Nữ kỉ tị lấy nam bính dần là phú quý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nữ kỉ tị lấy nam bính dần là phú quý

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Đàn ông gì đê hèn vậy.
Bạn mà là bạn mình. Thằng này Vào tay mình mình dạy dỗ lại ngay 🤬
Đã nói trước rồi còn kiếm chuyện.
Nó mà là chồng mình, mình đập một trận rồi mới đi.
Thứ đàn ông không bằng đỉ điếm đê hèn vui thì lấy buồn thì đuổi.
Ra đi ra ngoài sống còn quá trẻ
Được cảm ơn bởi: MinhBich, hoanhao28021986
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mẹ bạn tự sát mình nghe xong buồn.
Bạn tụng kinh cho mẹ bạn khoảng 8,9 giờ sáng.
Miệng lẩm nhẩm, ăn chay.
Mong mẹ bạn sớm đầu thai sống kiếp người tốt hơn.
Thoải mái sống nha bạn.
Chúc bạn hạnh phúc.

Bạn xem phim the sword and the brocade đây mới là kiểu mẫu đáng mặt đàn ông.
Làm ra tiền
Dám làm dám nhận
Yêu thương bảo vệ người yêu mình
Sửa lần cuối bởi Quyen lee vào lúc 18:58, 22/07/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

atn419
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi atn419 »

Thôi chị ơi, chị chia tay đi ạ. Không tôn trọng thì không sống với nhau được đâu. Dù có phú quý, lắm tiền nhiều bạc mà con cái lớn lên trong cảnh cha mentally/verbally abuse mẹ nó như vậy thì lớn lên vết sẹo tâm lý không chữa được đâu ạ. Em lớn lên trong cảnh ba mẹ chì chiết, coi thường lẫn nhau cũng 5 năm mới li dị thì nhìn lại chỉ nghĩ họ bỏ nhau sớm thì đỡ mệt. Chia tay thì cũng nên văn minh tí, chì chiết đay nghiến ba nó thì cũng khổ đứa con. Đây là kinh nghiệm thật của một đứa nhỏ từng là người trong cuộc. Mong chị cân nhắc, hàn gắn với anh này thì không phải là vì con đâu ah.

Các thầy đã khuyên chưa làm nhà năm nay thì hãy hoãn lại nhưng bản thân nên xác quyết là chia tay.
Sửa lần cuối bởi atn419 vào lúc 19:07, 22/07/21 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Quyen lee, hoanhao28021986
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Không có vụ tuổi này lấy tuổi kia thì phú quý hay nghèo hèn đâu!

Nếu tuổi này lấy tuổi kia mà phú quý (từ không phú quý thành phú quý) thì người ta chỉ cần xem tuổi của mình lấy tuổi nào thì giàu sang phú quý rất đơn giản. Một người bình thường lấy người nọ có thể trở nên phú quý thì có, chứ tuổi này lấy tuổi nọ thì không đâu vì người thì có người này người nọ (có sự khác biệt) chứ tuổi (năm sinh) thì tuổi nào cũng như nhau thôi. Nếu có, thì nó chỉ góp phần gia giảm mà thôi, và gia tăng sự hòa hợp hoặc xung khắc giữa 2 người, chứ không có chuyện đơn giản như tuổi này lấy tuổi kia thì giàu sang hay nghèo hèn đâu.
Được cảm ơn bởi: MinhBich, atn419, hoanhao28021986
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

atn419 đã viết: 18:57, 22/07/21 Thôi chị ơi, chị chia tay đi ạ. Không tôn trọng thì không sống với nhau được đâu. Dù có phú quý, lắm tiền nhiều bạc mà con cái lớn lên trong cảnh cha mentally/verbally abuse mẹ nó như vậy thì lớn lên vết sẹo tâm lý không chữa được đâu ạ. Em lớn lên trong cảnh ba mẹ chì chiết, coi thường lẫn nhau cũng 5 năm mới li dị thì nhìn lại chỉ nghĩ họ bỏ nhau sớm thì đỡ mệt. Chia tay thì cũng nên văn minh tí, chì chiết đay nghiến ba nó thì cũng khổ đứa con. Đây là kinh nghiệm thật của một đứa nhỏ từng là người trong cuộc. Mong chị cân nhắc, hàn gắn với anh này thì không phải là vì con đâu ah.

