Em đang bế tắc về mọi thứ, Xin các thầy, các bác hữu duyên xem qua cho em ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
ducky123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em đang bế tắc về mọi thứ, Xin các thầy, các bác hữu duyên xem qua cho em ạ

Gửi bài gửi bởi ducky123 »

Em sinh ngày 20/9/1995. Hiện tại đang làm nhà nước ạ.
Em có nghe về tứ trụ thì xem song song với tử vi.
Hiện em đã kết hôn và sắp ly hôn. và cũng đang rất mong lung về mọi thứ

Mong mọi người hướng dẫn cho em về công danh, sự nghiệp ạ và hôn nhân ạ.
Và em nên làm gì để có thể phát triển tốt, cũng như phong thủy ạ.

Hữu duyên mong mọi người giúp đỡ em ạ
Em cám ơn thầy, cám ơn các bác nhiều ạ.
Tập tin đính kèm
z2594497147074_8feb8c5818838513e7d16277730aa480 (1).jpg
z2594497147074_8feb8c5818838513e7d16277730aa480 (1).jpg (344.04 KiB) Đã xem 683 lần
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Em đang bế tắc về mọi thứ, Xin các thầy, các bác hữu duyên xem qua cho em ạ

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Đương số cho mình hỏi, lá này được bạn bè giúp nhiều phải không, chủ yếu là nữ giới giúp đỡ?

Hôn nhân tại sao ly hôn? Có người thứ 3 à.
Đầu trang

ducky123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LâmGiang đã viết: 22:30, 15/07/21 Đương số cho mình hỏi, lá này được bạn bè giúp nhiều phải không, chủ yếu là nữ giới giúp đỡ?

Em được may mắn là nhiều người hỗ trợ, nữ giới thì phần chỉ giúp đỡ về một số thứ lặt vặt trong cs mà chưa giúp đến công việc hay kiếm tiền ạ

Bọn em đổ vỡ chưa hẳn là do mâu thuẫn trong cách sống, và có thể em hiểu nhầm là vợ em có người khác.
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

ducky123 đã viết: 14:22, 22/07/21
LâmGiang đã viết: 22:30, 15/07/21 Đương số cho mình hỏi, lá này được bạn bè giúp nhiều phải không, chủ yếu là nữ giới giúp đỡ?

Em được may mắn là nhiều người hỗ trợ, nữ giới thì phần chỉ giúp đỡ về một số thứ lặt vặt trong cs mà chưa giúp đến công việc hay kiếm tiền ạ

Bọn em đổ vỡ chưa hẳn là do mâu thuẫn trong cách sống, và có thể em hiểu nhầm là vợ em có người khác.
Nhìn số thì cung hôn nhân bạn hơi yếu do áp lực từ bên ngoài, chủ yếu không phải từ các yếu tố ngang hàng bạn bè, mà từ các yếu tố hơn bạn về mặt xã hội, từ nhiều đến mọi mặt.

Rà soát 1 lượt, cố gắng yêu thương vợ bạn, dù sao làm phụ nữ khổ chứ không sướng. Trụ ngày có tỷ kiếp thì bạn là người rất cứng rắn, chứ k phải mềm mỏng, cái gì nên tha thức đc thì tha thứ, đừng áp đặt lối sống của mình vào người khác. Cần đủ dữ kiện, thông tin mới kết luận được chi tiết được chứ đừng nên võ đoán, chủ quan.

Số này được cha mẹ, anh em giúp đỡ nhiều chứ không ít, nhất là Mẹ ruột. Đang được vận, cố gắng tích lũy về nhân đức, cố gieo nhân thiện càng nhiều càng tốt thì các vận sau sẽ tốt hơn. Vài lời, bạn tham khảo, hy vọng giúp ích được bạn nhiều trong cuộc sống.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, ducky123
Đầu trang

ducky123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LâmGiang đã viết: 15:18, 22/07/21
ducky123 đã viết: 14:22, 22/07/21

Nhìn số thì cung hôn nhân bạn hơi yếu do áp lực từ bên ngoài, chủ yếu không phải từ các yếu tố ngang hàng bạn bè, mà từ các yếu tố hơn bạn về mặt xã hội, từ nhiều đến mọi mặt.

Rà soát 1 lượt, cố gắng yêu thương vợ bạn, dù sao làm phụ nữ khổ chứ không sướng. Trụ ngày có tỷ kiếp thì bạn là người rất cứng rắn, chứ k phải mềm mỏng, cái gì nên tha thức đc thì tha thứ, đừng áp đặt lối sống của mình vào người khác. Cần đủ dữ kiện, thông tin mới kết luận được chi tiết được chứ đừng nên võ đoán, chủ quan.

Số này được cha mẹ, anh em giúp đỡ nhiều chứ không ít, nhất là Mẹ ruột. Đang được vận, cố gắng tích lũy về nhân đức, cố gieo nhân thiện càng nhiều càng tốt thì các vận sau sẽ tốt hơn. Vài lời, bạn tham khảo, hy vọng giúp ích được bạn nhiều trong cuộc sống.
dạ em cám ơn bác nhiều ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”