TÂM SỰ CÙNG LAVI...

Chương trình cặp đôi Lý số, dành cho những người đi tìm một nửa
lavi
Thượng khách
Thượng khách

Re: TÂM SỰ CÙNG LAVI...

Gửi bài gửi bởi lavi »

E năm nay 20t cả tình duyên và định hướng nghề nghiệp đều chưa có mông lung lắm ạ. Mong cô xem giúp ạ./quote]

@Anhdaden,

Chỉ xét theo phương diện lá số theo TVĐS Mệnh- Thân đồng cung VCD ko có Tuần Triệt, và cung Phúc khá là yếu may gặp nhiều sao cứu giải và Triệt nên đỡ được nhiều và thêm tuổi thọ.

Cung Tật cũng xấu theo lá số, dễ có bệnh phát sinh liên quan vấn đề ăn chơi quá đà hoặc khi tửu sắc quá độ.

Em quan tâm định hướng nghề nghiệp và tình duyên và cho đến nay vẫn mông lưng cũng phải thôi, em còn quá trẻ cũng như vì đến nay chưa phải khổ về mặt tiền tài cho cuộc sống hàng ngày do thường nhận được sự quan tâm nâng đỡ.
Em cứ cố gắng tự xác định xem mình sẽ thích làm gì và sống thế nào cho có ích và bền vững? không nên để thời gian trôi vô định vì cách dễ nghiêng ngả lại tán tài với Không- Kiếp- Tuế phá- Phục binh lại gặp Hỏa tinh ở Mệnh.

Còn về tình duyên vào năm Giáp Thìn 2024 em 24 tuổi sẽ dễ lấy vợ về làm cái dây rợ buộc chân vững chắc đấy, để nghiệm xem nhé.

Chúc em Năm Mới An Lành.

P/s:Chỉ để tham khảo.
Được cảm ơn bởi: Anhdaden
Đầu trang

Anhdaden
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Anhdaden »

lavi đã viết: 12:09, 11/01/21
E năm nay 20t cả tình duyên và định hướng nghề nghiệp đều chưa có mông lung lắm ạ. Mong cô xem giúp ạ./quote]

@Anhdaden,

Chỉ xét theo phương diện lá số theo TVĐS Mệnh- Thân đồng cung VCD ko có Tuần Triệt, và cung Phúc khá là yếu may gặp nhiều sao cứu giải và Triệt nên đỡ được nhiều và thêm tuổi thọ.

Cung Tật cũng xấu theo lá số, dễ có bệnh phát sinh liên quan vấn đề ăn chơi quá đà hoặc khi tửu sắc quá độ.

Em quan tâm định hướng nghề nghiệp và tình duyên và cho đến nay vẫn mông lưng cũng phải thôi, em còn quá trẻ cũng như vì đến nay chưa phải khổ về mặt tiền tài cho cuộc sống hàng ngày do thường nhận được sự quan tâm nâng đỡ.
Em cứ cố gắng tự xác định xem mình sẽ thích làm gì và sống thế nào cho có ích và bền vững? không nên để thời gian trôi vô định vì cách dễ nghiêng ngả lại tán tài với Không- Kiếp- Tuế phá- Phục binh lại gặp Hỏa tinh ở Mệnh.

Còn về tình duyên vào năm Giáp Thìn 2024 em 24 tuổi sẽ dễ lấy vợ về làm cái dây rợ buộc chân vững chắc đấy, để nghiệm xem nhé.

Chúc em Năm Mới An Lành.

