Vũ Tham giầu có

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thamvu1994@
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Vũ Tham giầu có

Gửi bài gửi bởi Thamvu1994@ »

hoalando đã viết: 21:39, 04/07/21 Cung an thân là một cái cung gần như thách đố rất nhiều thầy, mà hầu như là bị bỏ qua trong khi nó có thể coi là "một nửa cuộc đời" của mình.
1994 thì mệnh hoả rồi, mệnh vũ tham cư sửu, thân cư di vcd thì bạn cứ bê hết tất cả các phụ tinh cung di về luận chung với Vũ Tham nhé, xem nó có những cái gì thì nó sẽ thể hiện cuộc đời của bạn.
Số của thamvu thì ngoài vũ tham thì còn có cả con thấy sát ảnh hưởng nữa, cho nên con người này ngoài thể dạng cao to, nhiều lông tóc, nam tính còn ăn thêm 2 con mắt sắc lạnh của thất sát, kể ra là kẻ nóng tính, khó chơi
Cảm ơn hoalando. Đúng là mình có nét nam tính thật. Hai mắt thì cũng có thể coi là khá sắc lạnh (thuộc dạng tam bạch nhãn trong tướng số học). Nhưng chưa hiểu khó chơi là khó gần hay là... "Số má" trên thương trường haha. Có gì mong hoalando góp ý thêm về lá số này nhé. Mà nhân tiệnn cho mình hỏi có phải sau 32, lá số của mình sẽ bắt đầu ổn định và phất lên hay ko ?
Đầu trang

Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

Lão Bản QN đã viết: 14:20, 30/06/21
Mac Lee đã viết: 12:13, 11/05/21
hysshu đã viết: 11:57, 11/05/21

LS cũng khá tốt đó.LS này cũng như 70% các LS Vũ Tham khác,thành đạt muộn.Em của em đang học đại học hay đang làm nghề gì?Hồi phổ thông học hành chắc cũng khá?
đúng là hồi học phổ thông nó học khá tốt, nó đang học ngành xây dựng, mới tốt nghiệp à nên chưa có việc, anh thấy nó theo ngành này ổn ko? tại nó bảo ko thích cho lắm
Lá số 1998 nhìn biết cung tài không phản cách rồi , tuổi mậu không hợp bộ sát phá liêm tham
Vậy là lá số không tốt hay sao ạ? Anh xem sâu sâu chút xíu cho em nó được không anh?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hysshu đã viết: 18:26, 10/05/21 Tôi biết 1 người ( nữ ) chuẩn giờ sinh.Mệnh Vũ Tham rất giầu có
Mệnh có Khôi Việt Khoa tả hữu,giáp âm dương,giáp xương khúc,giáp quang quý,có Lộc quyền chiếu.Cung Thân Liêm Phá Kình Lộc Quyền Khoa Việt khá mạnh.Mệnh tài quan đều mạnh.

Hình ảnh
Ca sĩ này mệnh Vũ Tham, đang gặp vận có Hỏa tinh, vận này lại phát mạnh.
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

hysshu đã viết: 23:52, 10/07/21
hysshu đã viết: 18:26, 10/05/21 Tôi biết 1 người ( nữ ) chuẩn giờ sinh.Mệnh Vũ Tham rất giầu có
Mệnh có Khôi Việt Khoa tả hữu,giáp âm dương,giáp xương khúc,giáp quang quý,có Lộc quyền chiếu.Cung Thân Liêm Phá Kình Lộc Quyền Khoa Việt khá mạnh.Mệnh tài quan đều mạnh.

Hình ảnh
Ca sĩ này mệnh Vũ Tham, đang gặp vận có Hỏa tinh, vận này lại phát mạnh.
Lá số chị Cindy kia chính tinh và vài phụ tinh na ná nhau, có tiền ấp ủ mua nhà, giàu có :D phải ko anh Hysshu?
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Lá số chị Cindy giống 90% LS Katy Perry. Khác nhau là Katy có Không Khiếp đóng mệnh, chị Cindy thì ko. Katy thành triệu phú rồi. Ko biết chị Cindy thành triệu phú chưa. :D
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

coco87 đã viết: 04:22, 11/07/21 Lá số chị Cindy giống 90% LS Katy Perry. Khác nhau là Katy có Không Khiếp đóng mệnh, chị Cindy thì ko. Katy thành triệu phú rồi. Ko biết chị Cindy thành triệu phú chưa. :D
Chắc chắn chị Cindy triệu phú rồi, thừa khả năng chị ạ nhưng khác nhau ở đơn vị tiền tệ thui ạ. :x
Được cảm ơn bởi: atn419
Đầu trang

