TÂM SỰ CÙNG LAVI...

Chương trình cặp đôi Lý số, dành cho những người đi tìm một nửa
lavi
Thượng khách
Thượng khách

Re: TÂM SỰ CÙNG LAVI...

Gửi bài gửi bởi lavi »

quote] tomytran1498...
Con chỉ xin nếu hữu duyên Cô Lavi xem giúp con 2 lá số của con và cô ấy liệu coa về bên nhau...[/quote]

@tomytran1498,

Theo dữ liệu trên lá số này của em thì đây là một đàn ông "manly" đúng nghĩa. Chỉ nói riêng lĩnh vực tình cảm rất đào hoa nhé, gọi là " gái theo hàng đống" nhưng lại không là người lăng nhăng tình nào cũng cân, ngược lại khi yêu rất có chọn lọc và đã yêu thì chung tình.

Cuộc tình có cái hay là thành thì dễ "cả thèm chóng chán" mà ngang trái đôi ta thì "tình ta mãi đẹp khi dở dang"...
Có lẽ hay nhất là tình huống nào cũng cứ hiên ngang mà đón nhận vì cô đã thấy trong đời thiếu gì đôi tưởng chết đi được khi không đến được với nhau mà với thời gian trôi thậm chí nàng/chàng ấy còn không nhận ra mà rằng "ôi sao hồi ấy thế mà cũng si mê dở hơi thế"...

Còn về vấn đề mà em quan tâm muốn biết thì theo cô các em từng có duyên nhưng không có nợ với nhau đâu.

Chúc em một năm mới với sự bình yên trong lòng và vui khỏe.

LAVI

(P/s: Chỉ để thamkhảo)

Đầu trang

Anhdaden
Chính thức
Chính thức

20 tuổi mông lung k biết thích cái j cô ạ....

Gửi bài gửi bởi Anhdaden »

Hình ảnh
Đầu trang

Thaonguyenphuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thaonguyenphuong »

Con chào bác ạ, con mong bác hữu duyên xem hộ con về tương lại sau này có đại vận nào nguy hiểm cần lưu Ý không ạ, con thì chưa yêu ai bao giờ, ngày trước dsi xem ng ta nói số sát Ck sát con nên con cũng sợ nên rụt rè trong chuyện tìm ngy lắm ạ
Con học kế toán sắp ra trg, gia đình định hướng cho lamd công việc nhà nc không biết có được không ạ
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

@Kbakdm,

"...cháu dự định 2021, đi ra ngoài xa gia đình, nhưng không biết có thuận lợi không ạ??? Và vận hạn 2021 xảy ra những chuyện gì ạ???
Bản thân cháu cũng muốn ổn định gia thất..."

Năm 32 tuổi 2021 Tân Sửu ln TH vào cung Thê lưu Thiên mã gặp Đào Hỷ gặp người ưng ý nên "tình trong như đã mặt ngoài cũng ưng" khiến cho việc "hai ta về chung một nhà" là muốn trì hoãn cũng khó em nhé.

"... dần dần cháu cũng thoải mái hơn và học cách chấp nhận an nhiên mà sống cô nhỉ....Thực ra thì sau 3 năm tìm hiểu về bộ môn huyền học này, cháu cũng dần dần hiểu ra được cuộc đời mình và cũng bắt đầu học cách chấp nhận, rui cố gắng mà thay đổi để thích nghi cô ạ."

Cuộc đời của mỗi người đều phải trải qua nhiều thăng trầm và rồi để lại cho ta kinh nghiệm sống, sớm muộn sẽ nhận ra C'est la vie...thôi.
Nhận ra sớm và học cách chấp nhận sớm đối với em cũng là tốt cho em.
Vì chỉ nói riêng về mặt tiền tài thì với tính cách khá ga lăng của em, nhất là đối với phái nữ nên việc hao nhanh chóng số tiền kiếm được là khó tránh khỏi

CẢM ƠN CÔ RẤT NHIỀU Ạ!!!!
Nọ cọ chi.

NHÂN DỊP NĂM MỚI 2021, CHÚC CÔ VÀ GIA ĐÌNH MẠNH KHỎE, NHIỀU NIỀM VUI Ạ!!!😍😍😍
Cảm ơn em và Chúc Mừng Năm Mới em và gia đình

P/s: Chỉ để tham khảo.
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

lavi đã viết: 12:21, 10/01/21 @Kbakdm,

"...cháu dự định 2021, đi ra ngoài xa gia đình, nhưng không biết có thuận lợi không ạ??? Và vận hạn 2021 xảy ra những chuyện gì ạ???
Bản thân cháu cũng muốn ổn định gia thất..."

Năm 32 tuổi 2021 Tân Sửu ln TH vào cung Thê lưu Thiên mã gặp Đào Hỷ gặp người ưng ý nên "tình trong như đã mặt ngoài cũng ưng" khiến cho việc "hai ta về chung một nhà" là muốn trì hoãn cũng khó em nhé.

"... dần dần cháu cũng thoải mái hơn và học cách chấp nhận an nhiên mà sống cô nhỉ....Thực ra thì sau 3 năm tìm hiểu về bộ môn huyền học này, cháu cũng dần dần hiểu ra được cuộc đời mình và cũng bắt đầu học cách chấp nhận, rui cố gắng mà thay đổi để thích nghi cô ạ."

