LÁ SỐ LẬN ĐẬN TÌNH DUYÊN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MenhVCDhn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LÁ SỐ LẬN ĐẬN TÌNH DUYÊN

Gửi bài gửi bởi MenhVCDhn »

xin chào các anh chị trong diễn đàn, bọn em đã ra trường và có gia đình yên ấm nhưng trong nhóm em có một người bạn gái có thể nói là đến nay vẫn chưa có một mảnh tình vắt vai đúng nghĩa chứ chưa tính đến chuyện lấy được chồng, nhờ các anh chị xem giúp bạn em xem khi nào được lên xe hoa, chồng có được không?cho bạn em đỡ sốt ruột. Cũng nhờ các anh chị xem giùm bạn ấy về công việc, sự nghiệp, tiền tài...vv
cảm ơn nhiều

lá số:

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hoamaixanh03
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: LÁ SỐ LẬN ĐẬN TÌNH DUYÊN

Gửi bài gửi bởi hoamaixanh03 »

Mình nhớ bạn đã lập một topic về lá số này rồi mà, bạn gái này bên ngoài trông rất hiền, xinh đẹp, thoạt đầu có vẻ khó tính nhưng càng tiếp xúc càng thấy đáng mến, tuy nhiên bạn ấy rất khó tính trong chọn bạn đời, cũng không thích yêu lâu, khá nhạy cảm nên mấy bài tán tỉnh là không ăn thua, thậm chí gây mất thiện cảm vì nàng khó tính này cho rằng họ không thực lòng, nam giới đến với bạn ấy cần phải thể hiện sự galang nhưng không quá lộ liễu, bạn này cũng không thích người khoe khoang, không thích người nói nhiều.

Nhìn chung là không có người yêu do bạn ấy quá cầu toàn.
Được cảm ơn bởi: MenhVCDhn, anhthu5993
Đầu trang

MenhVCDhn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cảm ơn chị hoamaixanh03, bạn ấy có ngoại hình bt thôi, nhưng tất cả những điều còn lại chị nói đều đúng, chị xem giúp xem khi nào bạn ấy có thể lấy chồng?chồng là người như thế nào ạ?
Đầu trang

hoamaixanh03
Tam đẳng
Tam đẳng

Ý, hồng đào ở mệnh mà ngoại hình bình thường á, gửi cho mình cái ảnh của nàng để coi tướng cho chắc, ngại đưa ra đây thì PM cũng được :)
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

lý do muộn chồng nên bắt đầu xem về mệnh thân.mệnh có tham lang hãm"đào hoa thứ hai" gặp ngay đào hoa cung ngọ lại dính triệt nên tình duyên trắc trở lắm.nhìn xem sự cứu gỉải bớt thì cung quan có tuần bao vây gặp ngay quả tú,tài có đà,kiếp,cô,thiên không xâm phạm hồng loan chiếu về mệnh nên 2 cung này không có khả năng cứu giải mà con tăng sự cô độc và lận đận tình duyên.chỉ còn mỗi tử vi+khôi+khoa ở cung di có thân cư mới góp phần hóa giải phần nào nhưng vẫn muộn chồng do thân ở vận sau cuộc đời.cung thân và cung di có thể coi là cung mệnh đứng thứ 2 sau mệnh,nó qua hệ với mệnh nhưng quan hệ thể và dụng do vậy sơ lược sau vận 33 t tình cảm vợ chồng mới khá lên được do sự cứu giải mạnh.Đi vào chi tiết phu có kình hình nên không hợp chồng lắm nhưng xét tổng thể chồng tốt đó khi kình dương nhập miếu đồng cung liêm phủ miếu địa.sau khi lây chồng cuọc sống sẽ khá lên.27,28 t có thể có tin vui cao.số làm ra tiền nhưng hao tốn nhiều"chi tiêu rộng".hạn 33-43 t khá.chúc bạn vui!
Được cảm ơn bởi: MenhVCDhn, anhthu5993
Đầu trang

MenhVCDhn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hoamaixanh03 đã viết:Ý, hồng đào ở mệnh mà ngoại hình bình thường á, gửi cho mình cái ảnh của nàng để coi tướng cho chắc, ngại đưa ra đây thì PM cũng được :)

Đào bị triệt mà chị ơi, em nói thiệt mà
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

hoamaixanh03
Tam đẳng
Tam đẳng

Triệt chỉ làm giảm đi cái xấu của đào là tham dục thôi chứ vẻ ngoài ko ảnh hưởng nhiều, chưa kể hồng loan chiếu thì cũng duyên dáng. bạn chị có lá số y chang số này nên chị muốn tìm hiểu thôi, và những gì chị nói cũng từ bạn chị mà ra đó :P
Đầu trang

MenhVCDhn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hoamaixanh03 đã viết:Triệt chỉ làm giảm đi cái xấu của đào là tham dục thôi chứ vẻ ngoài ko ảnh hưởng nhiều, chưa kể hồng loan chiếu thì cũng duyên dáng. bạn chị có lá số y chang số này nên chị muốn tìm hiểu thôi, và những gì chị nói cũng từ bạn chị mà ra đó :P

:P vậy chắc bạn em ăn bộ sao khác đó, không xinh bằng bạn chị đâu, em có 2 người quen lá số giống hệt nhau từ giờ sinh, ngày tháng năm sinh, vậy mà một người trắng thư sinh một người đen, béo đó
Đầu trang

hoamaixanh03
Tam đẳng
Tam đẳng

À, thế chắc do phúc, phúc bạn em có địa không án nên làm cung phúc xấu mất quá nửa. Còn lại thì như dung1 nói đó, chị tán đồng ý kiến đó

Ngoài ra thử nói thêm coi có giống không nào: Cô bạn em tiền tài lận đận do không kiếp án tại Tài, nhìn chung là tiền kiếm được rất ít, chỉ đủ chi cho cuộc sống thường nhật chứ không dư dật được, công việc không biết đã ổn định chưa, Di có Tử vi, Khôi Khoa thì thường đi lại nơi quyền quý, người thân họ hàng có danh chức và cũng được sự giúp đỡ của họ trong công việc, song do phúc xấu nên có lẽ công việc cũng chưa thực sự ổn định. Trong tâm tưởng nhiều lúc muốn bùng phá làm điều gì to tát nhưng càng lúc càng an phận, tuy nhiên thân cư Di thì không chịu được công việc ngồi yên một chỗ.

Bố mẹ khắc khẩu nặng nề, bố thông minh, ăn nói giỏi, nhưng công danh sự nghiệp không như ý muốn, thường bị mẹ lấn át, mẹ mắt kém, lời nói không được lòng người, bạn em hợp tính cả cha lẫn mẹ nhưng quý cha hơn mẹ, đối với cha mẹ thì có thể cha mẹ nói không vừa ý nhưng vẫn nghe, không cãi nhưng trong lòng ngấm ngầm phản đối (Đà la). Có một cô em gái nhưng chị em cũng khắc khẩu, phải nhường nhịn em phần nhiều, nàng em tính giống mẹ, em gái và mẹ thì cũng khắc khẩu nhau nặng nề vì chị em tuy quý nhau nhưng không hiểu tính nhau. :(
Đầu trang

MenhVCDhn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

chị ơi, cái này thì bạn em bảo không đúng chị ạ, nhà cô bạn có 3 chị em gái cũng khá là tình cảm, còn bố mẹ cũng không khắc khẩu...vv
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”