Các thầy đã khuyên chưa làm nhà năm nay thì hãy hoãn lại nhưng bản thân nên xác quyết là chia tay.
Ôm bà một cái.
Bạn em nói đúng đó
Được cảm ơn bởi: atn419, hoanhao28021986
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hoanhao28021986 đã viết: 11:38, 21/07/21 Kính chào các Thầy. Hôm nay, em đi gặp thầy phong thuỷ nhà thì tiện thể thầy xem tuổi chi hai vợ chồng. Thầy bảo nữ kỉ tị 1989 lấy chồng 1986 là rất phú quý. Tuy cãi nhau nhưng nếu nữ kỉ tị mà bỏ chồng 1986 thì cuộc sống sau này sẽ không ra gì. Chồng 1986 gánh vác hết cho nữ kỉ tị 1989. Đứa con sinh năm 2018 thuộc con quỷ nên nó chỉ có phá. Mẹ kỉ tị 1989 mà bỏ nam 1986, ở với con 2018 thì chỉ có bị phá hoại. Mà thầy coi nhà em tính xây là hướng tây bắc mà thật ra nhà em gần hướng nam. Vậy là sao ạ. Con xin chân thành cám ơn. Con tính ly dị chồng và xây nhà riêng cho hai mẹ con ra ở ạ
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Nhiều gia đình cặp vợ chồng hợp tuổi hợp mệnh, nhưng vợ chồng cũng chỉ làm nghề bình thường, học hành bình thường, sự nghiệp bình thường, ko có gì nổi bật, thậm chí nhiều tuổi hợp nhau nhưng vợ chồng vẫn là nông dân, làm công nhân, xe ôm
.
Quan trọng nhất là lá số của vợ ( chồng) và sự nỗ lực của người có lá số. Ko có chuyện lấy tuổi hợp, mệnh hợp... mà thành phú quý. Tuổi vợ chồng hợp nhau, mệnh hợp thì thuận lợi hơn thôi.
Được cảm ơn bởi: MinhBich, hoanhao28021986, Quyen lee, atn419, FallDaisy
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn xem thầy nào nói con bạn là con quỷ vậy cho mình địa chỉ.
Con bạn không phải là quỷ đâu thằng thầy bói này là quỷ đội lốt người
Bạn nghe vậy cũng nghe được mình hơi khinh bạn đó, bạn có phải là mẹ ruột bé không vậy???
Nếu thái độ sống như vậy cả đời đừng mong ai yêu thương mình.
Mình chỉ cần nghe em mình mà thầy bói nói nó là quỷ mình quậy banh nhà nó.
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mình thấy cách nói chuyện rất có vấn đề từ chính nhân cách bạn có vấn đề khiến mình khiếp sợ.
Mình khóc rất nhiều làm một người mẹ mà nói “ đứa con sinh năm 2018 sinh ra chỉ phá” what the ...
Bạn có phải con người không vậy mình nghe mình còn đau nữa.
Nó mới 3 tuổi à mẹ
Trời ơi sao những lời đó có thể thốt ra từ miệng một người mẹ.
Tim mình đau nhói luôn.
Có còn là người không vậy.
Đừng mong ai yêu thương mình
Nhân cách như vậy quỷ còn chê ma không thèm nhìn nữa đừng nói con người.
Mình muốn chửi thề lắm luôn
Mẹ ơi làm ơi sống còn chút nhân tính con người chứ không dám nói nhân tính người mẹ nữa
Đầu trang

hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoanhao28021986 »

Quyen lee đã viết: 20:06, 22/07/21 Mình thấy cách nói chuyện rất có vấn đề từ chính nhân cách bạn có vấn đề khiến mình khiếp sợ.
Mình khóc rất nhiều làm một người mẹ mà nói “ đứa con sinh năm 2018 sinh ra chỉ phá” what the ...
Nó mới 3 tuổi à mẹ
Tim mình đau nhói luôn.
Mẹ ơi làm ơi sống còn chút nhân tính con người chứ không dám nói nhân tính người mẹ nữa
Bạn ơi bạn có hiểu lầm ạ. Mình đi xem phong thuỷ và ông thầy đó nói mình chỉ nói lại lời ổng nhưng mình không tin ổng bạn ạ. Vì thế mình đã từ chối ổng rồi ạ. Mình chỉ có con bé nên mình đã chăm bé từ nhỏ tới giờ ạ. Mong bạn đừng hiểu lầm ạ. Cám ơn bạn
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, MinhBich
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hoanhao28021986 đã viết: 20:12, 22/07/21
Quyen lee đã viết: 20:06, 22/07/21 Mình thấy cách nói chuyện rất có vấn đề từ chính nhân cách bạn có vấn đề khiến mình khiếp sợ.
Nó mới 3 tuổi à mẹ
Tim mình đau nhói luôn.
Bạn ơi bạn có hiểu lầm ạ. Mình đi xem phong thuỷ và ông thầy đó nói mình chỉ nói lại lời ổng nhưng mình không tin ổng bạn ạ. Vì thế mình đã từ chối ổng rồi ạ. Mình chỉ có con bé nên mình đã chăm bé từ nhỏ tới giờ ạ. Mong bạn đừng hiểu lầm ạ. Cám ơn bạn
Hết hồn làm mình tốn mấy bịch khăn giấy😝
Được cảm ơn bởi: hoanhao28021986, atn419
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”