Nhờ xem giúp tứ trụ để biết có nên kinh doanh không?

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nhờ xem giúp tứ trụ để biết có nên kinh doanh không?

Gửi bài gửi bởi rubytv »

vo danh đã viết: 11:32, 14/12/17 Ngu hanh tho nhieu nen than vuong, lai duoc hoa sinh than cang vuong. Dung than la thuy nam o thang sinh, sau den moc va kim. Hien dang van hoa thuan cho hoc hanh, kinh doanh khong phu hop se sinh ra mat mat. Sau 30 su nghiep phat trien, sau nhat dinh se giau sang.
Cảm ơn bạn. Bạn có thể xem giúp mình về chồng và năm kết hôn không?
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nhờ xem giúp tứ trụ để biết có nên kinh doanh không?

Gửi bài gửi bởi rubytv »

vo danh đã viết: 20:15, 21/04/17 Dụng thần là mộc, hỉ thần là thủy đều nằm ở lệnh tháng
Từ 33 tuổi sẽ vào vận tốt cho công danh,
43tuổi dụng thần lên ngôi thuận cả danh lẫn tài
Trước mắt hãy tranh thủ mà học hành bằng cấp rất thuận là nền tảng cho sau này, phải luôn tu dưỡng đạo đức sâu dầy để sau làm đại sự, mệnh là người hào phóng, khảng khái đa tài, nhưng hơi cố chấp. Sau đc nhờ chồng
cảm ơn bạn đã xem cho mình nha, sau 4 năm vào lại topic cũ thì mình nghiệm bạn xem đúng đó. Hiện mình đang vừa đi làm vừa học thạc sĩ. Đã ứng dụng thử mộc làm dụng thần và đổi sang phòng màu xanh lá + chưng hoa cỏ thì thấy công việc tài lộc tốt lên hẳn. :))

Về hỉ thần thì không biết mình chọn kim thay thuỷ được ko bạn nhỉ? thấy tứ trụ mình thiếu Kim và nghiệm thấy 2 năm nay can Canh và Tân là 2 năm tốt. 2022 với 2023 là 2 năm can thuỷ, chưa biết sẽ thế nào 8->
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”