Dạ cho em( cháu ) hỏi khi nào em ( cháu) có người yêu ạ, em (cháu) cảm ơn nhiều ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nguyenbatien123456
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ cho em( cháu ) hỏi khi nào em ( cháu) có người yêu ạ, em (cháu) cảm ơn nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi Nguyenbatien123456 »

Hình ảnh
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Dạ cho em( cháu ) hỏi khi nào em ( cháu) có người yêu ạ, em (cháu) cảm ơn nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

bạn là con trưởng, tính cách thông minh và giỏi làm lãnh tụ, lãnh đạo, được bầu làm lớp trưởng, tính cách có uy nghiêm và tôn quý, không thích hạ thấp bản thân ngay cả nịnh người khác để mình lợi thân cũng không, mặt khá đẹp
tiền kiếm được nhiều và vô nhiều như nước
nhưng tâm lý suy nghĩ có nhiều bất ổn bất động, hay tự bi tự buồn, thích những cái lạ và hay trói mình vào việc không giải quyết được, tâm trạng bất ổn ít an ninh
Được cảm ơn bởi: Nguyenbatien123456
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Dạ cho em( cháu ) hỏi khi nào em ( cháu) có người yêu ạ, em (cháu) cảm ơn nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Cỡ 29, 30 sẽ kết hôn. 28 có tình duyên. Qua bác lão tử số hỏi tử vi, qua bác chuongxzhue xem tứ trụ chơi đi bạn.
Được cảm ơn bởi: Nguyenbatien123456
Đầu trang

Nguyenbatien123456
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rajneeshbible đã viết: 10:06, 12/04/21 bạn là con trưởng, tính cách thông minh và giỏi làm lãnh tụ, lãnh đạo, được bầu làm lớp trưởng, tính cách có uy nghiêm và tôn quý, không thích hạ thấp bản thân ngay cả nịnh người khác để mình lợi thân cũng không, mặt khá đẹp
tiền kiếm được nhiều và vô nhiều như nước
nhưng tâm lý suy nghĩ có nhiều bất ổn bất động, hay tự bi tự buồn, thích những cái lạ và hay trói mình vào việc không giải quyết được, tâm trạng bất ổn ít an ninh
Dạ em cảm ơn nhiều ạ, em hay suy nghĩ thái quá lắm ạ, còn giờ e.vẫn đang học nên em chưa biết e kiếm nhiều k ạ, e là con út ạ, em cảm ơn anh(chị) đã quan tâm ạ ^^
Đầu trang

Nguyenbatien123456
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quyen lee đã viết: 10:36, 12/04/21 Cỡ 29, 30 sẽ kết hôn. 28 có tình duyên. Qua bác lão tử số hỏi tử vi, qua bác chuongxzhue xem tứ trụ chơi đi bạn.
Dạ em cảm ơn anh nhiều, anh ơi v năm.28 em mới.có bồ hả anh, tại trước giờ em chưa bao giờ có người yêu á anh, em muốn biết có người yêu cảm giác ra s mà chờ đến năm 28 chắc em chớt ^^
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”