Thực sự nể phục những lời phán của cô. Nó rất chính xác !!cảm ơn cô ,chúc cô năm mới an khang thịnh vượng. Nhân đây mong cô xem sau này liệu em có công danh tiền tài k cô.Xin cô cho em ít lời khuyên về lá số!! Cám ơn cô.
Được cảm ơn bởi: Anhdaden
Đầu trang

An Nguyễn 123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi An Nguyễn 123 »

Cháu chào cô Lavi, cháu muốn nhờ cô xem giúp cháu chuyện tình cảm ạ. Cháu đến giờ vẫn chưa yêu ai cả, mà cả nhà lại đang giục ghê gớm. Cháu cảm ơn cô nhiều!
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Hainam.le87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hainam.le87 »

Kính chào cô LAVI!
Mong cô xem giúp cho cháu công việc năm 2021 có sự thay đổi hay tiển triển tốt hơn không và tiền bạc có khá hơn không ah. Thật sự năm nay cháu đã 35t mà công việc vẫn chưa ổn định, tiền bạc và tình cảm vẫn trắng tay.
Cháu cám ơn Cô!
Hình ảnh
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

Thaonguyenphuong đã viết: 13:20, 07/01/21 Con chào bác ạ, con mong bác hữu duyên xem hộ con về tương lại sau này có đại vận nào nguy hiểm cần lưu Ý không ạ, con thì chưa yêu ai bao giờ, ngày trước dsi xem ng ta nói số sát Ck sát con nên con cũng sợ nên rụt rè trong chuyện tìm ngy lắm ạ
Con học kế toán sắp ra trg, gia đình định hướng cho lamd công việc nhà nc không biết có được không ạ
@Thaonguyenphuong,

Nói chưa từng yêu thật bao giờ thì có thể, nhưng rung động cảm xúc tình đẹp trong sáng pha màu thơ ngây thì có nhé vào năm 16-17 tuổi.

Năm nay có nhiều thay đổi đấy. Cứ lo hoàn thành việc học cho xong, lúc đó mọi việc tự nhiên mở hướng ra rõ ràng hơn.

Chuyện tình cảm yêu đương đẹp sẽ đến vào năm Nhâm Dần 24 tuổi khi Ln ĐH và TH đều cùng Mệnh nằm ở cung Dần, nếu năm này ko xdgđ thì khả năng cao là vào năm Giáp Thìn 26 tuổi.

Người có lá số này cái tôi quá cao (Liêm trinh độc thủ theo TVĐS), và nhiều tham vọng (theo Thần số học) nên cũng sẽ là điều khiến cho em không vui vì không được như ý, nhất là vào giai đoạn hiện nay vì tuổi đời còn trẻ và chưa trải nghiệm nhiều.

Chúc em một Năm Mới An Lành và bình tâm chờ đón nhận tình yêu.

Đầu trang

Thaonguyenphuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thaonguyenphuong »

lavi đã viết: 15:35, 16/01/21
Thaonguyenphuong đã viết: 13:20, 07/01/21 Con chào bác ạ, con mong bác hữu duyên xem hộ con về tương lại sau này có đại vận nào nguy hiểm cần lưu Ý không ạ, con thì chưa yêu ai bao giờ, ngày trước dsi xem ng ta nói số sát Ck sát con nên con cũng sợ nên rụt rè trong chuyện tìm ngy lắm ạ
Con học kế toán sắp ra trg, gia đình định hướng cho lamd công việc nhà nc không biết có được không ạ
@Thaonguyenphuong,

Nói chưa từng yêu thật bao giờ thì có thể, nhưng rung động cảm xúc tình đẹp trong sáng pha màu thơ ngây thì có nhé vào năm 16-17 tuổi.

Năm nay có nhiều thay đổi đấy. Cứ lo hoàn thành việc học cho xong, lúc đó mọi việc tự nhiên mở hướng ra rõ ràng hơn.

Chuyện tình cảm yêu đương đẹp sẽ đến vào năm Nhâm Dần 24 tuổi khi Ln ĐH và TH đều cùng Mệnh nằm ở cung Dần, nếu năm này ko xdgđ thì khả năng cao là vào năm Giáp Thìn 26 tuổi.

Người có lá số này cái tôi quá cao (Liêm trinh độc thủ theo TVĐS), và nhiều tham vọng (theo Thần số học) nên cũng sẽ là điều khiến cho em không vui vì không được như ý, nhất là vào giai đoạn hiện nay vì tuổi đời còn trẻ và chưa trải nghiệm nhiều.

Chúc em một Năm Mới An Lành và bình tâm chờ đón nhận tình yêu.

