Vũ Tham giầu có

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
CaoNhânBấtLộTướng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Vũ Tham giầu có

Gửi bài gửi bởi CaoNhânBấtLộTướng »

hysshu đã viết: 10:24, 19/06/21
MinhTuan1507 đã viết: 07:56, 19/06/21 Mọi người hữu duyên , giúp em với ạ ! Mọi người xem giúp em , cuộc đời sau này em có khá được không ? Em cố gắng mãi mà cứ như đâm đầu vào đá , đời chưa khá hơn được gì. Em hay gặp xui xẻo, công việc không được như ý muốn . Mong mọi người giúp em với !

Hình ảnh
Em đang làm nghề gì hay đang học đại học? Bố mẹ em hay mâu thuẫn, không hợp nhau? Giai đoạn 13 tới 22 đường học hành thi cử của em không thuận lợi, khó đỗ được trường đại học như mong muốn?
chào anh, anh xem giúp em lá số tứ trụ và tử vi này với, em cảm ơn a nhiều ạ
Tập tin đính kèm
Cao Nhân Bất Lộ Tướng.jpg
Cao Nhân Bất Lộ Tướng.jpg (184.96 KiB) Đã xem 946 lần
Cao Nhân Bất Lộ Tướng.jpg
Cao Nhân Bất Lộ Tướng.jpg (238 KiB) Đã xem 946 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

coco87 đã viết: 21:27, 10/05/21 Mình thấy ai mang mệnh Vũ Tham sướng thiệt. Ai cũng giàu. Mình chưa thấy ai Vũ Tham nghèo.

Bởi vậy ai mệnh Vũ Tham mà than nghèo, than ko tiền là mình chửi liền á. =))
có ngoại lệ chứ cậu
Đầu trang

thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thaitam79 đã viết: 22:15, 10/05/21
hysshu đã viết: 22:04, 10/05/21
thaitam79 đã viết: 21:48, 10/05/21
ck nó mệnh vũ tham tại sửa thêm con triệt, sao mà lành hiền nhu nhược lắm, nhà cũng hơi khó khăn. :(
Chắc người chồng tuổi Quý Dậu hoặc Quý Hợi,nếu được em post lá số lên xem thế nào.
Đây anh ơi, 2 vợ chồng thu nhập trung bình, đang khó khăn về vấn đề con cái, lấy nhau năm 2020
Hình ảnh
ls này khá giống ls tôi, mình xin một sô thông tin được không bạn
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Vũ tham thích không kiếp hoả linh song lộc chứ nó có thích khôi việt xương khúc đâu.
Vũ tham là bộ sao của kinh doanh thương mại, mà đã là kinh thương thì sách vở để làm gì đâu, phải bá đạo, liều lĩnh thì mới phát bạo được.
Với lại lưu ý là mệnh gì mới được hưởng vũ tham nhé, chỉ có mệnh kim hoặc mệnh hoả mới được hưởng vũ tham thôi.
Vũ tham thích không kiếp, linh hoả, hình kỵ. Gặp tả hữu xương khúc khôi việt thì thôi, học sinh ngoan, nhân viên gương mẫu, muốn kinh thương mà không dám, làm gì cũng không có máu liều, làm thuê thì được chứ làm lớn thì e là không có gan
Được cảm ơn bởi: thamvu88, coco87, Vân Quý
Đầu trang

thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hoalando đã viết: 22:14, 29/06/21 Vũ tham thích không kiếp hoả linh song lộc chứ nó có thích khôi việt xương khúc đâu.
Vũ tham là bộ sao của kinh doanh thương mại, mà đã là kinh thương thì sách vở để làm gì đâu, phải bá đạo, liều lĩnh thì mới phát bạo được.
Với lại lưu ý là mệnh gì mới được hưởng vũ tham nhé, chỉ có mệnh kim hoặc mệnh hoả mới được hưởng vũ tham thôi.
Vũ tham thích không kiếp, linh hoả, hình kỵ. Gặp tả hữu xương khúc khôi việt thì thôi, học sinh ngoan, nhân viên gương mẫu, muốn kinh thương mà không dám, làm gì cũng không có máu liều, làm thuê thì được chứ làm lớn thì e là không có gan
ls em VT có cả XK, KV lại liều lĩnh mạo hiểm, vậy là sao nhỉ
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Biết đâu là bạn tự nhận như thế thì sao. Liều lĩnh mạo hiểm nó khác với làm đến nơi đến chốn. Sách xưa nói
Tham xương cư mệnh phấn cốt toái thi, ý là làm cái gì thì làm đến cùng, làm cho kỳ được. Còn cái thằng liều là cái thằng được ăn cả ngã về không, tính hung lớn, không cần quan tâm hậu quả nếu bại.
Đầu trang

Buonvacodon
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Buonvacodon »

hoalando đã viết: 22:14, 29/06/21 Vũ tham thích không kiếp hoả linh song lộc chứ nó có thích khôi việt xương khúc đâu.
Bác nói điều này k sai tí nào. Bản thân e cũng ngộ ra điều này.
E mệnh kim vũ tham tại sửu, tam hợp có xương khúc, việt. Chỉ giỏi ăn nói , tư duy nhạy bén nhưng khổ nỗi mệnh đóng con hoá kỵ, hay thì hay thật biết thì biết thật nhưng làm nửa vời, hay nản . Thiếu ý trí, dẫn tới không thành công đc . An phận thủ thường, thậm chí rất khổ tâm nữa
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Mac Lee đã viết: 12:13, 11/05/21
hysshu đã viết: 11:57, 11/05/21
Mac Lee đã viết: 11:33, 11/05/21
em cũng có lá số đứa em vũ tham mà em thấy nó lơ tơ mơ lắm, nhờ anh xem dùm lá số đứa em sau này giàu nổi ko?
Hình ảnh
LS cũng khá tốt đó.LS này cũng như 70% các LS Vũ Tham khác,thành đạt muộn.Em của em đang học đại học hay đang làm nghề gì?Hồi phổ thông học hành chắc cũng khá?
đúng là hồi học phổ thông nó học khá tốt, nó đang học ngành xây dựng, mới tốt nghiệp à nên chưa có việc, anh thấy nó theo ngành này ổn ko? tại nó bảo ko thích cho lắm
Lá số 1998 nhìn biết cung tài không phản cách rồi , tuổi mậu không hợp bộ sát phá liêm tham
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

hysshu đã viết: 18:26, 10/05/21 Tôi biết 1 người ( nữ ) chuẩn giờ sinh.Mệnh Vũ Tham rất giầu có
Mệnh có Khôi Việt Khoa tả hữu,giáp âm dương,giáp xương khúc,giáp quang quý,có Lộc quyền chiếu.Cung Thân Liêm Phá Kình Lộc Quyền Khoa Việt khá mạnh.Mệnh tài quan đều mạnh.

Hình ảnh
Cô này khá bản lĩnh, tính giống đàn ông , tứ trụ thuần dương đôi mắt rất sắc sảo khá khắc lục thân...tứ trụ cung ck bị xung hôn nhân ko thuận
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

Lão Bản QN đã viết: 14:20, 30/06/21
Lá số 1998 nhìn biết cung tài không phản cách rồi , tuổi mậu không hợp bộ sát phá liêm tham
[/quote]

Nhìn mà biết đuợc à?? :(( :(( :((
Tại sao can mậu không hợp sát phá liêm tham?
Tại sao cung tài không phản cách?? :-S :-@ :-@
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”