Em trai em sinh năm 2000 vừa mất

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Em trai em sinh năm 2000 vừa mất

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Mới mất con mẹ bạn lo này lo kia là đúng rồi rất dễ rơi vào trầm cảm, sẽ bị rơi vào cảm giác lo sợ sẽmất bạn là điều dễ hiểu. Gặp anh này hay cười nói. Bạn phải thường xuyên tâm sự với mẹ bạn nữa
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

loverosie đã viết: 12:32, 26/06/21
haiuyenlyso đã viết: 11:46, 26/06/21 Xin chia buồn với em và gia đình. Nếu đúng giờ sinh như vậy thì có hạn rất nặng (tử vong) trên lá số Tứ trụ. Không cần phải đi xem nữa.

Đừng lo lắng quá về chuyện xung tuổi với em trai. Chuyện đã rồi. Nếu vẫn không an tâm, em có thể đưa lên thời điểm cụ thể em trai em mất, lúc liệm và lúc hạ quan để mọi người tư vấn thêm.
Em lo anh/chị ạ, mẹ em còn lo hơn, mẹ em bảo có những cái duy tâm mà duy vật không giải thích được, mẹ em rất sợ lại có chuyện gì xảy ra.
Em đưa thời điểm cụ thể theo lời anh/chị haiuyenlyso đi em. Để mọi người ai luận được còn tư vấn cho em.
Lấy lá số giờ sinh là Thân như a Hysshu thì năm nay lưu thái tuế vào Mệnh thì bản thân gặp chuyện buồn phiền (chị đoán vậy thui). Các anh trong này giỏi sẽ giúp được em.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, loverosie
Đầu trang

loverosie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi loverosie »

MinhBich đã viết: 12:44, 26/06/21
haiuyenlyso đã viết: 11:46, 26/06/21 Xin chia buồn với em và gia đình. Nếu đúng giờ sinh như vậy thì có hạn rất nặng (tử vong) trên lá số Tứ trụ. Không cần phải đi xem nữa.

Đừng lo lắng quá về chuyện xung tuổi với em trai. Chuyện đã rồi. Nếu vẫn không an tâm, em có thể đưa lên thời điểm cụ thể em trai em mất, lúc liệm và lúc hạ quan để mọi người tư vấn thêm.
Em lo anh/chị ạ, mẹ em còn lo hơn, mẹ em bảo có những cái duy tâm mà duy vật không giải thích được, mẹ em rất sợ lại có chuyện gì xảy ra.
Em đưa thời điểm cụ thể theo lời anh/chị haiuyenlyso đi em. Để mọi người ai luận được còn tư vấn cho em.
Lấy lá số giờ sinh là Thân như a Hysshu thì năm nay lưu thái tuế vào Mệnh thì bản thân gặp chuyện buồn phiền (chị đoán vậy thui). Các anh trong này giỏi sẽ giúp được em.
Em có đưa thông tin bên trên rồi ạ
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

loverosie đã viết: 13:04, 26/06/21

Lúc niệm với hạ quan nữa em
Đầu trang

loverosie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MinhBich đã viết: 13:06, 26/06/21
loverosie đã viết: 13:04, 26/06/21

Lúc niệm với hạ quan nữa em
Liệm vào lúc 13g30 ngày 14/5 âm lịch, truy điệu vào lúc 7h30 nên lúc ra đến ngoài đồng hạ quan thì vào khoảng 8h -8h30 ngày 15/5 âm lịch, lúc đó em ko để ý thời gian nữa
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Xin chia buồn cùng gia đình!.

Số này là số giờ Thân. Mất vào hạn đó cũng tại khí số của cháu chỉ được đến đó. Gia đình đừng quá đau buồn, cũng không cần phải lo lắng.
Được cảm ơn bởi: loverosie
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

loverosie đã viết: 12:25, 26/06/21
hysshu đã viết: 11:44, 26/06/21
loverosie đã viết: 11:34, 26/06/21

Em trai của em tai nạn giao thông hôm nào, mất ngày nào? Trình độ học vấn? Tính cách? Em kể sơ qua đi.