Cuộc đời của mỗi người đều phải trải qua nhiều thăng trầm và rồi để lại cho ta kinh nghiệm sống, sớm muộn sẽ nhận ra C'est la vie...thôi.
Nhận ra sớm và học cách chấp nhận sớm đối với em cũng là tốt cho em.
Vì chỉ nói riêng về mặt tiền tài thì với tính cách khá ga lăng của em, nhất là đối với phái nữ nên việc hao nhanh chóng số tiền kiếm được là khó tránh khỏi

CẢM ƠN CÔ RẤT NHIỀU Ạ!!!!
Nọ cọ chi.

NHÂN DỊP NĂM MỚI 2021, CHÚC CÔ VÀ GIA ĐÌNH MẠNH KHỎE, NHIỀU NIỀM VUI Ạ!!!😍😍😍
Cảm ơn em và Chúc Mừng Năm Mới em và gia đình

P/s: Chỉ để tham khảo.
Cảm ơn cô ạ!!!
Hôm nay đúng ngày 10/1/2021 dương là ngày sinh nhật của cháu😁món quà của cô đúng lúc quá, nhưng cháu vẫn thấy chưa được thỏa mãn cho lắm 😁.
Tại không thấy cô nhắc tới chuyện đi ra ngoài có ok không???
Giờ cháu đang phân vân, nếu như cháu ra ngoài thì cháu nên làm nghề gì????
cháu có liệt kê ra 1 vài nghề, cô xem rồi tư vấn cho cháu với ạ:
+,Làm công nhân công ty
+,Tài chính (chơi ngoại hối forex, chứng khoán)
+,Kiếm tiền MMO(thương mại điện tử)
+,Xem số tử vi 😂😂😂(đầu năm 2018 có duyên làm thầy 😁😁😁)

P/s: cháu tham lam quá 😁😁😁 cô thông cảm nhé!!!🤗🤗🤗
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

Cảm ơn cô ạ!!!
Hôm nay đúng ngày 10/1/2021 dương là ngày sinh nhật của cháu😁món quà của cô đúng lúc quá, nhưng cháu vẫn thấy chưa được thỏa mãn cho lắm 😁.
Tại không thấy cô nhắc tới chuyện đi ra ngoài có ok không???
Giờ cháu đang phân vân, nếu như cháu ra ngoài thì cháu nên làm nghề gì????cháu có liệt kê ra 1 vài nghề, cô xem rồi tư vấn cho cháu với ạ:
+,Làm công nhân công ty
+,Tài chính (chơi ngoại hối forex, chứng khoán)
+,Kiếm tiền MMO(thương mại điện tử)
+,Xem số tử vi 😂😂😂(đầu năm 2018 có duyên làm thầy 😁😁😁)

P/s: cháu tham lam quá 😁😁😁 cô thông cảm nhé!!!🤗🤗🤗
@Kbakdm,

Trai 30 tuổi còn xoan, là các cụ bảo thế chứ không phải còn non nhé.

Em hoàn toàn đến tuổi tự cân nhắc được và quyết định lấy cuộc đời của mình cũng như sẽ tự chịu lấy trách nhiệm về nó.
Đàn ông con trai dám làm đám chịu đi, cô sẽ không quyết định thay em đâu.

Mà em nói có nghiên cứu về tử vi, thì nếu nghiêm túc tìm hiểu em cũng có thể tự mình thấy rõ cung nào như thế nào với điểm mạnh điểm yếu ra sao rồi.

Tuy nhiên hôm nay ngày sinh nhật em nên cô viết thêm bài này chúc em SN vui vẻ và để nói với em rằng theo sách TVĐS thì em nên sống xa quê lập nghiệp thì hơn, càng xa càng tốt.
Và cả 4 hướng nghề em nêu ở trên đều sẽ không hợp, với em không phải là hướng nên làm.

Chúc em mọi sự yên bình.

P/s:Chỉ để tham khảo.
Được cảm ơn bởi: Kbakdm
Đầu trang

Anhdaden
Chính thức
Chính thức

Re: TÂM SỰ CÙNG LAVI...Xin cô cho ít lời bình về lá số này ạ. Cảm ơn cô nhiều ạ

Hình ảnh
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

@Anhdaden,

Cô không có nhiều thời gian xem từng cung trên lá số.
Em 20 tuổi dương 21 tuổi âm, em hãy cho biết một điều mà em quan tâm nhất hiện nay là gì và cô sẽ xem giúp?
Được cảm ơn bởi: Anhdaden
Đầu trang

Anhdaden
Chính thức
Chính thức

lavi đã viết: 20:03, 10/01/21 @Anhdaden,

Cô không có nhiều thời gian xem từng cung trên lá số.
Em 20 tuổi dương 21 tuổi âm, em hãy cho biết một điều mà em quan tâm nhất hiện nay là gì và cô sẽ xem giúp?
E năm nay 20t cả tình duyên và định hướng nghề nghiệp đều chưa có mông lung lắm ạ. Mong cô xem giúp ạ.
Đầu trang

Yip Vy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Yip Vy »

Cháu chào cô Lavi!
Hiện cháu có 1 vấn đề vô cùng băn khoăn, mong cô có thể giúp cháu một lời khuyên
Cháu có dự định đi du học Nhật vào tháng 7/2021. Nhưng hiện tại bên đó dịch covid đang bùng phát mạnh mà cháu thấy lo lắng, ko biết đi rồi sang đó mọi việc có được thuận lợi hay ko. Hiện tại ở VN thì cháu đang thất nghiệp từ đợt dịch trước mà xin lại vẫn chưa được. Tuổi cháu cũng đã lớn mà cứ lận đận từ công việc đến tình cảm ko biết đến khi nào mới ổn cô ạ.
Đôi dòng gửi đến cô, mong được cô hồi đáp. Cháu xin cám ơn!

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Duyên Lý số”