Nghiệm hạn gần đã qua và ứng 100% . Em mong xem hạn sắp tới

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nghiệm hạn gần đã qua và ứng 100% . Em mong xem hạn sắp tới

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

nhuquynhnd135 đã viết: 00:01, 04/01/21 Em vừa được trải qua lần nghiệm hạn ứng 100%
Tháng lưu lộc tồn tiền kiếm đc nhưng cũng đi sạch sành sanh.
Hiện tại em mong muốn có ai nghiệm hạn hôn nhân giúp e vì có ng khẳng định e năm sau là 2021 sẽ cưới 😌😌 mà nói bảo mê tín chứ e chưa có ny ạ, cũng k đang hẹn hò yêu đương gì cả, làm việc từ 8h30 sáng đến 12h đêm thì kiếm ck ở đâu ạ? Có ai có thể mô tả qua bóng dáng người ck của e được k ạ, năm 2021 là có thể review kết quả r ạ :3
Hình ảnh
Chị thu được tiền tài do làm sale phải không ạ, nhất là sale trên lĩnh vực liên quan đến bất động sản, liên quan đến lượng tiền giao dịch nhiều, liên quan đến sự bươn chải mưu cầu lớn đánh đổi trong nghề nghiệp chứ không phải học cao là làm tốt
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

tmyn091 đã viết: 07:31, 23/01/21
nhuquynhnd135 đã viết: 00:01, 04/01/21 Em vừa được trải qua lần nghiệm hạn ứng 100%
Tháng lưu lộc tồn tiền kiếm đc nhưng cũng đi sạch sành sanh.
Hiện tại em mong muốn có ai nghiệm hạn hôn nhân giúp e vì có ng khẳng định e năm sau là 2021 sẽ cưới 😌😌 mà nói bảo mê tín chứ e chưa có ny ạ, cũng k đang hẹn hò yêu đương gì cả, làm việc từ 8h30 sáng đến 12h đêm thì kiếm ck ở đâu ạ? Có ai có thể mô tả qua bóng dáng người ck của e được k ạ, năm 2021 là có thể review kết quả r ạ :3
Hình ảnh
Chị thu được tiền tài do làm sale phải không ạ, nhất là sale trên lĩnh vực liên quan đến bất động sản, liên quan đến lượng tiền giao dịch nhiều, liên quan đến sự bươn chải mưu cầu lớn đánh đổi trong nghề nghiệp chứ không phải học cao là làm tốt
Mình đúng là làm sale nhưng k phải sale bđs , mình k đánh đổi bươn trải gì, ngồi vp bán hàng khách ck mua hàng thôi, hàng hoá thông thường , vẫn phải học mới làm đc chứ k học hành thì làm sao đc
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Dokhoavan đã viết: 07:28, 22/01/21
nhuquynhnd135 đã viết: 00:01, 22/01/21
Dokhoavan đã viết: 21:03, 21/01/21

Nếu không phải tiền thưởng thì tiền nhờ vào tiếng tăm mà có, chẳng hạn thấy em làm việc nhiệt tình, người ta sẽ nhờ em chạy hàng Tết và trả thù lao

Số em Phá Quân thủ Tài, muốn khá phải có lần đột phá. Lộc ở Di gặp Địa không thì tiền có cũng như không. Nhưng sau 30 tuổi cung Thân gặp cách Liêm Trinh thanh bạch, có thể giúp chồng dạy con. Vậy nên anh mới nói kiếm anh đại gia một lần đò là chắc ăn nhất! :))
Chắc e k có tiếng tăm gì đâu, e là ng bình thường , k có nổi tiếng đâu cả, :( nhưng nay e vừa đc khoản nho nhỏ, gọi là đủ tiền ăn sáng đến hết tháng, nhưng cũng mất chục bát phở bò 😩😩 chậc, thế là sau 30 e nên ở nhà phò tá chồng làm ăn thôi ạ? K biết có nên cơm cháo gì k, nhưng e k làm ra tiền e bất an lắm, vì sợ bị phụ thuộc, mà với lại k có tiền là e bất an, đại gia thì k tới lượt mình
Em sẽ vừa làm việc chăm chỉ, vừa phò tá cho đại gia của em! Số này ngồi nhà là không yên đâu!

Không đại gia nghìn tỉ thì chục tỉ cũng dc. Có lần em hạ giá đại gia như thế mà! :))
:))) e nào dám hạ giá đâu :))) toàn nói tiền tị e sợ , e hào rách còn chẳng có, kiếm gì đại gia 🤣🤣🤣
Kiếm đâu đc đại gia nào mồ côi vợ mà láy đc bây giờ,
Mà sao k lấy đc đại gia chưa vợ à a ơi 😂😂
Chán quá, mối nào cũng yên bề gia thất r, k đến lượt e , mà a nói chuẩn hết đấy , tính e ngồi nhàn một chỗ là k chịu đc , phải làm gì kiếm tiền vì e k làm ra tiền e bị bất an, mà cũng k tin bố con nào hết :)) tiền mình làm ra vẫn là an tâm nhất :))) nhỡ có biến, còn té 😂😂
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

nhuquynhnd135 đã viết: 13:02, 24/01/21
nhuquynhnd135 đã viết: 00:01, 22/01/21

Chắc e k có tiếng tăm gì đâu, e là ng bình thường , k có nổi tiếng đâu cả, :( nhưng nay e vừa đc khoản nho nhỏ, gọi là đủ tiền ăn sáng đến hết tháng, nhưng cũng mất chục bát phở bò 😩😩 chậc, thế là sau 30 e nên ở nhà phò tá chồng làm ăn thôi ạ? K biết có nên cơm cháo gì k, nhưng e k làm ra tiền e bất an lắm, vì sợ bị phụ thuộc, mà với lại k có tiền là e bất an, đại gia thì k tới lượt mình
Em sẽ vừa làm việc chăm chỉ, vừa phò tá cho đại gia của em! Số này ngồi nhà là không yên đâu!

