MỐI QUAN HỆ NHƯ VỢ CHỒNG NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC PHÉP CÓ TÌNH CẢM VỚI NHAU LIỆU CÓ THÀNH ĐÔI ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linh Han
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MỐI QUAN HỆ NHƯ VỢ CHỒNG NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC PHÉP CÓ TÌNH CẢM VỚI NHAU LIỆU CÓ THÀNH ĐÔI ?

Gửi bài gửi bởi Linh Han »

Anh ấy có một đứa con riêng, chưa cưới vợ. Con và anh ấy thoả thuận trong mqh này kh được có tình cảm với nhau, anh ấy lớn hơn con khoảng 10 tuổi, ít gặp ít trò chuyện, ở cũng xa, cần thì anh ấy mới liên lạc. Mn nói con xinh xắn, còn trẻ xứng đáng một tình yêu khác hơn. Con đã nhiều lần muốn dũng cảm từ bỏ lương duyên này, nhưng con lỡ có tình cảm với anh ấy. Từ ngày con biết đến tử vi lý số con vẫn không luận nổi cung PHU THÊ của chính mình, nhưng nhìn chung con biết nó xấu. Mn giúp con luận một ít xem anh ấy và con có duyên nhưng có nợ không ?
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Nam19
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: MỐI QUAN HỆ NHƯ VỢ CHỒNG NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC PHÉP CÓ TÌNH CẢM VỚI NHAU LIỆU CÓ THÀNH ĐÔI ?

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Mình khuyên bạn như thế này, nếu bạn đã tìm đến tử vi thì chắc bạn tin vào tâm linh và duyên nợ vợ chồng, nếu đã là duyên thì ở xa mấy cũng sẽ về bên nhau, còn không phải duyên thì dù có ở gần thì cũng làm đau khổ nhau thôi, nếu người đó thật sự là chân ái đời bạn thì sẽ không có chuyện yêu đơn phương đâu, tin mình đi khi bạn gặp đúng người duyên nợ của mình là tự nhiên hút nhau liền có đuổi cũng ko được đâu, rồi một ngày người thật sự dành cho bạn sẽ xuất hiện vào lúc bạn không ngờ đến , bạn nên cho những thứ cần đi ,cần chấm dứt hãy chấm dứt đi , đời còn dài trai còn nhiều lo gì , bạn đừng lụy bất kì một ai hết,tự tin lên bỏ những thứ cần bỏ tỏa ra nguồn năng lượng tích cực như vậy bạn mới thu hút được người xứng đáng dành cho mình đó là luật hấp dẫn đó bạn
Mình xác định luôn người này không phải duyên nợ gì của b đâu, cho lên đường, đắp mộ cuộc tình luôn cho mình , tự tin lên để thu hút tình yêu đích thực của mình nhé
Được cảm ơn bởi: Suỵt Suỵt, Linh Han, Xamhp87, Quynhbong1001
Đầu trang

Sugarbaby
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: MỐI QUAN HỆ NHƯ VỢ CHỒNG NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC PHÉP CÓ TÌNH CẢM VỚI NHAU LIỆU CÓ THÀNH ĐÔI ?

Gửi bài gửi bởi Sugarbaby »

Bạn nữ Bát tự bị Quan Sát hỗn tạp, nên thận trọng trong phương diện tình cảm.

Còn mqh này từ mục đích bắt đầu đã hỏng rồi, đừng lãng phí tâm trí, tuổi trẻ làm gì. Nên tự trân trọng bản thân mình.
Được cảm ơn bởi: Linh Han, thichdulich, Yeutanhuong
Đầu trang

Le2020
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Le2020 »

ngày sinh 29 tháng 6 đã qua tiết Hạ Chí 8 ngày, giờ lập lá số sẽ bị lệch nhiều lắm.
lấy Tứ trụ: KỶ MÃO - CANH NGỌ - NHÂM TÝ - GIỜ...
-lấy Tý là cung hôn nhân, Mão phá Tý, Ngọ xung Tý, là có ít nhất 2 lần ảnh hưởng cung hôn nhân.
-lấy Kỷ là Quan là chồng, Kỷ lộc tại Ngọ cũng là chồng, vậy Kỷ với Ngọ thật ra là cùng 1 thể.

