Sự Kỳ Diệu của Phúc Đức Cung ( Sưu tầm)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Sự Kỳ Diệu của Phúc Đức Cung ( Sưu tầm)

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hadulosangeles đã viết: 21:49, 21/07/21 Cháu đáng lẽ ra Phúc Đức cung cũng tốt, nhưng lại Triệt Lộ.
Hình ảnh
Phải chăng "Thiên" cũng có hàm ý khi để Triệt tại đó.
Có một bác rất giỏi từng xem và bảo rằng, bộ Hoá ở đất không vong cũng trở thành hư không.

Nhìn chung, vất vả. Cháu cứ cảm thấy tiếc bộ Hoá.
Hóa ở đất không vong cũng trở thành hư không, điều này ko có lý. Hóa ở đất không vong thì giảm uy lực của nó. Ví dụ 10 phần thì còn 7 hoặc 8 phần.

Anh quen nhiều lá số có Khoa ở Mệnh bị Tuần lẫn Triệt, nhưng vẫn là tiến sĩ.
Được cảm ơn bởi: hadulosangeles
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Rainbowlight đã viết: 11:06, 22/07/21
hysshu đã viết: 17:27, 21/07/21
Rainbowlight đã viết: 22:37, 20/07/21
Mệnh VCD cũng ko cần phát sớm, ko cần nóng vội. Đời người còn dài. Sang vận Điền sẽ khá lên. Vận quan lộc có Kình miếu cũng khá tốt.
em năm nay đã 30 t rồi còn chưa có nhà riêng để ở nên cũng sốt ruột lắm ạ, chả biết bao giờ mới xây được nhà [-O<
Em chắc có chồng và có con rồi? Cung Phu thê có Triệt và Linh xương Kình Kỵ nên vợ chồng cũng hay mâu thuẫn, quan điểm khác nhau khó dung hòa. Trước khi lấy nhau chắc em cũng đã trải qua nhiều mối tình tan vỡ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

hysshu đã viết: 13:19, 22/07/21
Rainbowlight đã viết: 11:06, 22/07/21
hysshu đã viết: 17:27, 21/07/21

Mệnh VCD cũng ko cần phát sớm, ko cần nóng vội. Đời người còn dài. Sang vận Điền sẽ khá lên. Vận quan lộc có Kình miếu cũng khá tốt.
em năm nay đã 30 t rồi còn chưa có nhà riêng để ở nên cũng sốt ruột lắm ạ, chả biết bao giờ mới xây được nhà [-O<
Em chắc có chồng và có con rồi? Cung Phu thê có Triệt và Linh xương Kình Kỵ nên vợ chồng cũng hay mâu thuẫn, quan điểm khác nhau khó dung hòa. Trước khi lấy nhau chắc em cũng đã trải qua nhiều mối tình tan vỡ?
Đúng rồi ạ, cs lận đận mãi đến giờ mới êm được tí, nhưng vẫn ko hài lòng vì chưa có nhà riêng bác ạ 😢
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Dokhoavan đã viết: 11:33, 19/07/21
Tổng quan lá số này có khá giả thành đạt không bác? Các vận phúc điền quan Nô di có tốt không bác?

Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

hysshu đã viết: 18:24, 22/07/21
Tổng quan lá số này có khá giả thành đạt không bác? Các vận phúc điền quan Nô di có tốt không bác?

Hình ảnh
Cô này xinh đẹp, khí chất thanh lịch, đoan trang. Với công việc rất nhiệt thành, nghiêm túc và chú trọng hiệu quả. Thường là dân du học, sẽ lấy ck có sở học chuyên môn. Em định tán cô này à? :))
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Dokhoavan đã viết: 18:52, 22/07/21

Hình ảnh
Cô này xinh đẹp, khí chất thanh lịch, đoan trang. Với công việc rất nhiệt thành, nghiêm túc và chú trọng hiệu quả. Thường là dân du học, sẽ lấy ck có sở học chuyên môn. Em định tán cô này à? :))

Bác cứ phán tổng quan lá số này xem có giầu không, thành đạt không, đường chồng con và các đại vận Phúc, Điền, Quan, Nô, Di có tốt không. Cô này ko phải là người yêu của em.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

hysshu đã viết: 19:35, 22/07/21

Hình ảnh

Bác cứ phán tổng quan lá số này xem có giầu không, thành đạt không, đường chồng con và các đại vận Phúc, Điền, Quan, Nô, Di có tốt không. Cô này ko phải là người yêu của em.
Khán một cái hạn về một vấn đề cũng đã mất rất nhiều thời gian em ơi! Phải có lý do xác đáng mới dc!
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Dokhoavan đã viết: 20:47, 22/07/21

Thôi bác xem giúp em 2 vận Phúc, Điền thôi.Em cảm ơn bác.
Khán một cái hạn về một vấn đề cũng đã mất rất nhiều thời gian em ơi! Phải có lý do xác đáng mới dc!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

hysshu đã viết: 20:55, 22/07/21
Dokhoavan đã viết: 20:47, 22/07/21

Thôi bác xem giúp em 2 vận Phúc, Điền thôi.Em cảm ơn bác.
Có một nguyên tắc chung cho người xem tử vi là chỉ xem lá số chính chủ. Có thể liên quan với ý “ Thiên cơ bất khả lộ”!
Mình dù quý em cũng phải tuân theo nguyên tắc này! Ngoại lệ cũng chỉ khảo vài nét chung chung ai cũng biết, vài thiện ý cho vui thôi!
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, hysshu, mymmym
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hadulosangeles đã viết: 00:22, 22/07/21
hysshu đã viết: 00:13, 22/07/21
Bố mẹ em chắc không hợp nhau, cũng hay mâu thuẫn xung đột?
Vâng bác, dù không ly dị nhưng sống như ly thân vậy. Cả con cái và bố mẹ cũng có xung đột.
Năm Tí 2020 chắc công việc của em không thuận lợi, có nhiều khó khăn?
Từ đầu năm 2021 đến giờ công việc của em thuận lợi hơn?
Được cảm ơn bởi: hadulosangeles
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”