Có thầy phán em không chồng...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ducnm131
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có thầy phán em không chồng...

Gửi bài gửi bởi ducnm131 »

Vũ Hầu đã viết: 17:22, 20/01/21 37 tuổi chưa lấy vợ đây em .
Hình ảnh
có phải ng có mệnh Thiên Tướng đều khổ tình duyên k a nhỉ, e cũng Thiên Tướng a ạ :( :( :(
Được cảm ơn bởi: liemtuong93
Đầu trang

nara1010
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nara1010 »

liemtuong93 đã viết: 19:13, 17/01/21 Em vừa trải qua một cuộc tình dài 5 năm, bị phản bội lừa dối lên bờ xuống ruộng, nhìn cung phu này em cũng tự đoán trc. Hơn 1 năm rồi vẫn chưa nguôi ngoai giờ em đâm ra sợ ko dám mở lòng mà cũng ko muốn yêu ai cả. Hôm trước có người phán em không lấy chồng, đi xin con nuôi thôi, ko cẩn thận còn trầm cảm, dễ sinh tự tử.
Em gần 30 rồi ba mẹ cũng lo lắng gây áp lực thật sự rất mệt mỏi. Mong 1 lời bình vớt vát lại niềm tin ạ huhuhu

Hình ảnh
Chà em thấy ls em có chính tinh giống chị quá, 1 cuộc tình từ đơn phương 3 năm, đến khi cả 2 chính thức thì bị ngăn cản và phải từ bỏ, nhưng ls này mạnh mẽ đúng ko chị, giờ thì yêu bản thân trc đã.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: liemtuong93
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

nara1010 đã viết: 23:20, 23/01/21
liemtuong93 đã viết: 19:13, 17/01/21 Em vừa trải qua một cuộc tình dài 5 năm, bị phản bội lừa dối lên bờ xuống ruộng, nhìn cung phu này em cũng tự đoán trc. Hơn 1 năm rồi vẫn chưa nguôi ngoai giờ em đâm ra sợ ko dám mở lòng mà cũng ko muốn yêu ai cả. Hôm trước có người phán em không lấy chồng, đi xin con nuôi thôi, ko cẩn thận còn trầm cảm, dễ sinh tự tử.
Em gần 30 rồi ba mẹ cũng lo lắng gây áp lực thật sự rất mệt mỏi. Mong 1 lời bình vớt vát lại niềm tin ạ huhuhu
Chà em thấy ls em có chính tinh giống chị quá, 1 cuộc tình từ đơn phương 3 năm, đến khi cả 2 chính thức thì bị ngăn cản và phải từ bỏ, nhưng ls này mạnh mẽ đúng ko chị, giờ thì yêu bản thân trc đã.
Hình ảnh
Lá số em giống lá số 1 nữ đại gia chị biết, hiện tại chuyện công danh sự nghiệp của em tốt lắm phải không? Chị thấy mệnh thân em rất đẹp, giống số nữ cường nhân.
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

nara1010 đã viết: 23:20, 23/01/21 [tuong93 post_id=1692007 time=1610885621 user_id=200742]
Em vừa trải qua một cuộc tình dài 5 năm, bị phản bội lừa dối lên bờ xuống vẫn chưa nguôi ngoai giờ em đâm ra sợ ko dám mở lòng mà cũng ko muốn yêu ai cả. Hôm trước có người phán em không lấy chồng, đi xin con nuôi thôi, ko cẩn thận còn trầm cảm, dễ sinh tự tử.
Em gần 30 rồi ba mẹ cũng lo lắng gây áp lực thật sự rất mệt mỏi. Mong 1 lời bình vớt vát G]
[
G]
[te]

Số này rất giỏi kiếm tiền. Học giỏi
Lương 90triệu 1 tháng chưa bạn. Thấy có tương lai không
Đầu trang

eumes
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eumes »

honda_toan1985 đã viết: 20:32, 24/01/21
nara1010 đã viết: 23:20, 23/01/21 [tuong93 post_id=1692007 time=1610885621 user_id=200742]
Em vừa trải qua một cuộc tình dài 5 năm, bị phản bội lừa dối lên bờ xuống vẫn chưa nguôi ngoai giờ em đâm ra sợ ko dám mở lòng mà cũng ko muốn yêu ai cả. Hôm trước có người phán em không lấy chồng, đi xin con nuôi thôi, ko cẩn thận còn trầm cảm, dễ sinh tự tử.
Em gần 30 rồi ba mẹ cũng lo lắng gây áp lực thật sự rất mệt mỏi. Mong 1 lời bình vớt vát G]
[
G]
[te]

Số này rất giỏi kiếm tiền. Học giỏi
Lương 90triệu 1 tháng chưa bạn. Thấy có tương lai không
Lương 200tr tháng thì có xem là giỏi kiếm tiền, hay là phải không có lương mà còn phải phát lương cho nhiều người thì mới là giỏi vậy bác
Đầu trang

liemtuong93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi liemtuong93 »

nara1010 đã viết: 23:20, 23/01/21

Hình ảnh
Hình ảnh
Lá này của em có tam hoá chiếu mệnh, đẹp hơn lá chị í chứ :P. Âm dương thuận mệnh sinh cục nói chung thuận lợi, cuộc đời may mắn
Tiền tài tuy tốt nhưng tình duyên hơi buồn, nội binh ngoại tướng là cách cục bị cản trở, chuyện tình cảm luôn có nhiều người xì xào can thiệp, quen lâu trc khi cưới, chia tay quay lại nhiều lần. Quang quý là vợ chồng nghĩa nặng tình thâm, có duyên nợ từ nhiều kiếp. Thiên Hình thì tốt nhất lấy chồng làm nhà nước, luật, quốc phòng quân sự. Lại thêm thân cư phá quân là cách gãy đổ hôn nhân, nên hạn chế cái tôi, nhẫn 1 chút hihu. Vận 25 - 34 sẽ kết hôn.
Liêm tướng thì luỵ tình lắm oigioioi, ôm mãi 1 khối tình, may là em ko có đào hồng ko thì sẽ thê thảm như chị kkk.
Thêm nữa là cách cục này ko có chuyện giàu sớm, lá này đc nhờ bố mẹ thôi, tự thân giàu thì đầu 3 trở đi
Được cảm ơn bởi: nara1010
Đầu trang

nara1010
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Wow, mấy ac ơi em công việc ổn thôi chứ nghe 90tr hay 200tr ghê quá.
Em đang tự thân lập nghiệp thôi ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhocvuive
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhocvuive »

Lá số có tỷ lệ khả năng sai giờ sanh khá lớn.
Đầu trang

liemtuong93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi liemtuong93 »

nhocvuive đã viết: 23:27, 25/01/21 Lá số có tỷ lệ khả năng sai giờ sanh khá lớn.
Anh có thể nói chi tiết lý do để cùng trao đổi đc ko ạ?
Đầu trang

nara1010
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhân đây cho em hỏi làm sao check giờ sinh ạ, em thấy mn xem cũng quá tầm so vs mình, ba mình ghi lại trong sổ là giữa 5h30 - 6h, giờ mão.
Một số thông tin đây ạ;
Cao vừa tầm, trán cao, mũi cao, mặt người ta nhìn bảo nghiêm, cận thị, mắt yếu.
Học, thi cử may mắn, làm kĩ thuật.
Con thứ nhì, nhà 4 chị em gái.
...
Em cảm ơn ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”