Lá số cung Phu hỏng tan tành- "Không kiếp kỵ phục binh" - Mong anh Koollee cho đôi lời luận giải ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tehyrin2006
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số cung Phu hỏng tan tành- "Không kiếp kỵ phục binh" - Mong anh Koollee cho đôi lời luận giải ạ!

Gửi bài gửi bởi tehyrin2006 »

koollee đã viết: 23:14, 03/06/21
tehyrin2006 đã viết: 19:48, 26/05/21 Dạ cảm ơn anh đã xem qua lá số của em ạ. Em chờ được nên anh xem xét trả lời giúp em nhé,hihi. Hiện tại thì em ko có người yêu ạ.
Cảm ơn phản hồi của bạn!
Bạn tạo topic mới, rồi quote comment của mình vào topic mới nhé.
Nhớ lấy lá số ở phần dịch vụ của diễn đàn rồi đăng ở topic mới giúp mình.
Em đã tạo topic mới ạ, lá số em đã lấy lại theo anh hướng dẫn ạ:

Hình ảnh

Mong chờ nhận được lời luận giải từ anh ạ. Chúc anh cuối tuần vui vẻ nhé!
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số cung Phu hỏng tan tành- "Không kiếp kỵ phục binh" - Mong anh Koollee cho đôi lời luận giải ạ!

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn ạ!
Được cảm ơn bởi: tehyrin2006
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lá số cung Phu hỏng tan tành- "Không kiếp kỵ phục binh" - Mong anh Koollee cho đôi lời luận giải ạ!

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Thái âm miếu là đào hoa nữa phu có thai phục vượng tướng làm gì mà lại không có người yêu nhỉ
Được cảm ơn bởi: tehyrin2006
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

Mệnh Thái âm cư miếu, đào hoa cư mệnh, bạn này được cái da trắng mặt tròn, có nét đẹp phương phi của sao thái âm.
Mệnh mộc- thái âm thuỷ: thuỷ mộc sinh cách, chính tinh sinh. cho mệnh người sẽ hơi tròn một tí. Cao tầm 1m57.

Mệnh có đào hoa là người duyên dáng, ăn mặc gọn gàng, tươm tất. Đào hoa thuộc mộc, mộc thì phải có sự sinh trưởng, thích đc yêu, thích chăm sóc người yêu, thích được cưng chiều. :-j

Thiên di có thiên đồng địa kiếp, ra ngoài là người thích đi đây đi đó, ham chơi, ăn gì cũng được chơi gì cũng xong.

THế nhưng do mệnh có sao thái âm, cô này chỉ yêu những người bằng hoặc hơn mình, lom dom là ko chơi.

Mệnh có đào hoa, thiên di có thiên đồng địa kiếp, sẽ có lần ăn chơi mà ra sản phẩm, ứng đúng với cách Thai phục vượng tướng ở cung phu thê, báo hiệu cho việc lúc cưới thì được cả trâu lẫn nghé.

phục binh hoá kỵ thì chồng hay ghen do cô này ra ngoài đào hoa thế thôi. =D> =D> =D>

Luận có tâm lắm rồi đấy 8-| 8-|
Được cảm ơn bởi: tehyrin2006, Ariance, FallDaisy, MarlinNguyen, Vutrang123, mymmym
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Scorpio166 »

Hóng chính chủ phản hồi bình luận của bác phucphucphucphuc 8-> 8-> 8->
Được cảm ơn bởi: tehyrin2006, phucphucphucphuc
Đầu trang

tehyrin2006
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 00:19, 20/06/21 Thái âm miếu là đào hoa nữa phu có thai phục vượng tướng làm gì mà lại không có người yêu nhỉ
Dạ cảm ơn anh/chị đã xem qua lá số của em ạ, ở đại vận Phu thê thì em cũng quen nhiều ạ, nhưng không đến đâu. Hiện tại thì đang ế ạ hihi :)
Sửa lần cuối bởi tehyrin2006 vào lúc 10:48, 20/06/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

tehyrin2006
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phucphucphucphuc đã viết: 08:16, 20/06/21 Mệnh Thái âm cư miếu, đào hoa cư mệnh, bạn này được cái da trắng mặt tròn, có nét đẹp phương phi của sao thái âm.
Mệnh mộc- thái âm thuỷ: thuỷ mộc sinh cách, chính tinh sinh. cho mệnh người sẽ hơi tròn một tí. Cao tầm 1m57.

Mệnh có đào hoa là người duyên dáng, ăn mặc gọn gàng, tươm tất. Đào hoa thuộc mộc, mộc thì phải có sự sinh trưởng, thích đc yêu, thích chăm sóc người yêu, thích được cưng chiều. :-j

Thiên di có thiên đồng địa kiếp, ra ngoài là người thích đi đây đi đó, ham chơi, ăn gì cũng được chơi gì cũng xong.

THế nhưng do mệnh có sao thái âm, cô này chỉ yêu những người bằng hoặc hơn mình, lom dom là ko chơi.

Mệnh có đào hoa, thiên di có thiên đồng địa kiếp, sẽ có lần ăn chơi mà ra sản phẩm, ứng đúng với cách Thai phục vượng tướng ở cung phu thê, báo hiệu cho việc lúc cưới thì được cả trâu lẫn nghé.

phục binh hoá kỵ thì chồng hay ghen do cô này ra ngoài đào hoa thế thôi. =D> =D> =D>

Luận có tâm lắm rồi đấy 8-| 8-|
Hihi cảm ơn anh đã luận cho em ạ. Anh nói hoàn toàn chính xác ạ. Em cao 1m6 nặng 50kg đúng là người hơi tròn ạ, "da trắng mặt tròn" là quá chính xác ạ.