Thamvu1994@
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thamvu1994@ »

hoalando đã viết: 21:39, 04/07/21 Cung an thân là một cái cung gần như thách đố rất nhiều thầy, mà hầu như là bị bỏ qua trong khi nó có thể coi là "một nửa cuộc đời" của mình.
1994 thì mệnh hoả rồi, mệnh vũ tham cư sửu, thân cư di vcd thì bạn cứ bê hết tất cả các phụ tinh cung di về luận chung với Vũ Tham nhé, xem nó có những cái gì thì nó sẽ thể hiện cuộc đời của bạn.
Số của thamvu thì ngoài vũ tham thì còn có cả con thấy sát ảnh hưởng nữa, cho nên con người này ngoài thể dạng cao to, nhiều lông tóc, nam tính còn ăn thêm 2 con mắt sắc lạnh của thất sát, kể ra là kẻ nóng tính, khó chơi
hoalando ơi, bạn luận thêm một tí về ls của mình dc ko? Khi nào thì vận của mình khá lên được, vận hiện tại thì hơi bấp bênh. Mình tính tầm 30-31 lấy vợ, lúc đó mọi thứ có thuận lợi không vậy. Cảm ơn trước nhe
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thathu đã viết: 14:32, 13/06/21

Tra sách tứ trụ của tác giả Thiệu Vĩ Hoa thì tuổi Canh Ngọ nữ lấy được tuổi nam Kỷ Mùi 1979; Nhâm Tuất 1982 thì tốt nhất. Nếu có duyên phận với các tuổi này, họ lại có nghề nghiệp kinh tế vững vàng, khá giả, đạo đức tốt thì tuyệt vời. Mỗi cái tuổi chưa đủ, còn nhiều yếu tố khác thì gia đình mới hạnh phúc.
Tuổi em lấy tuổi nào hợp nhất v anh hyshu :D
Hình ảnh
Hình ảnh
[/quote]

Em có người yêu chưa? Em là nam sinh năm Quý Dậu 1993, tuổi của em hợp nhất là tuổi nữ Canh Thìn 2000 hoặc Tân Tỵ 2001 hoặc Ất Hợi 1995
[/quote]
Dạ em chưa có ny anh ạ :D
[/quote]

Bố mẹ em chắc là không hợp nhau, hay mâu thuẫn, khắc khẩu?
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

hysshu đã viết: 14:16, 19/07/21
Thathu đã viết: 14:32, 13/06/21

Tra sách tứ trụ của tác giả Thiệu Vĩ Hoa thì tuổi Canh Ngọ nữ lấy được tuổi nam Kỷ Mùi 1979; Nhâm Tuất 1982 thì tốt nhất. Nếu có duyên phận với các tuổi này, họ lại có nghề nghiệp kinh tế vững vàng, khá giả, đạo đức tốt thì tuyệt vời. Mỗi cái tuổi chưa đủ, còn nhiều yếu tố khác thì gia đình mới hạnh phúc.
Tuổi em lấy tuổi nào hợp nhất v anh hyshu :D
Hình ảnh
Hình ảnh
Em có người yêu chưa? Em là nam sinh năm Quý Dậu 1993, tuổi của em hợp nhất là tuổi nữ Canh Thìn 2000 hoặc Tân Tỵ 2001 hoặc Ất Hợi 1995
[/quote]
Dạ em chưa có ny anh ạ :D
[/quote]

Bố mẹ em chắc là không hợp nhau, hay mâu thuẫn, khắc khẩu?
[/quote]
Bố mẹ em thì bình thường. Chỉ có em ko hợp tính bố mẹ lắm, cái ko hợp tính này là tự bản thân em thấy vậy, vì nhiều cãi bố mẹ nói, hay làm e khó chịu thì em im rồi lẳng lặng đi chỗ khác thôi chứ cũng ko cự lại. Cũng có lúc cự lại nhưng mọi chuyện ko quá căng thẳng.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

atn419
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi atn419 »

Anh ơi, em hỏi này tí.
Lá số của cô Katy Perry này anh tra ngày sinh rồi tự nghiệm lý dựa trên sự việc thật hay anh có dữ liệu gốc rồi dùng phương pháp cụ thể gì để lấy lá số ah.
Ý là em muốn hỏi cách lấy lá số người không sinh ở Việt Nam đó mà.
Em cảm ơn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”