Có thầy phán em không chồng...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
liemtuong93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có thầy phán em không chồng...

Gửi bài gửi bởi liemtuong93 »

honda_toan1985 đã viết: 08:24, 20/01/21
liemtuong93 đã viết: 19:13, 17/01/21 Em vừa trải qua một cuộc tình dài 5 năm, bị phản bội lừa dối lên bờ xuống ruộng, nhìn cung phu này em cũng tự đoán trc. Hơn 1 năm rồi vẫn chưa nguôi ngoai giờ em đâm ra sợ ko dám mở lòng mà cũng ko muốn yêu ai cả. Hôm trước có người phán em không lấy chồng, đi xin con nuôi thôi, ko cẩn thận còn trầm cảm, dễ sinh tự tử.
Em gần 30 rồi ba mẹ cũng lo lắng gây áp lực thật sự rất mệt mỏi. Mong 1 lời bình vớt G]
Cho hỏi bạn làm nghề gì
Hoặc học đại học ngành gì
Bạn tính thông minh. Trong họ hiếm người. Nhiều người đỗ tiến sĩ
Bạn có bệnh mãn tính không hay kinh nguyệt
Lương 100 triệu 1 tháng chưa
Em học tài chính ngân hàng nhưng giờ em làm dự án cho công ty nước ngoài, cũng ko liên quan nhiều đến tài chính. Tuần cung quan nên cũng nhảy việc loi nhoi cả :( em cũng kinh doanh nhỏ ạ.
Tính em thích nghiên cứu tìm tòi nên gọi là hiểu biết chút thôi. Họ nhà em cũng bình thường, đời các ông các cụ thì nhiều người học cao, sau kém dần.
Em tạm thời chưa phát hiện ra bệnh gì, kinh nguyệt đều
Lương em đủ sống thôi, sang năm em cũng định mở rộng kinh doanh chút, đang mong đến ngày như anh nói đây ạ :3
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

Lá số sai giờ sinh
Theo lá số thì rất giàu
Thực tế thì số bạn bình bình tới già
Chồng con thì giống như bạn than phiền. Cặp bồ lăng nhăng. 2-3 đời vợ chồng
Hết anh này anh khác
Được cảm ơn bởi: nhocvuive
Đầu trang

liemtuong93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi liemtuong93 »

honda_toan1985 đã viết: 11:28, 20/01/21 Lá số sai giờ sinh
Theo lá số thì rất giàu
Hết anh này anh khác
Anh cho em hỏi cơ sở anh nói vậy được không ạ? Vì số này em đi xem 1 vài nơi chưa thấy ai bảo sai giờ. Em cũng tự nghiệm 1 số hạn chưa thấy sai.
Lá này cung tật triệt nên em rất yên tâm, nếu có thì thiên cơ cũng là cái đầu là bệnh về tâm lý thì hợp lý hơn.
Theo anh lá số này 29 tuổi là phải rất giàu rồi ạ?
Nhìn lá này nhiều người cũng phán em đa tình nhiều anh yêu đương toé loe nhưng sự thật là từ bé đến giờ em mới yêu duy nhất 1 người.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

liemtuong93 đã viết: 19:13, 17/01/21 Em vừa trải qua một cuộc tình dài 5 năm, bị phản bội lừa dối lên bờ xuống ruộng, nhìn cung phu này em cũng tự đoán trc. Hơn 1 năm rồi vẫn chưa nguôi ngoai giờ em đâm ra sợ ko dám mở lòng mà cũng ko muốn yêu ai cả. Hôm trước có người phán em không lấy chồng, đi xin con nuôi thôi, ko cẩn thận còn trầm cảm, dễ sinh tự tử.
Em gần 30 rồi ba mẹ cũng lo lắng gây áp lực thật sự rất mệt mỏi. Mong 1 lời bình vớt vát lại niềm tin ạ huhuhu

Hình ảnh
Số này tình cảm từ người khác giới khá ít, mà tình cảm của bản thân đối với mưu cầu luyến ái cũng khá nhạt
Sự đào hoa của bản thân cũng không được tốt,
Nếu quen được người ở xa nơi sinh, lệch tuổi và hình dáng cao gầy hơi xương, tính tình tham lam khá đố kỵ với mọi người xung quanh thì đúng số người chồng
Đầu trang

Vũ Hầu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vũ Hầu »

37 tuổi chưa lấy vợ đây em .
Hình ảnh
Đầu trang

Vũ Hầu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vũ Hầu »

Tôi ko biết gì về tử vi nhưng thấy hình như sao thiên tướng ở mệnh lận đận chuyện lập gia đình ha mọi người
Đầu trang

tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Vũ Hầu đã viết: 17:22, 20/01/21 37 tuổi chưa lấy vợ đây em .
Hình ảnh
Lá số anh hơi muộn gia đình bởi cung vị đào hoa trắc trở, ngoại ra khía cạnh tình cảm xung mạnh phu thê nên dẫn đến chậm trễ.
Anh có thể tìm thấy sự may mắn về đào hoa từ mối quan hệ đồng nghiệp
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Các thầy phán em 3 chồng em không lấy chồng nữa cho các thầy sợ luôn nè chị kkkkkkk
Đầu trang

tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 21:42, 20/01/21 Các thầy phán em 3 chồng em không lấy chồng nữa cho các thầy sợ luôn nè chị kkkkkkk
Hình ảnh
tui thấy lá hồng hạnh dễ tìm được người đồng cảm từ môi trường công việc, cùng chí hướng tìm tòi học hỏi mà, con cái cũng khá ổn nên có con sẽ tốt hơn đấy.
Người gây được ấn tượng với hạnh có khả năng là người mạnh mẽ, học thức, ngôn từ lưu loát, hình dáng cao gầy, khả năng mắt sẽ kém, dễ mắc bệnh hoặc thể trạng yếu.
Tình cảm có trắc trở nhưng nếu muốn làm giàu thì tiền bạc lại khá thuận, tình cảm giữa con cái với người chồng không tốt lắm
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

liemtuong93 đã viết: 14:03, 20/01/21
honda_toan1985 đã viết: 11:28, 20/01/21 Lá số sai giờ sinh
Theo lá số thì rất giàu
Hết anh này anh khác
Anh cho em hỏi cơ sở anh nói vậy được không ạ? Vì số này em đi xem 1 vài nơi chưa thấy ai bảo sai giờ. Em cũng tự nghiệm 1 số hạn chưa thấy sai.
Lá này cung tật triệt nên em rất yên tâm, nếu có thì thiên cơ cũng là cái đầu là bệnh về tâm lý thì hợp lý hơn.
Theo anh lá số này 29 tuổi là phải rất giàu rồi ạ?
Nhìn lá này nhiều người cũng phán em đa tình nhiều anh yêu đương toé loe nhưng sự thật là từ bé đến giờ em mới yêu duy nhất 1 người.
Cứ thấy liêm đào hồng là yêu tóe loe là sai ngày.
Thiên tướng đào hồng, đại thượng cách nữ mệnh đó bạn, liêm tướng đào hồng cũng đẹp không kém.
Tướng - xương - thai - cáo đế vương, thân tử phủ :> :> thằng nào bỏ thằng đó phí của trời.
Thiên quan trình ình to đùng ở kia lại kêu đa tình, chậc.
Được cảm ơn bởi: liemtuong93
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”