Nhờ các bạn xem giúp mình về liên quan đến giấy tờ, thủ tục

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
maibom
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ các bạn xem giúp mình về liên quan đến giấy tờ, thủ tục

Gửi bài gửi bởi maibom »

Xin kính chào các bác, các bạn. Nhờ các bạn xem giúp mình về việc mình đang đi nhờ liên quan đến giấy tờ.
Từ năm 2019, minh đang nhờ làm thủ tục cấp bìa đỏ cho gia đình bà nội của mình, nhưng gặp nhiều vấn đề, cũng đã giải quyết được.
Đến nay vẫn đang trong giai đoạn làm bìa đỏ cũng lâu rồi, giờ lại gặp trục trặc các bác ạ, mong các bác, các bạn xem giúp mình liệu có xong được vụ này không? và khoảng bao giờ thì mình mỡi đỡ đau đầu vì vụ này.
E xin bổ sung thông tin của e như sau:
E sinh 7h20 sáng này 22/5/1992 DL, đã lấy chồng năm 2015, có con năm 2018, hiện nay đang mang bầu. E là công chức năm 2015.

Em xin chân thành cảm ơn nhiều ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ các bạn xem giúp mình về liên quan đến giấy tờ, thủ tục

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

maibom đã viết: 13:31, 01/07/21 Xin kính chào các bác, các bạn. Nhờ các bạn xem giúp mình về việc mình đang đi nhờ liên quan đến giấy tờ.
Từ năm 2019, minh đang nhờ làm thủ tục cấp bìa đỏ cho gia đình bà nội của mình, nhưng gặp nhiều vấn đề, cũng đã giải quyết được.
Đến nay vẫn đang trong giai đoạn làm bìa đỏ cũng lâu rồi, giờ lại gặp trục trặc các bác ạ, mong các bác, các bạn xem giúp mình liệu có xong được vụ này không? và khoảng bao giờ thì mình mỡi đỡ đau đầu vì vụ này.
E xin bổ sung thông tin của e như sau:
E sinh 7h20 sáng này 22/5/1992 DL, đã lấy chồng năm 2015, có con năm 2018, hiện nay đang mang bầu. E là công chức năm 2015.

Em xin chân thành cảm ơn nhiều ạ.

Hình ảnh
Đại hạn này e là khó, đại hạn sao cũng ko sáng.
Đầu trang

maibom
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ các bạn xem giúp mình về liên quan đến giấy tờ, thủ tục

Gửi bài gửi bởi maibom »

Ngày xanh đã viết: 19:36, 01/07/21
Đại hạn này e là khó, đại hạn sao cũng ko sáng.
Mình cảm ơn bạn nhiều, b xem sang năm có khả quan không giúp mình với. Lá số chuẩn giờ sinh bạn à.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”