Chết tâm trong tình yêu, toppic này xin hỏi về sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Chết tâm trong tình yêu, toppic này xin hỏi về sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

Hoàng Lan Anh đã viết: 07:25, 15/06/21
Tealightdalat đã viết: 07:12, 15/06/21
Hoàng Lan Anh đã viết: 06:49, 15/06/21
Chuẩn luôn chị ơi, e thấy nta nói sai về lương thủ mệnh rùi, có thể là phụ tinh ảnh hưởng, chứ độ ương và độ khó thì e ce mừn chỉ xếp sau thui😂. Thế này ko biết có phải đổ oan cho a cự kị ko nữa. Nhưng quả lương cư mùi e gặp, làm nhà nước nữa, chả khác gì 1 lao cán bộ😂
:)), Không oan tí nào, sao 1 đứa Cự Kị, đứa Thiên Lương lại khó giống nhau. Kiểu khó với cả thiên hạ, dễ với mình vk thôi. Hoặc có thể biết đâu là cả thiên hạ có mình mình khó tính hơn hoặc bằng nên mình thấy họ dễ hả e. :)).
E nghĩ là 1 đứa 9, 1 đứa 9,5. Bảo sao an sao cứ mệnh lương thì phu/thê cự😂. Chắc ông trời cho e gặp anh Lương này để nhìn nhận lại bản thân trc khi gặp anh Cự kị😂
Đâu cần gặp đúng mệnh Cự Kị mới cưới đâu e, đúng tính chất thì chắc mối của e rồi. Nhiều cặp ls giống nhau hoặc lộn ngược vậy cũng cưới nhau đó e. Có khi nào năm sau cưới k ta. Tại c cũng cưới vào năm hạn Tham Lang, tam hợp năm sau của e đó. :)).
Được cảm ơn bởi: Hoàng Lan Anh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Polyrhythm đã viết: 17:17, 13/06/20
Tealightdalat đã viết: 11:14, 13/06/20
Chị nghĩ gia đình người thân còn đầy đủ khoẻ mạnh thì không có chuyện gì là lớn cả. Lúc thất tình chị đăng ký học vẽ, thất nghiệp hay cv không như ý c đăng ký học võ, may vá, ngoại ngữ gì đó cho vui đỡ nghĩ lung tung ah e. Kkk. Cứ vậy tới giờ món nào c cũng biết ít ít, không chuyên nghiệp nhưng k sợ đói. :D
Đúng dồiiii.
Chuyện gì cũng là chuyện nhỏ, chỉ có lấy vợ nhỏ mí là chuyện nhớn thôi =))

Có những chuyện hôm nay là chuyện lớn nhưng sau này lại chỉ là chuyện vui lúc trà tam rượu tứ. Có những chuyện kiếp này to tày đình nhưng kiếp sau nghe lại lại hững hờ như nghe truyền thuyết. Có khi còn chẳng muốn nhếch môi...
Ví dụ chuyện ngày xưa ca tình cờ nhìn thấy ngực bạn cùng lớp... giời ơiiii, hồi đó chuyện đó là to lắm, to đến nỗi... mà thôi :-S

Nghe nhạc hem :))

https://m.youtube.com/watch?v=ntG1l55h4Io

@: ko biết ls bạn chủ topic có chuẩn ko nhưng nếu chuẩn thì bé Tealight khuyên giờ tập trung học ngoại ngữ là đúng đấy. Tầm 1 đến 2 năm nữa bạn sẽ có cơ hội tìm đc cv rất ngon và công việc đó có liên quan đến yếu tố nước ngoài. Giờ là giữa 2020 chắc bạn vẫn đang nuôi mộng vào nhà nước à? Bạn ko hợp công việc nhà nước đang chờ xin đâu. Ko phải ko thi đc mà ko bền. Tốt nhất là thời gian này làm tạm cái gì và đầu tư cho ngoại ngữ đi. Chẳng biết ngoại ngữ là tiếng gì? Hic, Anh Trung Hàn Nhật
Đọc cái này, nhớ bạn cũ
Bạn mà không ngủ, vào còm-men đi!
Lý luận thứ chi, sự đời đen bạc
Gặp điều kinh ngạc, ngày sau thấy là thường! :))
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Hoàng Lan Anh, Tealightdalat
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoàng Lan Anh »

Tealightdalat đã viết: 07:36, 15/06/21
Hoàng Lan Anh đã viết: 07:25, 15/06/21
Tealightdalat đã viết: 07:12, 15/06/21

:)), Không oan tí nào, sao 1 đứa Cự Kị, đứa Thiên Lương lại khó giống nhau. Kiểu khó với cả thiên hạ, dễ với mình vk thôi. Hoặc có thể biết đâu là cả thiên hạ có mình mình khó tính hơn hoặc bằng nên mình thấy họ dễ hả e. :)).
E nghĩ là 1 đứa 9, 1 đứa 9,5. Bảo sao an sao cứ mệnh lương thì phu/thê cự😂. Chắc ông trời cho e gặp anh Lương này để nhìn nhận lại bản thân trc khi gặp anh Cự kị😂
Đâu cần gặp đúng mệnh Cự Kị mới cưới đâu e, đúng tính chất thì chắc mối của e rồi. Nhiều cặp ls giống nhau hoặc lộn ngược vậy cũng cưới nhau đó e. Có khi nào năm sau cưới k ta. Tại c cũng cưới vào năm hạn Tham Lang, tam hợp năm sau của e đó. :)).
2 đứa giống nhau quá cg không tốt lắm c ạ😂. Kiểu như cái gương phản chiếu của mình. Mệt mỏi lắmmm😅
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”