ĐÚng là em rất thích đi du lịch, bạn bè rủ là em đi ngay, ko có tiền thì vay tiền đi :D

Anh có thể xem giúp em khi nào thì lấy chồng/có "nghé" trước như lời anh nói không ạ ;;) , vì em lận đận quá, đến tuổi này rồi em nghĩ chắc em chẳng quen được ai nữa. Đúng là em toàn yêu người phải giỏi, phải hơn mình và đẹp trai :D nên cũng khó lòng gặp được người như thế ạ.

Chúc anh cuối tuần vui vẻ nhé! :x
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

1. Huynh đệ: Văn khúc- lâm quan, nhà khoảng 4-5 ace, dưới cô này còn em gái và em trai. Ace có người làm trong nhà nước, làm nghành quân đội, lực lượng vũ trang?

2. Phụ mẫu: Tham hoả tương phùng chi thời phát phú thương nhân, bố mẹ là người giàu có. HOá lộc cư phụ mẫu, hồi bé là đc cưng lắm tuy bố và con gái ít khi tâm sự với nhau.

Mình có nhiều người bạn mệnh thái âm cư dậu có đào hoa, thật sự phải nói là tuy không đẹp kiểu sắc sảo nhưng mà vẫn có cái gì đấy rất là mê chữ ê kéo dài nhé + khéo nữa. :-?
Thân thì cư tài: mẫu người thích kiếm tiền, lộc tồn cư tài nhiều cách kiếm tiền nữa.

1m6 -50kg: người mẫu à??? chân thì dài, tiền thì nhiều, vừa đẹp vừa giàu, ai mà tán được cô [-( [-( Đúng kiểu người yêu em là phải do em chọn ấy, các anh cứ xếp hàng đi. (:| tầm này cọc đi tìm trâu cho nhanh =))

Trêu thế thôi chứ tháng 10-tháng 12 âm sẽ có tin vui, nhớ quay lại đây feedback nhé. :x 8-> 8-> 8->
Được cảm ơn bởi: tehyrin2006, FallDaisy
Đầu trang

tehyrin2006
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phucphucphucphuc đã viết: 11:32, 20/06/21 1. Huynh đệ: Văn khúc- lâm quan, nhà khoảng 4-5 ace, dưới cô này còn em gái và em trai. Ace có người làm trong nhà nước, làm nghành quân đội, lực lượng vũ trang?

2. Phụ mẫu: Tham hoả tương phùng chi thời phát phú thương nhân, bố mẹ là người giàu có. HOá lộc cư phụ mẫu, hồi bé là đc cưng lắm tuy bố và con gái ít khi tâm sự với nhau.

Mình có nhiều người bạn mệnh thái âm cư dậu có đào hoa, thật sự phải nói là tuy không đẹp kiểu sắc sảo nhưng mà vẫn có cái gì đấy rất là mê chữ ê kéo dài nhé + khéo nữa. :-?
Thân thì cư tài: mẫu người thích kiếm tiền, lộc tồn cư tài nhiều cách kiếm tiền nữa.

1m6 -50kg: người mẫu à??? chân thì dài, tiền thì nhiều, vừa đẹp vừa giàu, ai mà tán được cô [-( [-( Đúng kiểu người yêu em là phải do em chọn ấy, các anh cứ xếp hàng đi. (:| tầm này cọc đi tìm trâu cho nhanh =))

Trêu thế thôi chứ tháng 10-tháng 12 âm sẽ có tin vui, nhớ quay lại đây feedback nhé. :x 8->
Cảm ơn anh đã luận qua cho em ạ. Em xin phản hồi như sau ạ:

1. Em có 1 chị gái, hồi nhỏ sinh ra bình thường nhưng ko may sốt cao ảnh hưởng não, nên bị khuyết tật ạ.

2. Gia đình em khá giả ạ, nên em cũng sướng từ nhỏ về mặt vật chất. Đúng là trong nhà em và bố khắc khẩu, ko tình cảm, em hầu như không tâm sự với bố chuyện gì.

Em không phải đẹp sắc sảo nhưng đúng là cũng xinh và em cảm nhận được em có sức thu hút với người khác phái hihi

Về tiền bạc thì em rất muốn kiếm nhiều tiền nhưng ngoài làm công ăn lương/tiết kiệm thì em chưa kiếm được từ nguồn nào khác ạ :-S

Hihi 1m6 nếu đi giày cao thì chắc nhìn xa cũng giống người mẫu đấy ạ hí hí

Tháng 10-12 âm ạ, nghe anh nói vậy mà lòng rộn ràng ghê :D , em sẽ hồi hộp chờ đợi và quay lại đây phản hồi lại với anh nhé hihi.

Cảm ơn anh Phúc luận có tâm cho em ạ :x
Được cảm ơn bởi: phucphucphucphuc
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Lá số đẹp, người đẹp, xuất thân tốt, cuộc sống nói chung về công danh tiền tài tốt, chỉ có cung Phu không đẹp.
Được cảm ơn bởi: tehyrin2006, Vutrang123
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”