Mong các bác xem giúp đại vận 32-41t

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mong các bác xem giúp đại vận 32-41t

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Em có học hết đại học rồi đi làm 1 năm xong thất nghiệp ở nhà và mở tạp hóa đc mấy năm nay. Mong các bác xem giúp sang năm đến đại vận mới có tiến triển hơn không ạ
Hình ảnh
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong các bác xem giúp đại vận 32-41t

Mong các bác xem giúp với ạ
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Các bác xem giúp với ạ
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Có bác nào rảnh xem hộ e với!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

ĐẠi vận 32-41 ở cung dần : bạn có mệnh : TRIỆT ,thân :TUẦN , mà triệt chỉ ảnh hưởng mạnh lúc đầu , đến năm 32 thì yếu và không còn ảnh nhiều nữa . Sau 32 tuổi thì tuần mạnh nên và bắt đầu ảnh hưởng , từ 32 tuổi thường tỉnh theo cung thân , cung thân của bạn đống ở cung hợi được cường địa ,thuận và có đất dưng võ , nhưng có TUẦN án ngữ thì lại bị cản trở và chuyển đẹp, tốt thành xấu . Bạn tuổi tân mùi , mẹnh thổ mà đại vận 32-41 ở dần thì : THIÊN THỜI không có , ĐỊA LỢI không có , còn NHÂN HÒA thì 50/50 . còn nhìn qua cung đại vận 32-41 ở dần thì tưởng là đẹp , nhưng bị phá cách mất rồi : CÓ lục sát { không kiếp , kình đà }, kiếp sát , thiên không và phục binh thì phải : thì phải coi chừng dễ bị trộm cắp , hoăc bị cướp ...hao tán tài sản , nặng có thể bị phá sản và có thể bị tàn tật , phải hết sức chú ý j . Năm 32 tuổi bạn thường có việc phải đi xa , mưu sự mau thành , hoạch phát , hoạch phá , dù tốt đến đâu cũng chỉ đạt nửa vời , công danh lận đận , tiền vào rồi cũng ra và sức khỏe có phần suy giảm v.v.....
Được cảm ơn bởi: thanh163
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

dunglanchin đã viết: 12:17, 20/06/21 ĐẠi vận 32-41 ở cung dần : bạn có mệnh : TRIỆT ,thân :TUẦN , mà triệt chỉ ảnh hưởng mạnh lúc đầu , đến năm 32 thì yếu và không còn ảnh nhiều nữa . Sau 32 tuổi thì tuần mạnh nên và bắt đầu ảnh hưởng , từ 32 tuổi thường tỉnh theo cung thân , cung thân của bạn đống ở cung hợi được cường địa ,thuận và có đất dưng võ , nhưng có TUẦN án ngữ thì lại bị cản trở và chuyển đẹp, tốt thành xấu . Bạn tuổi tân mùi , mẹnh thổ mà đại vận 32-41 ở dần thì : THIÊN THỜI không có , ĐỊA LỢI không có , còn NHÂN HÒA thì 50/50 . còn nhìn qua cung đại vận 32-41 ở dần thì tưởng là đẹp , nhưng bị phá cách mất rồi : CÓ lục sát { không kiếp , kình đà }, kiếp sát , thiên không và phục binh thì phải : thì phải coi chừng dễ bị trộm cắp , hoăc bị cướp ...hao tán tài sản , nặng có thể bị phá sản và có thể bị tàn tật , phải hết sức chú ý j . Năm 32 tuổi bạn thường có việc phải đi xa , mưu sự mau thành , hoạch phát , hoạch phá , dù tốt đến đâu cũng chỉ đạt nửa vời , công danh lận đận , tiền vào rồi cũng ra và sức khỏe có phần suy giảm v.v.....
Vâng cám ơn bác!
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

dunglanchin đã viết: 12:17, 20/06/21 ĐẠi vận 32-41 ở cung dần : bạn có mệnh : TRIỆT ,thân :TUẦN , mà triệt chỉ ảnh hưởng mạnh lúc đầu , đến năm 32 thì yếu và không còn ảnh nhiều nữa . Sau 32 tuổi thì tuần mạnh nên và bắt đầu ảnh hưởng , từ 32 tuổi thường tỉnh theo cung thân , cung thân của bạn đống ở cung hợi được cường địa ,thuận và có đất dưng võ , nhưng có TUẦN án ngữ thì lại bị cản trở và chuyển đẹp, tốt thành xấu . Bạn tuổi tân mùi , mẹnh thổ mà đại vận 32-41 ở dần thì : THIÊN THỜI không có , ĐỊA LỢI không có , còn NHÂN HÒA thì 50/50 . còn nhìn qua cung đại vận 32-41 ở dần thì tưởng là đẹp , nhưng bị phá cách mất rồi : CÓ lục sát { không kiếp , kình đà }, kiếp sát , thiên không và phục binh thì phải : thì phải coi chừng dễ bị trộm cắp , hoăc bị cướp ...hao tán tài sản , nặng có thể bị phá sản và có thể bị tàn tật , phải hết sức chú ý j . Năm 32 tuổi bạn thường có việc phải đi xa , mưu sự mau thành , hoạch phát , hoạch phá , dù tốt đến đâu cũng chỉ đạt nửa vời , công danh lận đận , tiền vào rồi cũng ra và sức khỏe có phần suy giảm v.v.....
Nhìn chung đại vận 32-41 có đẹp hơn 22-31 ko thưa bác
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”