Không đại gia nghìn tỉ thì chục tỉ cũng dc. Có lần em hạ giá đại gia như thế mà! :))
:))) e nào dám hạ giá đâu :))) toàn nói tiền tị e sợ , e hào rách còn chẳng có, kiếm gì đại gia 🤣🤣🤣
Chán quá, mối nào cũng yên bề gia thất r, k đến lượt e , mà a nói chuẩn hết đấy , tính e ngồi nhàn một chỗ là k chịu đc , phải làm gì kiếm tiền vì e k làm ra tiền e bị bất an, mà cũng k tin bố con nào hết :)) tiền mình làm ra vẫn là an tâm nhất :))) nhỡ có biến, còn té 😂😂
Đăng báo đi em, nội dung: tuyển đại gia một lần đò! :))
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Dokhoavan đã viết: 15:09, 24/01/21

Có khi phải chạy quảng cáo fb í 🤣🤣🤣 chứ giờ ít ng đọc báo lắm, toàn các cụ thôi 😂😂
Thôi, nói thế thôi, chứ vạn sự tuỳ duyên, em chỉ mong làm ăn khấm khá thoát kiếp nghèo thôi, k quan tâm đại gia tiểu gia nào cả 😂😂 chỉ mong mình thành đại gia thôi
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

nhuquynhnd135 đã viết: 00:10, 25/01/21
Có khi phải chạy quảng cáo fb í 🤣🤣🤣 chứ giờ ít ng đọc báo lắm, toàn các cụ thôi 😂😂
Thôi, nói thế thôi, chứ vạn sự tuỳ duyên, em chỉ mong làm ăn khấm khá thoát kiếp nghèo thôi, k quan tâm đại gia tiểu gia nào cả 😂😂 chỉ mong mình thành đại gia thôi
Đúng thế em! Kết hôn không phải là đích đến mà chỉ là khởi đầu cho cs về sau

Em hãy cứ làm việc tích cực như em đã. Cứ tưởng tượng một ngày em mở vội cửa vp chạy ra giao hàng cho kịp chuyến, bất cẩn đâm sầm vào một người đang nói chuyện điện thoại trên vỉa hè. Cú đâm mạnh đến nỗi điện thoại xịn vài nghìn usd văng vỡ nát! Thay vì nổi giận quát tháo như thường lệ, đại gia nhìn em cảm thông và rồi một tháng sau đó, em về tiếp quản gia trang đồ sộ nhé! :))
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

^:)^
Dokhoavan đã viết: 07:06, 25/01/21
nhuquynhnd135 đã viết: 00:10, 25/01/21
Đúng thế em! Kết hôn không phải là đích đến mà chỉ là khởi đầu cho cs về sau

Em hãy cứ làm việc tích cực như em đã. Cứ tưởng tượng một ngày em mở vội cửa vp chạy ra giao hàng cho kịp chuyến, bất cẩn đâm sầm vào một người đang nói chuyện điện thoại trên vỉa hè. Cú đâm mạnh đến nỗi điện thoại xịn vài nghìn usd văng vỡ nát! Thay vì nổi giận quát tháo như thường lệ, đại gia nhìn em cảm thông và rồi một tháng sau đó, em về tiếp quản gia trang đồ sộ nhé! :))
🤣🤣🤣🤣🤣 nghe cứ như phim ngôn lù mì ăn liền Trung Quốc ấy a êi 🤣🤣🤣🤣🤣 cuộc đời k giống trên phim a êi
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

À nhé, tháng này e có hẹn 1 ng bạn, được giới thiệu, k biết có phải duyên k nhưng k giống như a mô tả, ngoài ra cũng bằng tuổi
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

nhuquynhnd135 đã viết: 09:08, 27/01/21 À nhé, tháng này e có hẹn 1 ng bạn, được giới thiệu, k biết có phải duyên k nhưng k giống như a mô tả, ngoài ra cũng bằng tuổi
Hẹn anh anh mới quan tâm em ơi! :))
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Dokhoavan đã viết: 09:58, 29/01/21
nhuquynhnd135 đã viết: 09:08, 27/01/21 À nhé, tháng này e có hẹn 1 ng bạn, được giới thiệu, k biết có phải duyên k nhưng k giống như a mô tả, ngoài ra cũng bằng tuổi
Hẹn anh anh mới quan tâm em ơi! :))
🤣🤣🤣🤣🤣 thế a có phải đại gia 1 đời vợ k nào 🤣🤣🤣🤣🤣 để e chốt cho dễ, chứ k lại k ứng số
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”