Nghệ thuật đoán Tử Vi là không tin số mệnh !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ASPIRE
Chính thức
Chính thức

Re: Nghệ thuật đoán Tử Vi là không tin số mệnh !

Gửi bài gửi bởi ASPIRE »

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 20:24, 12/05/21
ASPIRE đã viết: 22:18, 11/05/21
Ngó qua lá số của em anh nhận thấy em học hành rất khá và ngoan . Tiếc là thiên mã ngộ triệt làm giảm sự tốt đẹp của cung quan lộc , nhưng anh tin công việc của em vẫn rất tốt !

Chờ em trả lời
Học hành khá, nhỏ thì ngoan, càng lớn càng bớt ngoan. Tứ đổ tường dính hết. Haha. Công danh, sự nghiệp, tình cảm tính đến hiện tại chưa có gì tốt đẹp. Vì nhiều thất bại, đổ vỡ nên mới hay suy nghĩ nhiều. Chứ em mà thành công sớm thì cũng đâu cần nhìn nhận về bản thân nhiều đâu anh.

Mà em cũng thiết tha xem lá số của mình nữa. Chỉ muốn nghe những chia sẻ của anh về chủ đề anh đang muốn bàn luận thôi.
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

KENT đã viết: 16:47, 12/05/21
Tại mình sắp chuyển công việc mới, lĩnh vực mới . mọi thứ sẽ bắt đầu từ con số o tròn trỉnh nên nhờ các anh chị các bạn xem giúp
Nếu học nghề mới thì đúng với gốc đại hạn hóa khoa , anh sẽ có nhiều cơ hội học tập . Nên phát huy sao hóa khoa .

Lá số của anh các hạn tốt xấu lẫn lộn . Là một lá số khó , khi luận sẽ rất cân não . Nhưng chắc nhiều bạn sẽ thấy thú vị .
Được cảm ơn bởi: KENT
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 09:19, 13/05/21
KENT đã viết: 16:47, 12/05/21
Tại mình sắp chuyển công việc mới, lĩnh vực mới . mọi thứ sẽ bắt đầu từ con số o tròn trỉnh nên nhờ các anh chị các bạn xem giúp
Nếu học nghề mới thì đúng với gốc đại hạn hóa khoa , anh sẽ có nhiều cơ hội học tập . Nên phát huy sao hóa khoa .

Lá số của anh các hạn tốt xấu lẫn lộn . Là một lá số khó , khi luận sẽ rất cân não . Nhưng chắc nhiều bạn sẽ thấy thú vị .
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã xem qua, vì sắp tới mình sẽ chuyển việc, một việc mới hoàn toàn lĩnh vực mới moi trường mới phải học lại từ đầu tất cả mọi thứ nên lo lắng chút.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”