Em em mất vào khoảng 1g56-1g58 rạng sáng ngày 23/6 tức 14/5 âm lịch. Đang học đại học, tính tình vui vẻ, hay nói hay cười, quảng giao, tính cách khá người lớn, rất được bạn bè yêu quý. Nhưng quảng giao trước là điểm mạnh bây giờ lại là điểm yếu , vì quảng giao ham vui nên mới dẫn đến cơ sự này. Người cao 1m7, người vừa phải, ko gầy, không béo, mặt tròn tròn, ko góc cạnh, trên đùi có vết chàm đỏ khá lớn
Em trai của em chắc tính cách hay thương người, hay động lòng trắc ẩn, bênh vực người yếu thế, khó khăn, hay được lòng phái nữ, được nữ giới yêu mến ?
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Cháu Loversie mến ,
Xin chia buồn cùng cháu và Gia Đình. Cầu xin 10 phương chư Phật hộ niệm hương hồn cháu Hùng
được về cõi phật .
Không có gì phải lo nêú lo thì chính cháu hằng ngày thường cầu nguyệ̣n cho cậu em sớm về nơi vĩnh hằng an lạc .
̣ Đúng số rồi : Mệnh Đào Hoa Địa Kiếp Kình Đà Thân cư Quan Thiên Không Đào Hồng : có căn số Tu . Yểu số. Cung Phúc đức :Vũ Sát Không Kiếp Kình Đà ; Phúc quá mỏng , không cứu nổi tai họa . , Đại hạn 16- 25 tuổi Đồng Lương ThiênMã Xương Linh Kỵ Hỏa, Lưu Kình . Đà : Tử hạn vì Tai nạn xe . LNĐHạn năm 22 tuổi Lưu Thiên Mã Tuyệ̣t Hồng loan Địa Không Đ̣ia Kiếp Đà la ThiênKhông : Tử nạn xe. LNTHạn năm Tân Sửu, 2021 , 22 tuổi :Lưu Thái tuế ở Mệnh . LNTHạnTân Sửu ở cung Thiên Di: Tử Phá Triệt Đà la Địa Kiếp Hồng loan lưu ThiênMã Tuyệt : Tai nạn xe và từ trần . Tháng 5 :VănKhúc Bạch Hổ Tang môn ThiênHình Lưu Đà la. ngày
14 : Đào Hoa Thiên Không Kình Đà Địa kiếp : Tử hạn . Giờ Sửu : Xương Linh Mã Hỏa Kỵ Lưu Kình Phục Binh Tang Môn .
Nam mô A Di Đà Phật.
Nay Kính,
Được cảm ơn bởi: coco87, MinhBich, loverosie
Đầu trang

Gia Cách
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Gia Cách »

Lá giờ dậu đúng rồi tấm thân bị triệt bị trừ bỏ là tai nạn xe ,,,sao lại đổi thành giờ thân rồi gọt dũa thế kia

Triệt vốn hành kim,,, từ câu triệt đáo kim cung, kim phùng không tắc minh(kêu vang),,, ý là 2 kim chạm nhau mới kêu vang được chứ,,, triệt là kim là xe đụng chứ còn gì
Đầu trang

loverosie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 23:06, 26/06/21
loverosie đã viết: 12:25, 26/06/21
hysshu đã viết: 11:44, 26/06/21

Em em mất vào khoảng 1g56-1g58 rạng sáng ngày 23/6 tức 14/5 âm lịch. Đang học đại học, tính tình vui vẻ, hay nói hay cười, quảng giao, tính cách khá người lớn, rất được bạn bè yêu quý. Nhưng quảng giao trước là điểm mạnh bây giờ lại là điểm yếu , vì quảng giao ham vui nên mới dẫn đến cơ sự này. Người cao 1m7, người vừa phải, ko gầy, không béo, mặt tròn tròn, ko góc cạnh, trên đùi có vết chàm đỏ khá lớn
Em trai của em chắc tính cách hay thương người, hay động lòng trắc ẩn, bênh vực người yếu thế, khó khăn, hay được lòng phái nữ, được nữ giới yêu mến ?
Vâng ạ, em em có nhiều bạn, cả nam lẫn nữ, nói chuyện hài hước, tếu táo nên các bạn rất quý. Chỗ tính cách thương người thì em e ko biểu hiện với em nhiều nên em ko khẳng định đoạn này, nhưng nó cũng ăn ở hiền lành, ko đầu gấu chợ búa, ko bắt nạt ng khác hay đánh nhau bao giờ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”