+Nếu Cháu thực sự yêu thương người đó, thì nên xác định rõ ràng mối quan hệ, và định đến kết hôn. vì Kỷ và Ngọ là 1, mà Kỷ trên Mão là tượng Chồng mang con, nên nếu Chồng đã từng có con cũng là số phận.
+Nếu không thể xác định tiến tới kết hôn thì nên từ bỏ, vì năm 2022 Cháu có số kết hôn, nên chuẩn bị tâm lý tình cảm sẳn sàng để kết hôn.
Được cảm ơn bởi: Linh Han
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Bạn trai sinh năm nào vậy bạn?
Được cảm ơn bởi: Linh Han
Đầu trang

Linh Han
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sau khi tham khảo lệch giờ lá số của bác le2020. Con có úp lên lá số mới này, mọi người luận giúp con nhé
Hình ảnh
Đầu trang

Linh Han
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em xin phép hỏi là số em có cưới chồng đã có 1 đời vợ không ah??
Đầu trang

thichdulich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thichdulich »

khuyên bạn chân thành trong tình cảm nên sáng suốt, tỉnh táo. ko nên gieo tình cảm vào mqh biết chắc ko đến đâu, ko mang lại hạnh phúc cho mình. vì là phụ nữ sẽ rất thiệt thân. người đàn ông này chỉ đang lợi dụng, sử dụng bạn, và thậm chí đưa ra luật của ata là ko cho phép 2 đứa có tình cảm với nhau. vậy tội tình gì mà bạn lại là con thiêu thân lao mình vào lửa tự thiêu mình? tỉnh táo lên bạn nhé. chính vì ko tỉnh táo mà bạn có thể gặp khổ đau trong tình yêu. hãy chọn người đàn ông muốn được yêu, được bảo vệ và cưới bạn.
Được cảm ơn bởi: trangross, thanhmai8558
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Le2020 đã viết: 14:57, 09/01/21 ngày sinh 29 tháng 6 đã qua tiết Hạ Chí 8 ngày, giờ lập lá số sẽ bị lệch nhiều lắm.
lấy Tứ trụ: KỶ MÃO - CANH NGỌ - NHÂM TÝ - GIỜ...
-lấy Tý là cung hôn nhân, Mão phá Tý, Ngọ xung Tý, là có ít nhất 2 lần ảnh hưởng cung hôn nhân.
-lấy Kỷ là Quan là chồng, Kỷ lộc tại Ngọ cũng là chồng, vậy Kỷ với Ngọ thật ra là cùng 1 thể.

+Nếu Cháu thực sự yêu thương người đó, thì nên xác định rõ ràng mối quan hệ, và định đến kết hôn. vì Kỷ và Ngọ là 1, mà Kỷ trên Mão là tượng Chồng mang con, nên nếu Chồng đã từng có con cũng là số phận.
+Nếu không thể xác định tiến tới kết hôn thì nên từ bỏ, vì năm 2022 Cháu có số kết hôn, nên chuẩn bị tâm lý tình cảm sẳn sàng để kết hôn.
Ban xem la so cua ban trai, xem co phai la Kỷ là Quan, thi xem co phai la chong khong....
Đầu trang

Thiên_Y
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thiên_Y »

Lá số chủ top còn trẻ quá. Chưa hiểu thế nào là tình cảm.
Trước đây tôi có 1 người bạn. quen 1 người mà người đó lúc nào cũng thể hiện sự chín chắn..bla..bla.
Ít quan tâm bạn nhưng bạn vẫn thương lúc bệnh người đó chỉ điện thoại hỏi thăm chứ chả vào thăm.
Đó ko phải là tình yêu. Tôi khuyên đủ đường nhưng vẫn ko chịu bỏ. Đến lúc người đó bỏ theo người mới thì bạn tôi mới khóc vật vã.
Sau này gặp 1 người, ko chín chắn, nhưng quan tâm lo lắng từng miếng ăn giấc ngủ, đi mổ người đó vào nuôi, ẳm tới ẩm lui..v..v
Đó mới chính là tỉnh cảm thật sự. Sinh năm 1999 còn quá nhỏ, lại ko may mắn khi vừa vào đời đã gặp kẻ lừa gạt.
Xã hội phát triển cứ 10 người con trai thì có tới 8 kẻ muốn lợi dụng.
Tôi lấy lá đầu luận, Mệnh liêm phủ , phu phá hãm , phúc kị. Xu hướng người đầu có kẻ thứ 3.
Còn 1 điểm lưu ý. Lựa bạn đời cần lựa 1 người có đạo đức thì con cháu sau này ms phát triển. Người bạn trai có 1 con riêng cũng thuộc dạng lăng nhăng, lợi dụng người khác. Vậy phúc ko có lấy gì hậu vận tốt.
Thân ái.
Được cảm ơn bởi: trangross
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”