Góc không than. Nơi tập trung những khát vọng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dongquang2198
Chính thức
Chính thức

Re: Góc không than. Nơi tập trung những khát vọng

Gửi bài gửi bởi dongquang2198 »

Sư tử đeo nơ đã viết: 08:56, 16/07/21 Chào các bạn, mình muốn luận số chuyên về công danh, tài Lộc.

Điều kiện để mình xem đơn giản là không than, nói về cuộc đời bạn như nói lên bản kế hoạch thôi

Mình không có thời gian xem nhiều nên thỉnh thoảng mới lên coi

Mình nghiệm lý hạn và dự đoán giúp bạn chứ không đưa lời khuyên Định hướng cho các bạn làm gì, vì mình cần trách nhiệm trong lời nói
Chào bác đây là lá số của em, bác cần biết những thông tin gì ạ?

Hình ảnh
Đầu trang

Nguyenlinh243195
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyenlinh243195 »

truy mệnh đã viết: 23:43, 24/07/21 Có khả năng là 2 lá đó đều kho phải lá số của em .
Cho e hỏi lí do đc k ạ? Khoảg năm 23t e bắt đầu đi chùa. Đến năm 25t, e đột phá suy nghĩ nhìn nhận mọi thứ theo hướg khác, rồi e đi tu luôn. Nên e cũng muốn xem2 con đường tu của e như thế nào😬
Đầu trang

Nguyenlinh243195
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sư tử đeo nơ đã viết: 03:58, 25/07/21
Nguyenlinh243195 đã viết: 22:52, 24/07/21
Sư tử đeo nơ đã viết: 22:45, 24/07/21

Anh không đủ trình để xác định giờ sinh. Vì chọn giờ sinh sẽ quyết định lên rất nhiều vào cuộc sống của người khác nên anh không xem bừa được.

Xác định giờ sinh thì chỉ có những đại cao thủ như Quách Xảo Què mới xem được thôi
Bác Què thì e xin cáo, tổ lửa 😅
Trước giờ e ôm lá tý, mà có ng bảo e giốg lá hợi hơn. Thôi thì a cứ phán theo lá tý giúp e với ạ
Chuyện giờ sinh thì anh nhớ ra khoảng 2019 đến giữa năm 2020, anh rơi vào tình trạng thất nghiệp, nợ nần. Cả ngày ở trong căn phòng trọ chật hẹp vì dịch. Anh còn nghĩ cuộc đời mình chắc giàu không nổi, chắc làm thuê cả đời thôi rồi khóc luôn.

Năm 2019 , râu tóc anh dài hơn 10cm, quần áo rách rưới. Trong hạn này anh suy nghĩ về tâm linh, Về chuyện tu hành, về kiếp người. Anh thường xuyên đến chuà mỗi tuần trong cả năm. Hạn Thiên cơ không kiếp

Anh lên lý so hỏi các thầy lại giờ sinh. Các thầy chọn cho anh giờ tị, chỉ có Què khẳng định anh giờ ngọ.

Các thầy bảo mệnh tử vi cư ngọ cũng không có gì ghê gớm, độ số với giờ tị cũng bằng nhau ( ngáo vl ) . Anh đang gặp năm hạn, mất phương hương cuộc đời nên tin theo.

Sau giữa năm 2020 thì anh bắt đầu có thu nhập lại, đầu tóc cắt gọn gàng, thay quần áo mới . Đến cuối năm 2020, anh vay được tiền có vốn làm ăn, đến giữa năm 2021 thì thu nhập đột phá lên 50-100 triệu. Năm nay anh di chuyển khá nhiều dù đang dịch bệnh . Rủi rõ và áp lực trong năm nay nhiều nhưng số dư ngân hàng thì tăng mạnh.

100% anh là giờ ngọ.

Xem số sai không có gì đáng trách nhưng xem bừa bãi, coi vận mệnh người khác như trò đùa. Anh phải dùng từ “ mất dạy “ với một số thầy lyso

Riêng polyhyrm không thuộc nhóm đó nhưng ông này quá bướng. Ổng sai tè le hết, không còn chỗ đúng, ổng lại chọn cách dùng mấy cái qote anh trêu ổng để cãi cùn

Anh nghĩ em nên nhờ Què tìm giờ sinh cho. Lyso ghét ổng vì ổng hay trêu người nhưng ổng là bậc kỳ tài.
Hồi trước có chọc ổng á, giờ ngại ghê 😅
Thôi kệ, e mà hỏi được e nhờ a luận nge ☺️
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Nguyenlinh243195 đã viết: 12:26, 25/07/21
truy mệnh đã viết: 23:43, 24/07/21 Có khả năng là 2 lá đó đều kho phải lá số của em .
Cho e hỏi lí do đc k ạ? Khoảg năm 23t e bắt đầu đi chùa. Đến năm 25t, e đột phá suy nghĩ nhìn nhận mọi thứ theo hướg khác, rồi e đi tu luôn. Nên e cũng muốn xem2 con đường tu của e như thế nào😬
đc , anh là người tiếp dẫn , anh sẽ truyền cho em câu đại minh chú : nam mo dược sư lưu ly quang vương phật. chỉ vậy thôi, chuyên tâm trì chú vạn sự sẽ như ý.
Đầu trang

Nguyenlinh243195
Mới gia nhập
Mới gia nhập

truy mệnh đã viết: 15:25, 25/07/21
Nguyenlinh243195 đã viết: 12:26, 25/07/21
đc , anh là người tiếp dẫn , anh sẽ truyền cho em câu đại minh chú : nam mo dược sư lưu ly quang vương phật. chỉ vậy thôi, chuyên tâm trì chú vạn sự sẽ như ý.
- ý là lí do tại sao 2 lá đều k phải của e, 2 lá đều k có duyên tu hay sao ạ?? Từ khi e đi tu giờ, mọi thứ tương đối thuận lợi, có điều là có ng nói rồi sau e cũg hoàn tục 😅
- Dạ mỗi ng sẽ có duyên với quý ngài là k giốg nhau, với cả để mà nhất tâm niệm phật được thì khó lắm, tâm mình loạn quá mà, dù sao cũng cảm ơn thành ý của a☺️
Đầu trang

tuvi_thatsat_2000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tuvi_thatsat_2000 »

Em học Quản trị Kinh doanh năm cuối ạ.
Em mong được anh chủ topic và mọi người hữu duyên cung Quan lộc và Tài bạch với ạ
Tập tin đính kèm
91e8626ef80c0f52561d (1).jpg
91e8626ef80c0f52561d (1).jpg (201.47 KiB) Đã xem 270 lần
Đầu trang

Koment
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Koment »

Xin chào tất cả mọi người. Đối với các nền tảng thương mại điện tử đặc biệt, nhà môi giới trực tuyến Exness https://exness-vietnam.asia đã giúp tôi rất nhiều trong vấn đề này, mà ngay cả những thứ khó hiểu cũng trở nên đơn giản. Tại đây, bạn sẽ tìm thấy nhiều lựa chọn sản phẩm cho giao dịch tài chính, từ tiền điện tử đến các cặp tiền tệ. Tại đây bạn có thể tạo tài khoản tiêu chuẩn hoặc tài khoản chuyên nghiệp để giao dịch. Đây là một công cụ giao dịch tiện lợi đã được người dùng tại nhiều quốc gia trên thế giới, trong đó có Việt Nam đánh giá cao.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”