Ôi con cảm ơn cô nhiều khi đã đáp lại câu hỏi của con ạ, cô ơi con xin phép hỏi thêm một chút nữa thôi ạ.

Cô cho con thêm vài lời về gia đình và cha mẹ có được sức khỏe tốt không ạ.

Cũng vì con mới biết đến tử vi gần đây nhưng con thấy khi xem xong lại lo lắng nhiều thứ quá, con cảm giác bị lá số chi phối nhiều khiến bản thân không thoát ra được và suy nghĩ bị tiêu cực đi đó ạ. Mong cô cho con lời khuyên đúng đắn về tử vi với ạ
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

Cháu chào cô Lavi!
Hiện cháu có 1 vấn đề vô cùng băn khoăn, mong cô có thể giúp cháu một lời khuyên
Cháu có dự định đi du học Nhật vào tháng 7/2021. Nhưng hiện tại bên đó dịch covid đang bùng phát mạnh mà cháu thấy lo lắng, ko biết đi rồi sang đó mọi việc có được thuận lợi hay ko. Hiện tại ở VN thì cháu đang thất nghiệp từ đợt dịch trước mà xin lại vẫn chưa được. Tuổi cháu cũng đã lớn mà cứ lận đận từ công việc đến tình cảm ko biết đến khi nào mới ổn cô ạ.
Đôi dòng gửi đến cô, mong được cô hồi đáp. Cháu xin cám ơn!
@Vip Vy,

Việc đi du học ở Nhật cô e không gặp được suôn sẻ để mà đi, mà có sang được cũng không thuận lợi mọi việc bên đó. Nhưng cô vẫn mong cho dự định của em được thành hiện thực nhé.

Tìm công việc hiện tại của em cũng khó, khó không phải không có việc mà khó tìm được chỗ phù hợp yêu cầu của em.

Chuyện tình cảm em thấy lận đận một phần do em một phần là tại...số, vì em đã có những cuộc tình rất đẹp, chia tay toàn vào phút chót khi tưởng như gạo nấu thành cơm dễ dàng rồi.

Em là một cô gái có trình độ, có hiểu biết và có nhiều tham vọng nhưng cũng vì vậy sẽ khá cô độc và mệt mỏi vì bản tính mạnh mẽ hiếu thắng, dễ là những người xung quanh cảm thấy bị em "lấn lướt".

Năm nay 2021 Tân Sửu em 34 tuổi, các tín hiệu để xây dựng một gia đình sẽ đến trong năm nay. Em thử cân nhắc xem có nên nắm lấy cơ hội không nhé?

Chúc em một Năm Mới An Lành và được như ý.

P/s: Chỉ để tham khảo.
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

Anhdaden
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Anhdaden »

Anhdaden đã viết: 15:58, 11/01/21
lavi đã viết: 12:09, 11/01/21
Thực sự nể phục những lời phán của cô. Nó rất chính xác !!cảm ơn cô ,chúc cô năm mới an khang thịnh vượng. Cô xem sức khỏe của e cần j lưu ý k ạ. Em phải lmj để có Công Danh ạ
Đầu trang

Yip Vy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Yip Vy »

lavi đã viết: 21:14, 17/01/21
Cháu chào cô Lavi!
Hiện cháu có 1 vấn đề vô cùng băn khoăn, mong cô có thể giúp cháu một lời khuyên
Cháu có dự định đi du học Nhật vào tháng 7/2021. Nhưng hiện tại bên đó dịch covid đang bùng phát mạnh mà cháu thấy lo lắng, ko biết đi rồi sang đó mọi việc có được thuận lợi hay ko. Hiện tại ở VN thì cháu đang thất nghiệp từ đợt dịch trước mà xin lại vẫn chưa được. Tuổi cháu cũng đã lớn mà cứ lận đận từ công việc đến tình cảm ko biết đến khi nào mới ổn cô ạ.
Đôi dòng gửi đến cô, mong được cô hồi đáp. Cháu xin cám ơn!
@Vip Vy,

Việc đi du học ở Nhật cô e không gặp được suôn sẻ để mà đi, mà có sang được cũng không thuận lợi mọi việc bên đó. Nhưng cô vẫn mong cho dự định của em được thành hiện thực nhé.

