trang 72
Meyeuchiken. Trang 73
Tienducpham. Trang 73
Vi01pn. Trang 74
Gaucute123. Trang 74
TAMTQ. Trang 74
boonganh98. Trang 75
Lão Bản QN Trang 75
Minchanvt. Trang 75
tdw31. Trang 75
Linhanhdg. Trang 75
Dĩ An Trang 76
Udonna. Trang 76
Thienchi. Trang 76
diemngoc. Trang 78
Hạt Dẻ. Trang 78
-votinh- trang 78
Vobachphong. trang 78
Xiomara. Trang 78
Vodichcapvutu trang 79
Amyglass2019. Trang 79
Thutt403. Trang 79
iamhunghp. Trang 80
Max pham. trang 80
Nom.om.79. Trang 80
Chờ đợi anh luận đến trang 82. Chúc anh nhiều sức khoẻ ạ. 🥰
Chào em Linh21021999

Cảm ơn em đã ủng hộ . Chắc chắn rằng anh sẽ luận qua trang 82 để không phụ lòng em chờ đợi .
Nói thật với em , lúc đọc được comment của em là lúc anh đang cảm thấy mệt mỏi và chán nản . Anh đang tự hỏi không hiểu anh đang làm gì . Anh đang không chắc chắn có phải mình đã thực sự mở top để xem giúp mọi người , trau giồi học thuật và có nên tiếp tục . Lời nhắn nhủ chờ đợi và chúc sức khỏe của em đã xảy ra ở thời điểm đối với anh đó là lời động viên tích cực nhất . Thành thật cảm ơn em
. Anh đã xem qua ls của em và đã thấy có nhiều điều trong ls mà anh muốn chia sẻ cùng em .
Chúc em luôn vui .

Anh
Được cảm ơn bởi: chephoarong, Nguyễn Anh Thúy, ASPIRE, co ba la, Linh21021999
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

KENT đã viết: 14:29, 17/12/20
thien_quan đã viết: 18:44, 13/12/20
KENT đã viết: 10:28, 10/12/20
Em biết là anh bận , không sao em đợi được , sắp tới giáng sinh rồi chúc anh và gia đ2inh luôn vui và hạnh phúc
Chào em Kent .

Cảm ơn em . Anh cũng xin cầu chúc em và gia đình em một mùa giáng sinh vui vẻ và luôn được nhiều phước lành
Vâng dạo này anh cũng bận bịu lắm . Công việc của 2 công ty vào những ngày cuối năm lúc nào cũng không ít cho dù bây giờ ở đây vì đại dịch Covid kinh tế vẫn đang phục hồi ở tốc độ khá là chậm chạp và người thất nghiệp vẫn còn khá nhiều .
Anh đã nghiệm lại thì thấy em nói đúng có lẽ ls giờ Thân hợp với em hơn .
Em nói em muốn xem về con cái vì em có đứa con sinh năm 2017 và em khổ tâm vì nó .
Anh thấy cung Tử trong ls của em khá tốt . Tử có Thiên Lương Hóa Khoa Đắc Tứ Linh , nằm trên đất trường sinh thì em có con cái tốt , sau này thành đạt. Và khi về già em được con cái phụng dưỡng nữa . Tử có Thiên Lương tại Tị thường thì 2 con mới tốt . Ít hơn hay nhiều hơn cũng không hay .
Nếu em không ngại em có dán ls của cháu lên đây cho anh xem và cả ls của bà xã em ( nếu em ngại và thấy không tiện thì thôi cũng không sao em ạ ) Anh chỉ ngó để suy nghiệm vấn đề là ở đâu để góp ý thôi chứ không có ý nghiệm lý 2 ls này , bởi vì danh sách những bạn nhờ xem cũng đã dài quá rồi . Em phản hồi cho anh biết nhé .

