Xin hỏi địa chỉ thỉnh Nhị Ca Phong ở TPHCM.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Xin hỏi địa chỉ thỉnh Nhị Ca Phong ở TPHCM.

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Hình ảnh

Làm ăn khó khăn quá, ko có tài lộc mấy. Năm nay em tính bán cái nhà chục tỷ đi. Mỗi người lấy tầm 3 để làm ăn sinh sống. Mà thôi nghĩ lại nhà đó để cho thuê thì hơn. Khó khăn thì mình thắt lưng buộc bụng. Còn hơn chó điên ngoài Hà Nội và nhiều con súc vật thần kinh hạ đẳng khác chử bới em suốt hơn chục năm rồi gỡ nhà bán đi để ăn. Đó là cảnh tượng em ko thích nhất, em càng tiếp xúc ngoài xã hội, hiểu ra nhiều thứ. Và kết luận thẳng là xã hội này quá khó sống. Hoặc do em cảm thấy thế
Em nghe nói về bùa tài lộc Nhị Ca Phong, người quen em có thỉnh Kumanthong, em có xin ké 2019 thì cũng tạm đc. Nhưng em ko thích Kumanthong, xin Lộc của Kumanthong như ăn cám trả vàng ấy, cái Kumanthong này em ko chơi, chỉ người quen em chơi, em chỉ ké nhưng đúc kết lại là thế, nên em muốn hỏi về Nhị Ca Phong. Các bác có ai rành về Nhị Ca Phong ko. Liệu thỉnh về có tác dụng phụ gì ko. Em làm các công việc thấy cũng đủ sống, nhưng em muốn giàu ấy.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin hỏi địa chỉ thỉnh Nhị Ca Phong ở TPHCM.

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Em thấy chị hơi quá mê tín rồi ạ, dù sao cũng up hộ bài cho chị, chúc sớm có người trả lời giúp chị nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”