Tìm công việc hiện tại của em cũng khó, khó không phải không có việc mà khó tìm được chỗ phù hợp yêu cầu của em.

Chuyện tình cảm em thấy lận đận một phần do em một phần là tại...số, vì em đã có những cuộc tình rất đẹp, chia tay toàn vào phút chót khi tưởng như gạo nấu thành cơm dễ dàng rồi.

Em là một cô gái có trình độ, có hiểu biết và có nhiều tham vọng nhưng cũng vì vậy sẽ khá cô độc và mệt mỏi vì bản tính mạnh mẽ hiếu thắng, dễ là những người xung quanh cảm thấy bị em "lấn lướt".

Năm nay 2021 Tân Sửu em 34 tuổi, các tín hiệu để xây dựng một gia đình sẽ đến trong năm nay. Em thử cân nhắc xem có nên nắm lấy cơ hội không nhé?

Chúc em một Năm Mới An Lành và được như ý.

P/s: Chỉ để tham khảo.
Kính chào cô Lavi
Cám ơn cô đã có lời khuyên cho vấn đề em đang băn khoăn!
Có lẽ môi trường xung quanh em, những điều mới mẻ cũng như những trải nghiệm mà em có cơ hội học hỏi được làm cho em ngày càng yêu cầu cao hơn ở mọi thứ và trở nên khó tính. Nhiều khi trong em giống như có 2 con người vậy, lúc thì em tự nhủ hay mình sống đơn giản thôi, làm việc gì tèn tèn qua ngày cũng đc, lúc thì em lại muốn mình phải đi đâu đó, phải có thành tựu gì nổi bật. Dù sao thì cũng hi vọng sang năm có đc công việc để làm chứ ko thì đói mất cô ạ

Về chuyện tình cảm thì cũng có tí vui vì cô xem duyên sắp đến, chứ em tưởng là em ế luôn đó cô. Sau khi kết thúc 1 mối tình dài đăng đẳng thì 2 năm nay em cũng ko có gặp gỡ hay tiếp xúc với ai. Nếu có ng sắp tới thì em cũng mong đó là ng cuối cùng.

Mấy hôm trước có duyên đc tìm hiểu về nhân số học của cô MC Quỳnh Hương. Hiện tại em cũng đang trên con đường cố gắng thay đổi bản thân theo hướng tích cực hơn cô ạ.

Chúc cô nhiều sức khỏe và năm mới mọi việc như ý nhé!
Đầu trang

lavi
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lavi »

"An Nguyễn 123,
Cháu chào cô Lavi, cháu muốn nhờ cô xem giúp cháu chuyện tình cảm ạ. Cháu đến giờ vẫn chưa yêu ai cả, mà cả nhà lại đang giục ghê gớm. Cháu cảm ơn cô nhiều!"

@An Nguyễn 123,

Mệnh Lương V là người thông minh, nhân hậu, học hành nhanh.

Quan có Đồng ở Thìn có khiếu ăn nói, nói chuyện lưu loát. Làm những công việc cần đi chuyển nhiều. Thuộc tip tay trắng thành công, nhưng dần dần thành quả mới như ý nhưng về vật chất sẽ đầy đủ không nghèo.

Theo lá số thì cung Tử tức hơi kém, nhưng được cứu giải nên chỉ gặp khó khăn ban đầu. Có Tử vi và Tham nằm ở Dậu nên sinh con gái đầu sẽ dễ nuôi hơn.

Tâm trí hay lo nghĩ nên khá mệt mỏi. Năm ngoái Canh Tý đáng lẽ êm đẹp chuyện tình cảm, nhưng nếu chưa thành thì năm nay Tân Sửu cũng có nhiều tín hiệu để sinh con và xdgđ.

Chúc em một Năm Mới An Lành và sắp xếp mọi việc được như ý em nhé.

Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Duyên Lý số”