Anh đợi em
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Cảm ơn anh rất nhiều. Đây là la số cháu nó
Hình ảnh nhờ anh xem giúp.em thì lo công việc nhiều chỉ muốn làm gì kinh tế khá hơn lo cho vợ con . Cảm ơn anh phiền anh lần nữa
Được cảm ơn bởi: thien_quan
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

thien_quan đã viết: 06:58, 20/12/20
KENT đã viết: 14:29, 17/12/20
thien_quan đã viết: 18:44, 13/12/20

Chào em Kent .

Cảm ơn em . Anh cũng xin cầu chúc em và gia đình em một mùa giáng sinh vui vẻ và luôn được nhiều phước lành
Vâng dạo này anh cũng bận bịu lắm . Công việc của 2 công ty vào những ngày cuối năm lúc nào cũng không ít cho dù bây giờ ở đây vì đại dịch Covid kinh tế vẫn đang phục hồi ở tốc độ khá là chậm chạp và người thất nghiệp vẫn còn khá nhiều .
Anh đã nghiệm lại thì thấy em nói đúng có lẽ ls giờ Thân hợp với em hơn .
Em nói em muốn xem về con cái vì em có đứa con sinh năm 2017 và em khổ tâm vì nó .
Anh thấy cung Tử trong ls của em khá tốt . Tử có Thiên Lương Hóa Khoa Đắc Tứ Linh , nằm trên đất trường sinh thì em có con cái tốt , sau này thành đạt. Và khi về già em được con cái phụng dưỡng nữa . Tử có Thiên Lương tại Tị thường thì 2 con mới tốt . Ít hơn hay nhiều hơn cũng không hay .
Nếu em không ngại em có dán ls của cháu lên đây cho anh xem và cả ls của bà xã em ( nếu em ngại và thấy không tiện thì thôi cũng không sao em ạ ) Anh chỉ ngó để suy nghiệm vấn đề là ở đâu để góp ý thôi chứ không có ý nghiệm lý 2 ls này , bởi vì danh sách những bạn nhờ xem cũng đã dài quá rồi . Em phản hồi cho anh biết nhé .

Anh đợi em
thật lòng em rất cảm ơn anh dù bận cũng ráng giúp em. đây là lá số thằng con em có cách cự đà kỵ hổ hãm rất độc may mà có tuần đến nay nó vẫn chưa chịu nói nhiều dù là biết nói:
Hình ảnh
còn đây là lá số vợ em :
Hình ảnh
còn phần em chỉ nhờ anh xem giúp cung quan và cung đền vì em thân cư quan nên lo lắng nhìu vì công việc
Đầu trang

Hổ Về Rừng-Ăn Mày
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hổ Về Rừng-Ăn Mày »

MarlinNguyen đã viết: 21:20, 06/11/20 Chào anh Thiên Quan,

Anh có thể nghiệm lý đại vận 33-42 của em ở cung điền trạch thiên tướng thiên mã đắc địa tọa thủ nhưng lại gặp triệt được không ạ? Đại vận này mã ngộ không vong đúng không ạ? Lá số em ở đây ạ

Hình ảnh

Cám ơn anh nhiều ạ
Cô nương trước tới nay có quen anh chàng nào nhỏ hơn tuổi,

Số cô nương này khả năng lấy chồng kém tuổi hơn, gặp ở nơi xa,

Số này vượng phu lấy chồng xong, chồng sẽ phất dần lên,
Được cảm ơn bởi: MarlinNguyen, thien_quan
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
MarlinNguyen
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi MarlinNguyen »

Hổ Về Rừng-Ăn Mày đã viết: 10:13, 21/12/20

Anh có thể nghiệm lý đại vận 33-42 của em ở cung điền trạch thiên tướng thiên mã đắc địa tọa thủ nhưng lại gặp triệt được không ạ? Đại vận này mã ngộ không vong đúng không ạ? Lá số em ở đây ạ

