Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Bác xem cho em với ạ.

Hình ảnh

- Em chưa lấy chồng.
- Đang làm hồ sơ đi du học Nhật mà 1 năm rồi chưa bay được vì dịch.
Em muốn hỏi là: Trong năm 2021 này, liệu tháng mấy em có khả quan bay đi Nhật được nhất?

Em cảm ơn và mong mỏi được bác hữu duyên trả lời.
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

eumes đã viết: 10:54, 20/03/21 Sẽ ưu tiên các lá số trên 30 tuổi liên quan đến trắc trở về hôn nhân gia đình, sự nghiệp; hướng tới hành thiện tích đức;

Đăng lá số và kèm 1 câu hỏi, cam kết lá số đúng, đồng thời cho biết tình trạng vấn đề hiện gặp phải, tính cách cá nhân.

Không luận theo thứ tự đăng trước hay sau, mà sẽ chọn ngẫu nhiên. Sẽ tư vấn hạn thuận lợi gần nhất, phương hướng ngành nghề thuận lợi theo thiên thời - còn về địa và nhân thì tự bản thân phải tự thích ứng.

Ai hỏi về phát tài làm giàu, hay định hướng cho con nhỏ phát triển tài năng thì mong tự bỏ tiền ra đi xem thầy bên ngoài dùm.
Thân.
Mong bác xem giùm em cung quan, em thất nghiệp suốt, ra trường đi làm gần 10 năm thì phải hơn 4 năm thất nghiệp. em cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

eumes
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eumes »

nguyenhuy đã viết: 16:41, 20/03/21
eumes đã viết: 10:54, 20/03/21 Sẽ ưu tiên các lá số trên 30 tuổi liên quan đến trắc trở về hôn nhân gia đình, sự nghiệp; hướng tới hành thiện tích đức;

Đăng lá số và kèm 1 câu hỏi, cam kết lá số đúng, đồng thời cho biết tình trạng vấn đề hiện gặp phải, tính cách cá nhân.

Không luận theo thứ tự đăng trước hay sau, mà sẽ chọn ngẫu nhiên. Sẽ tư vấn hạn thuận lợi gần nhất, phương hướng ngành nghề thuận lợi theo thiên thời - còn về địa và nhân thì tự bản thân phải tự thích ứng.

Ai hỏi về phát tài làm giàu, hay định hướng cho con nhỏ phát triển tài năng thì mong tự bỏ tiền ra đi xem thầy bên ngoài dùm.
Thân.
Mong bác xem giùm em cung quan, em thất nghiệp suốt, ra trường đi làm gần 10 năm thì phải hơn 4 năm thất nghiệp. em cảm ơn
Hình ảnh
nên làm về ngành dịch vụ, việc mà đem lại sự hài lòng trong tinh thần cảm tình của khách hàng từ đó mà có tài sản.
Đó là phần tốt, còn xấu là càng thiên về tài sản thì sức khỏe càng xuống.
Được cảm ơn bởi: Haingocvt
Đầu trang

mỹ châu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mỹ châu »

B ơi, bạn xem giúp mình việc hôn nhân gia đình nhé, năm nay liệu có lên xe bông được ko nhé. Tính mình độc lập, hơi cường, tốt tính.
Cảm ơn bạn nhiều nhé

Hình ảnh
Đầu trang

eumes
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eumes »

Yip Vy đã viết: 14:03, 20/03/21 Bạn có thể xem giúp mình chuyện tình cảm và hôn nhân ko? Hiện tại mình chưa lập gđ và cũng ko đang trong mối qh tình cảm nào. Xin cám ơn bạn!
Hình ảnh
hạn thuận lợi tình cảm 2021, 2023, 2024,
người phối ngẫu khá kỹ tính, hơi keo kiệt.
tính cách đương số nên rèn luyện tốt thêm là sự nhẫn nhịn và ít đụng chạm vào chuyện cá nhân người khác, dĩ hòa vi quý mới tốt.
Đầu trang

Panchilusa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Panchilusa »

Nhờ bạn xem giùm cung phu ạ. Năm qua mình xấu quá đến giờ chuyện li dị vẫn chưa giải quyết xong, nhà chồng đặt điều nói xấu, chồng có người yêu mới, làm tổn thương tâm lý con trẻ. Xin hỏi bao giờ mình ổn định trong tình cảm ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

eumes
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eumes »

Panchilusa đã viết: 18:09, 20/03/21 Nhờ bạn xem giùm cung phu ạ. Năm qua mình xấu quá đến giờ chuyện li dị vẫn chưa giải quyết xong, nhà chồng đặt điều nói xấu, chồng có người yêu mới, làm tổn thương tâm lý con trẻ. Xin hỏi bao giờ mình ổn định trong tình cảm ạ.
Hình ảnh
Hạn 43-62 tuổi sẽ êm đềm hơn trong chuyện gia đình, điều này thể hiện trên nhiều phương diện như tình cảm con cái, tình cảm mới, hoặc sẽ tiếp tục yên ấm với gia đình hiện tại...
Được cảm ơn bởi: Panchilusa
Đầu trang

bapcai09hp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bapcai09hp »

Anh xem giúp em về công việc và tài chính với, em ra trường hơn 2 năm rồi và vẫn đang thất nghiệp, hồi đi học em có làm cộng tác viên bán hàng online như bán nho, nấm linh chi, yến sào, quần áo nhưng đều ko bán được. Ra trường em có làm cộng tác viên bán tour du lịch nhưng ko bán đc tour nào, làm cộng tác viên tuyển dụng người đi xuất khẩu lao động thì có một số người cũng hỏi nhưng họ chỉ hỏi để tham khảo chứ ko đi, bây giờ em đang làm cộng tác viên bán sim và hơn 7 tháng (từ lúc bán đến bây giờ) vẫn chưa bán được cái sim nào ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Hainam.le87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hainam.le87 »

Mong anh xem giúp em công việc năm nay với ah. Em 35t rồi mà công việc chưa ổn định. Cám ơn Anh.
Hình ảnh
Đầu trang

Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

Mong anh xem giúp em công việc ạ. Hiện em độc thân, em cũng ko hy vọng chuyện chồng con gì nữa nên muốn có CV ổn định để nuôi thân sau này. Em hiện đang định thi lại làm giáo viên, đồng thời mới có ng gọi đi làm bán hàng. Mong anh xem giúp em nên đi dg nào thì ổn định hơn và phù hợp hơn ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”