Các bác xem giúp em lá số tử vi với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Harry.pt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác xem giúp em lá số tử vi với ạ

Gửi bài gửi bởi Harry.pt »

Chào các bác
Chả là em nay cũng gần 30 rồi mà công việc cuộc sống, tình cảm cứ long đong lận đận, ko biết rõ đường hướng phía trước như thế nào :(. Nay mong các bác hữu duyên có thể xem và luận bàn giúp em về lá số của em với ạ. Về công danh sự nghiệp và tình duyên tương lai có gì khởi sắc không ạ?
Cám ơn các bác.
Tập tin đính kèm
Lá số
Lá số
006C695A-7635-4A5C-AEBF-BA0C0954B6E3.jpeg (228.45 KiB) Đã xem 598 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Các bác xem giúp em lá số tử vi với ạ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Harry.pt đã viết: 07:19, 14/07/21 Chào các bác
Chả là em nay cũng gần 30 rồi mà công việc cuộc sống, tình cảm cứ long đong lận đận, ko biết rõ đường hướng phía trước như thế nào :(. Nay mong các bác hữu duyên có thể xem và luận bàn giúp em về lá số của em với ạ. Về công danh sự nghiệp và tình duyên tương lai có gì khởi sắc không ạ?
Cám ơn các bác.
LS khá.

Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không, thi cử có thành tích gì cao không?
Được cảm ơn bởi: Harry.pt
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Công việc nói chung tốt về hậu vận, nếu làm việc gì mang tính tư vấn, chuyển giao, hướng dẫn, môi giới...(ví dụ môi giới Bất động sản, tư vấn du học, tư vấn Tài chính...) phải dùng trí thông minh, hiểu biết của bản thân và đặc biệt là phải có tâm sáng (có sao nói vậy, không nói sai về sản phẩm, thật chân tình) thì sẽ thành công lớn. Phải từ 44 trở ra và càng về sau càng hanh thông (ăn nhau về hậu vận là phù hợp ls này) Tuy nhiên trong cuộc đời sẽ có phen phá sản, sóng gió tài chính, nhưng tựu chung lại vẫn là thành công sự nghiệp.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Thathu, Harry.pt
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

sonqhkt đã viết: 08:36, 15/07/21 Công việc nói chung tốt về hậu vận, nếu làm việc gì mang tính tư vấn, chuyển giao, hướng dẫn, môi giới...(ví dụ môi giới Bất động sản, tư vấn du học, tư vấn Tài chính...) phải dùng trí thông minh, hiểu biết của bản thân và đặc biệt là phải có tâm sáng (có sao nói vậy, không nói sai về sản phẩm, thật chân tình) thì sẽ thành công lớn. Phải từ 44 trở ra và càng về sau càng hanh thông (ăn nhau về hậu vận là phù hợp ls này) Tuy nhiên trong cuộc đời sẽ có phen phá sản, sóng gió tài chính, nhưng tựu chung lại vẫn là thành công sự nghiệp.
Xem cho e với đc ko anh. Số em chắc cũng đc cái hậu vận a nhỉ, cũng từ 44 trở đi mới tốt đúng ko Hình ảnh
Đầu trang

Harry.pt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@hysshu: em làm văn phòng thôi ạ, liên quan đến số liệu xuất nhập khẩu, nhưng hiện giờ ko thấy phù hợp nữa ạ. Ngày xưa học cũng khá ạ. Anh ơi vận của em thì từ 35 trở đi có ổn ko anh?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Harry.pt đã viết: 08:26, 24/07/21 @hysshu: em làm văn phòng thôi ạ, liên quan đến số liệu xuất nhập khẩu, nhưng hiện giờ ko thấy phù hợp nữa ạ. Ngày xưa học cũng khá ạ. Anh ơi vận của em thì từ 35 trở đi có ổn ko anh?
Vận này bình thường, chưa phải thời bay cao. 44 tuổi trở đi sẽ thuận lợi hơn nhiều.
Đầu trang

Harry.pt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@hysshu: Sau này em chuyển hướng kinh doanh thì có hợp ko anh?
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Thathu đã viết: 11:12, 15/07/21
sonqhkt đã viết: 08:36, 15/07/21 Công việc nói chung tốt về hậu vận, nếu làm việc gì mang tính tư vấn, chuyển giao, hướng dẫn, môi giới...(ví dụ môi giới Bất động sản, tư vấn du học, tư vấn Tài chính...) phải dùng trí thông minh, hiểu biết của bản thân và đặc biệt là phải có tâm sáng (có sao nói vậy, không nói sai về sản phẩm, thật chân tình) thì sẽ thành công lớn. Phải từ 44 trở ra và càng về sau càng hanh thông (ăn nhau về hậu vận là phù hợp ls này) Tuy nhiên trong cuộc đời sẽ có phen phá sản, sóng gió tài chính, nhưng tựu chung lại vẫn là thành công sự nghiệp.
Xem cho e với đc ko anh. Số em chắc cũng đc cái hậu vận a nhỉ, cũng từ 44 trở đi mới tốt đúng ko Hình ảnh
Đại vận 43 đến 52 của bạn khá vất đấy. Sóng gió, thăng trầm lắm đó, từ tài chính, nhà cửa, sức khỏe..... Nếu tin và theo Đạo Phật thì đi chùa nhớ thắp hương xin bằng an tại ban thờ 2 ông Hộ pháp nhé. Chúc bạn bình an vững vàng vượt qua.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”