Hình ảnh

Cám ơn anh nhiều ạ

Đa tạ Hổ ca ca đã ghé thăm và bình luận cho phu quân của muội muội. Vì sợ phiền phức nên muội xưa nay chưa từng quen tiểu đệ đệ nào cả ạ mà cũng chả có tiểu đệ đệ nào màng tới muội cả ạ. Không biết xuất giá xong muội có phất lên không ạ, chứ muội không cần vượng phu đâu ạ :(, xin ca ca chỉ giáo.
Đầu trang

legendary7979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi legendary7979 »

mong a luận đường tình duyên và con cái giúp e với. tks
Tập tin đính kèm
EDD768CD-9CBB-4E9B-8BC8-1D1B55D95405.jpeg (244.31 KiB) Đã xem 958 lần
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

MarlinNguyen đã viết: 13:15, 21/12/20
Hổ Về Rừng-Ăn Mày đã viết: 10:13, 21/12/20

Hình ảnh

Cám ơn anh nhiều ạ

Đa tạ Hổ ca ca đã ghé thăm và bình luận cho phu quân của muội muội. Vì sợ phiền phức nên muội xưa nay chưa từng quen tiểu đệ đệ nào cả ạ mà cũng chả có tiểu đệ đệ nào màng tới muội cả ạ. Không biết xuất giá xong muội có phất lên không ạ, chứ muội không cần vượng phu đâu ạ :(, xin ca ca chỉ giáo.
Chào em Marlin

Đôi lúc cái số nó bảo vượng phu thì phải là người vượng phu thôi em ạ . Bởi vì trong ls chồng em là người khá là thông minh , có năng lực , sở hữu nhiều đức tính đặc biệt để cho em có cảm giác an toàn khi gần chàng , để em chịu sau lưng người đàn ông này làm một bóng hồng hoàn mỹ . Phu có Hóa Quyền, tự Hóa Lộc và Phi Khoa nhập cung Mệnh . Anh ấy giúp em rất nhiều . Dĩ nhiên hai vợ chồng cùng phất sau khi lấy nhau .

Phúc có Kình Đà , Phu có Thiên Hình tượng chủ về dù trời không mưa nhưng đi ra ngoài nhiều thì cũng có lúc gặp phải tiếng sét ái tình rồi kết thành chồng vợ . Tuy nhiên không vì vậy mà tình cảm phu thê không thắm thiết . Số này về tình cảm không có chuyện bạo phát , bạo tàn hoặc mau đến, mau đi ... Số này nếu không lấy chồng thì thôi , cơ mà chịu lấy chồng là sẽ ở với nhau cho đến long răng , đầu bạc . Một lần là trăm năm .
Năm nay tiểu vận rơi vào cung Thân có Âm Dương Đào Hồng Hỉ chắc em cũng đã gặp phải vài anh tỏ tình để em chạy mất dép em nhỉ .? Hạ tầm nhìn thấp xuống một chút để được một tấm chồng em ạ . Phu có Hỏa Tinh nếu không để tâm thì cũng khó thành đôi lắm . Thấy em có duyên được bác Hổ luận nên anh thêm góp một vài câu cho vui cửa vui nhà .

Anh Thiên Quan
Được cảm ơn bởi: MarlinNguyen
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

linh278 đã viết: 05:45, 15/10/20 Hình ảnh
Xem giúp mình tình hình công việc với liệu có nên tiếp tục làm cv hiện tại không hay bỏ hết mà mình đã theo cả đời ạ
Chào em linh278

Không biết em còn ở đây không ?

@ Em Kent

Anh đang nghiệm 3 ls của gd em . Em cho anh chút thời giờ nữa nhé . Cảm ơn em .

@ Em Teddy Yang

Anh cũng đang nghiên cứu ls của em . Anh không quên em đâu .

Anh Thiên Quan
Được cảm ơn bởi: KENT, Linh21021999, Tedy Yang
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”