xin hỏi là nhìn lá số thể hiện KHẮC CHA MẸ như nào ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

xin hỏi là nhìn lá số thể hiện KHẮC CHA MẸ như nào ạ?

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Em chưa kết hôn. Vẫn sống cùng bố mẹ.
1 năm nay làm hồ sơ du học Nhật mà chưa bay được. 1 năm nay ở nhà thì nhiều nên tiếp xuc với bố mẹ nhiều hơn. Càng ngày cả 3 đều không thể hoà hợp nổi.
Em gái ở bên Nhật gọi điện về cũng nhận thấy bố mẹ già đi và đổi tính rất nhiều.
Bố mẹ con cái đều có nhiều cái xung đột với nhau, không thể kể chi tiết vì mâu thuẫn từ vụn vặt mà trở nên to lớn.

Xin hỏi mọi người lá số của em thì thể hiện bố mẹ con cái ko hoà hợp nhau như nào?

Liệu bao giờ thì em cóbiến động là xa được bố mẹ em? ( trong năm 2021 thì những tháng nào em có khả năng xuất ngoại nhất ạ? )

Em chân thành cảm ơn.

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhocvuive
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: xin hỏi là nhìn lá số thể hiện KHẮC CHA MẸ như nào ạ?

Gửi bài gửi bởi nhocvuive »

Bạn xu hướng tính cách thích bung xoả, làm việc chi cũng thích tuỳ ý theo cảm giác quá đà nên khi ba mẹ bạn mới đưa bạn vào khuôn khổ và phàn nàn hoặc phản ứng mạnh khiến bạn bực bội và ấm ức trong lòng.

Khi bạn đi xa bạn mới trưởng thành và giỏi lên, bạn mới hiểu tình thương cha mẹ là gì? Đó là trợ lực cho bạn đấy.

Lá số cũng khuyên bạn nên chăm sóc đời sống tinh thần, tạo chữ Hiếu Nhân mới thành người được. Bác Thiên Lương có nhấn mạnh chữ nhân quả ở sao Thiên Tài.

Nói chung, số quý nếu biết chữ Đức.
Năm 2021 là năm cơ hội trời ban để thực hiện những điều mong ước nhưng đi kèm với nó là các sự khó khăn từ hoàn cảnh đến bản thân cũng bừng ra một lúc.

Sự lựa chọn là của bạn. Tiến tới bước sang trang mới cuộc đời hay yên bước tiếp tục say nồng đời sống cũ.
:D :D :D
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”