Các bác xem giúp ls em, nắm cty nhỏ có đc không ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nguyentuandkn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác xem giúp ls em, nắm cty nhỏ có đc không ạ!

Gửi bài gửi bởi nguyentuandkn »

Sắp tới em đc người khác chuyển nắm cty nhỏ xíu, nhưng năm nay hạn em nặng kinh khủng, thì em có ổn không ah? Cung tài bạch nhìn tốt hơn quan lộc thì mình không theo nghề hay sao ah? Em cảm ơn
Tập tin đính kèm
86F96AFB-8DEB-4C4A-B46B-133780FDE215.jpeg (187.86 KiB) Đã xem 923 lần
Đầu trang

nguyentuandkn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các bác xem giúp ls em, nắm cty nhỏ có đc không ạ!

;) hữu duyên, hữu duyên
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

không bạn nhé! bạn muốn nắm công ty dù nhỏ hay lớn năng lực thôi chưa đủ, bạn phải có người dưới ủng hộ nữa cơ. Cung nô của bạn có cự môn-hoá kỵ, phục binh, thiên di thì thiên tướng ngộ tuần + không kiếp khác nào ra ngoài mà gặp tướng cướp đâu?. Cẩn thận có khi ngừoi ta lại trao cho bạn 1 đống nợ, e là không ổn bạn nhé.
Được cảm ơn bởi: nguyentuandkn
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

nguyentuandkn đã viết: 00:21, 12/01/21 Sắp tới em đc người khác chuyển nắm cty nhỏ xíu, nhưng năm nay hạn em nặng kinh khủng, thì em có ổn không ah? Cung tài bạch nhìn tốt hơn quan lộc thì mình không theo nghề hay sao ah? Em cảm ơn
Ko nên, nhìn rất tệ!
Đầu trang

nguyentuandkn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phucphucphucphuc đã viết: 10:24, 13/01/21 không bạn nhé! bạn muốn nắm công ty dù nhỏ hay lớn năng lực thôi chưa đủ, bạn phải có người dưới ủng hộ nữa cơ. Cung nô của bạn có cự môn-hoá kỵ, phục binh, thiên di thì thiên tướng ngộ tuần + không kiếp khác nào ra ngoài mà gặp tướng cướp đâu?. Cẩn thận có khi ngừoi ta lại trao cho bạn 1 đống nợ, e là không ổn bạn nhé.
bác nói như thế làm em hoang mang quá ạ, cty em làm nghề liên quan đến xây dựng-kỹ thuật, sai một tý thì đền không nổi. :( :( em đi làm công hay đầu tư có thích hợp ko ạ?
Đầu trang

nguyentuandkn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 10:29, 13/01/21
nguyentuandkn đã viết: 00:21, 12/01/21 Sắp tới em đc người khác chuyển nắm cty nhỏ xíu, nhưng năm nay hạn em nặng kinh khủng, thì em có ổn không ah? Cung tài bạch nhìn tốt hơn quan lộc thì mình không theo nghề hay sao ah? Em cảm ơn
Ko nên, nhìn rất tệ!
em cảm ơn lời khuyên của bác, còn vài ngày nữa là kế toán tới chuyển rồi :(
Đầu trang

BTHAO
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BTHAO »

nguyentuandkn đã viết: 23:42, 17/01/21
Ko nên, nhìn rất tệ!
Nếu từ chối dc thì cứ từ chối vì em nắm cty xd dù nhỏ xíu cũng là cty sẽ nhiều thứ phát sinh. Kiểm tra thuế má đã nộp hết chưa, hóa đơn chứng từ có khớp ko? Ko đơn giản như em nghĩ đâu. Thuế, hóa đơn mà 500tr là CA vào cuộc đấy. Cty xd mấy cái này lách nhiều lắm
Đầu trang

nguyentuandkn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

BTHAO đã viết: 00:29, 18/01/21
nguyentuandkn đã viết: 23:42, 17/01/21

Ko nên, nhìn rất tệ!
Nếu từ chối dc thì cứ từ chối vì em nắm cty xd dù nhỏ xíu cũng là cty sẽ nhiều thứ phát sinh. Kiểm tra thuế má đã nộp hết chưa, hóa đơn chứng từ có khớp ko? Ko đơn giản như em nghĩ đâu. Thuế, hóa đơn mà 500tr là CA vào cuộc đấy. Cty xd mấy cái này lách nhiều lắm
em cảm ơn ạ
Đầu trang

nguyentuandkn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phucphucphucphuc đã viết: 10:24, 13/01/21 không bạn nhé! bạn muốn nắm công ty dù nhỏ hay lớn năng lực thôi chưa đủ, bạn phải có người dưới ủng hộ nữa cơ. Cung nô của bạn có cự môn-hoá kỵ, phục binh, thiên di thì thiên tướng ngộ tuần + không kiếp khác nào ra ngoài mà gặp tướng cướp đâu?. Cẩn thận có khi ngừoi ta lại trao cho bạn 1 đống nợ, e là không ổn bạn nhé.
Bác ơi bác nói em đúng thiệc ạ. Tình thế ép nên em đã nhận rồi ạ, giờ em muốn chuyển lại ko bik có đc ko ạ! :( :( :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”