32 Tuổi vẫn chưa có người yêu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

Re: 32 Tuổi vẫn chưa có người yêu

Gửi bài gửi bởi nhubinhtnut »

Long Đức đã viết: 20:36, 20/01/20
nhubinhtnut đã viết: 11:23, 20/01/20 Xin được nhờ bác luận giải giúp em để em có định hướng cho mình được không ạ. Em xin cảm ơn bác ạ :x :x :x :x
Lá số bạn nhìn tam giác Mệnh Quan Tài thì cũng khá được. Nhưng cung Mệnh vô chính diệu và cung Di có Đà Kỵ nên nó có thể ảnh hưởng đến, làm cho trì trệ (kiểu khó phát triển, kiểu có cái gì đó âm thầm ngăn cản, gây trở ngại).

Bạn có cung Quan tốt và Thân cư Quan, nên tập trung cho sự nghiệp trước và sau khi sự nghiệp ok rồi thì mọi thứ sẽ ok thôi.
Dạ vậy là em nên tập trung vào công việc ạ. Có lẽ là như vậy . Vì sự nghiệp em chưa có nên em còn suy nghĩ lao tâm khổ tứ nhiều. Thành ra không tự tin để tìm bạn gái. Như em thì liệu sau này sự nghiệp có phát đạt vinh hiển được không hả anh?
Được cảm ơn bởi: nhubinhtnut
Đầu trang

nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

PhucBinh đã viết: 11:42, 20/01/20 chưa cần nhìn đâu xa, cung di quá xấu, mệnh tuế hư, thê đẩu quân quan phù, thân cự môn
Vậy số em vất vả long đong lắm à anh :(
Đầu trang

Phuongnam3399
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phuongnam3399 »

Nhìn cung tử của bạn vô chính diệu lại có không kiếp.
Đây là cách ít con, chậm con hoặc khó khăn về đường con cái.
Chận con thì muộn vợ là đương nhiên rồi. Thôi số phận rồi bạn cố gắng thôi
Đầu trang

nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

Phuongnam3399 đã viết: 08:02, 21/01/20 Nhìn cung tử của bạn vô chính diệu lại có không kiếp.
Đây là cách ít con, chậm con hoặc khó khăn về đường con cái.
Chận con thì muộn vợ là đương nhiên rồi. Thôi số phận rồi bạn cố gắng thôi
Dạ Em cảm ơn bác ạ. Em sẽ cố gắng tập trung cho sự nghiệp tốt. Hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp dần ạ. Chúc bác một năm sức khỏe thành công ạ
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Bác lấy vợ chưa? :D em sinh năm 90 giờ cũng 32 rồi ế mốc ế meo :v theo cách em học được trên mạng râu ông nọ cắm cằm bà kia thì thế này:
Anh sẽ gặp một cô dáng cao, hơi thô chút, xinh gái có học thức, nét mặt hơi buồn hoặc bản thân anh lo buồn sợ mất hoặc sợ k tán được cô này. Cô này có thể do người quen mai mối, mà giờ này cũng nên huy động bà con hàng xóm họ hàng đi tìm giúp chứ còn gì anh nhỉ :3
Hạn sang năm vào cung thê có âm dương sáng chiếu, có đủ sao cưới hỏi hỉ tín, đám cưới chắc to lắm :))
Thôi chém gió thế chứ e cũng k biết xem :))
Được cảm ơn bởi: Thathu, nhubinhtnut
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

thaitam79 đã viết: 00:06, 13/06/21 Bác lấy vợ chưa? :D em sinh năm 90 giờ cũng 32 rồi ế mốc ế meo :v theo cách em học được trên mạng râu ông nọ cắm cằm bà kia thì thế này:
Anh sẽ gặp một cô dáng cao, hơi thô chút, xinh gái có học thức, nét mặt hơi buồn hoặc bản thân anh lo buồn sợ mất hoặc sợ k tán được cô này. Cô này có thể do người quen mai mối, mà giờ này cũng nên huy động bà con hàng xóm họ hàng đi tìm giúp chứ còn gì anh nhỉ :3
Hạn sang năm vào cung thê có âm dương sáng chiếu, có đủ sao cưới hỏi hỉ tín, đám cưới chắc to lắm :))
Bác chém cho e về vợ e với ạ :D
Hình ảnh
Đầu trang

nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

thaitam79 đã viết: 00:06, 13/06/21 Bác lấy vợ chưa? :D em sinh năm 90 giờ cũng 32 rồi ế mốc ế meo :v theo cách em học được trên mạng râu ông nọ cắm cằm bà kia thì thế này:
Mình chưa lấy vợ bạn ạ. Mình hiện đang quen 1 cô như bạn nói luôn. Mẹ bạn ấy rất quý mình và muốn mình với bạn ấy đến với nhau. Nhưng đen cái là bạn ấy đang có người yêu rồi. Nhưng vì nhà người yêu bạn ấy ở xa nên mẹ bạn ấy cũng không thích. Vì nhà có mỗi 2 mẹ con thôi. Mình không biết mình có cửa không nữa. :))).Bạn gái này hiện đang làm giáo viên ở Hà Nội. Còn mình thì đang ở Thái Nguyên. Nhà bạn ấy cách nhà mình chưa đến 1km. Bạn này thì vẫn nói chuyện với mình. Nhưng lại đang có người yêu. Mình cũng không hiểu kiểu gì. Mong hồi âm từ bạn góp ý cho mình rõ thêm về mối lương duyên này
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Thôi mấy con này xa ra tốt hơn chút xui bị thằng người yêu nó đánh vỡ đầu
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

nhubinhtnut đã viết: 10:22, 12/01/20 Mình chào mọi người trong diễn đàn. Mình tên là Bình sinh năm 1988. Sự tình là đường tình duyên của mình lận đận quá. Yêu 2 cô mỗi cô 2 năm mà cứ đến lúc gần cưới là lại chia tay. Mình yêu rất chân thành và không lăng nhăng. Nhưng số làm sao mà mãi không lấy được vợ. Mình rất lo lắng về vấn đề hôn nhân của mình. Bạn bè có gia đình con cái hết rồi mà mình vẫn vậy. Xin các bậc tiền bối cho mình vài lời luận giải về lá số của mình. Để mình giải tỏa về tâm lý bất an này với ạ. Mình xin cảm ơn mọi người. Đây là lá số của mình.
Hình ảnh
Thấy em cũng có thành ý nên mình có tí bình luận. Mệnh này là nóng nảy mà lòng tự tôn thì quá cao, sao đi tán gái dc! :))

Cung Thê VCD bị Quan tự hoá kị chiếu nên muộn vợ, hôn nhân cũng dễ gặp vấn đề. Do đó em phải chọn cô thật lành tính mới dc!
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, nhubinhtnut, thaitam79
Đầu trang

nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

Dokhoavan đã viết: 16:14, 28/11/21
nhubinhtnut đã viết: 10:22, 12/01/20 Mình chào mọi người trong diễn đàn. Mình tên là Bình sinh năm 1988. Sự tình là đường tình duyên của mình lận đận quá. Yêu 2 cô mỗi cô 2 năm mà cứ đến lúc gần cưới là lại chia tay. Mình yêu rất chân thành và không lăng nhăng. Nhưng số làm sao mà mãi không lấy được vợ. Mình rất lo lắng về vấn đề hôn nhân của mình. Bạn bè có gia đình con cái hết rồi mà mình vẫn vậy. Xin các bậc tiền bối cho mình vài lời luận giải về lá số của mình. Để mình giải tỏa về tâm lý bất an này với ạ. Mình xin cảm ơn mọi người. Đây là lá số của mình.
Hình ảnh
Thấy em cũng có thành ý nên mình có tí bình luận. Mệnh này là nóng nảy mà lòng tự tôn thì quá cao, sao đi tán gái dc! :))

Cung Thê VCD bị Quan tự hoá kị chiếu nên muộn vợ, hôn nhân cũng dễ gặp vấn đề. Do đó em phải chọn cô thật lành tính mới dc!
Anh có thể cho em đôi lời về vợ em về ngoại hình tính cách công việc được không ạ? Em cảm ơn anh ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”