Sự Kỳ Diệu của Phúc Đức Cung ( Sưu tầm)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Sự Kỳ Diệu của Phúc Đức Cung ( Sưu tầm)

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

CUNG PHÚC NÀY ỔN KO BÁC
Hình ảnh
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Phúc VCD , không có Tuần , Triệt án ngữ hay tam không hội họp là : kém phúc ( dù có sự hội họp của nhiều sao sáng sủa tốt đẹp cũng thế ) . Nữ trong họ rất trắc trở về hạnh phúc , dễ bị cô đơn , góa bụa , dù được bà Cô tổ linh thiêng phù hộ .
Được cảm ơn bởi: Rainbowlight, Bạch Vân Cư Sĩ, LeUyen, Mintleaf
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

Em chào các anh/ chị,
Cung phúc của em gặp triệt ntn là xấu lắm đúng ko ạ Liệu sau 30 thì triệt có đỡ ko ạ
Liệu có phải vì thế mà 1 phần em chậm trễ hôn nhân ko ạ Hiện em chưa lập gia đình ạ
Mong mọi người xem giúp em ạ
Tập tin đính kèm
1440DEF0-C81A-4311-9AD0-096AE93B30AA.jpeg (246 KiB) Đã xem 889 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Cung phúc của em có triệt án ngữ thì không thuận , phúc cũng bị giảm dần nên mọi sự không toại ý , nhưng cũng không phải nguyên nhân chính mà muộn lập gia đình , cái chính của bạn là : mênh Cô Quả , Mệnh Quả Tú , Thân Cô Thần là cách của đế ... việc học hành , thi cử của bạn có các Thần phù hộ , độ trì nên học hành , thi cử rất thuận lợi , còn tình yêu ,gia đình phải chậm chứ . chúc bạn may mắn .
Được cảm ơn bởi: mymmym
Đầu trang

f5smile
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi f5smile »

dunglanchin đã viết: 17:45, 18/07/21 Cung phúc của em có triệt án ngữ thì không thuận , phúc cũng bị giảm dần nên mọi sự không toại ý , nhưng cũng không phải nguyên nhân chính mà muộn lập gia đình , cái chính của bạn là : mênh Cô Quả , Mệnh Quả Tú , Thân Cô Thần là cách của đế ... việc học hành , thi cử của bạn có các Thần phù hộ , độ trì nên học hành , thi cử rất thuận lợi , còn tình yêu ,gia đình phải chậm chứ . chúc bạn may mắn .
Xin bác cho đôi lời về cung phúc ạ
Cảm ơn bác. ^:)^
Hình ảnh
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Cung phúc của bạn đẹp , được hưởng phúc và họ hàng khá giả , nếu giầu thì thường hiếm con , họ hàng tuy không đông nhưng khá giả . Chịu ảnh hưởng của ngôi mộ : Chú , nếu lúc sinh ra đời chú đã khuất bóng, hay mộ ông chú , nếu chú còn , ông chú đã mất . Đất khô khan , gồ ghề , nổi cao như hình người ngồi , lại có sắc đỏ hay vàng . Đất hư nát và tan nở , trong mộ có mối mọt hay chuột làm ổ . Bạn nên thỉnh thoảng tạ ngôi mộ này thì tốt hoặc có việc gì lớn bạn nên về tạ ngôi mộ này thì tốt . chúc bạn may mắn .
Đầu trang

f5smile
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi f5smile »

dunglanchin đã viết: 18:56, 18/07/21 Cung phúc của bạn đẹp , được hưởng phúc và họ hàng khá giả , nếu giầu thì thường hiếm con , họ hàng tuy không đông nhưng khá giả . Chịu ảnh hưởng của ngôi mộ : Chú , nếu lúc sinh ra đời chú đã khuất bóng, hay mộ ông chú , nếu chú còn , ông chú đã mất . Đất khô khan , gồ ghề , nổi cao như hình người ngồi , lại có sắc đỏ hay vàng . Đất hư nát và tan nở , trong mộ có mối mọt hay chuột làm ổ . Bạn nên thỉnh thoảng tạ ngôi mộ này thì tốt hoặc có việc gì lớn bạn nên về tạ ngôi mộ này thì tốt . chúc bạn may mắn .
Cảm ơn bác nhiều ạ.
Chúc bác một buổi tối tốt lành ạ !
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

ok cháu , cũng chúc cháu mọi sự tốt lành .
Đầu trang

Mojimori
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mojimori »

Mọi người cho cháu hỏi là cung phúc cháu bị Tuần lại thấy có cả địa võng, hoá kỵ, kình dương như ảnh thì có kém quá không ạ
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

dunglanchin đã viết: 17:45, 18/07/21 Cung phúc của em có triệt án ngữ thì không thuận , phúc cũng bị giảm dần nên mọi sự không toại ý , nhưng cũng không phải nguyên nhân chính mà muộn lập gia đình , cái chính của bạn là : mênh Cô Quả , Mệnh Quả Tú , Thân Cô Thần là cách của đế ... việc học hành , thi cử của bạn có các Thần phù hộ , độ trì nên học hành , thi cử rất thuận lợi , còn tình yêu ,gia đình phải chậm chứ . chúc bạn may mắn .
Dạ nhờ bác xem giúp con Liệu bao giờ con có cơ hội lập gia đình ạ Giờ con cũng nhiều tuổi rồi ạ Con cũng lo về vấn đề con cái ạ
Tập tin đính kèm
35D994C7-14CB-42BA-BF09-166C89DF8933.jpeg (246 KiB) Đã xem 841 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”