Cung tật ách nè nói lên điều gì đây nè.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Cung tật ách nè nói lên điều gì đây nè.

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

chuyện là của e có 1 cung tật quá xấu mà sao e không biết cách để mà hóa giải. số nè có đen quá không.
nơi ăn chốn ở của e không tốt, chỗ làm việc cũng vậy
lá số e đây ạ
Hình ảnh
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cung tật ách nè nói lên điều gì đây nè.

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Bạn vừa hiền lại đẹp trai nữa. Tuy nhiên cung Tật của bạn khá xấu, có sách nói là cung Tật nói lên kết cục lúc kết thúc của một câu chuyện nào đó. Để chế hóa được những sao dữ dằn như Không Kiếp thì có một cách là bạn phải siêng tụng kinh.
Chúc bạn supachai may mắn!
Được cảm ơn bởi: supachai749
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hoavan004 đã viết: 21:51, 27/07/21 Bạn vừa hiền lại đẹp trai nữa. Tuy nhiên cung Tật của bạn khá xấu, có sách nói là cung Tật nói lên kết cục lúc kết thúc của một câu chuyện nào đó. Để chế hóa được những sao dữ dằn như Không Kiếp thì có một cách là bạn phải siêng tụng kinh.
Bình thì bình thường, da dẻ khô khan., mắt mờ. Tính tình cộc cằn nhưng cũng biết lắng nghe. Mình rất khá khó chịu khi đối diện với thị phi. Học hành thì bình thường. Công việc thì chưa ổn định, tình duyên cũng chưa có. Số mình bị ám mất r. Làm gì cũng bị để ý soi mói bắt bẻ
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

supachai749 đã viết: 11:47, 28/07/21
hoavan004 đã viết: 21:51, 27/07/21 Bạn vừa hiền lại đẹp trai nữa. Tuy nhiên cung Tật của bạn khá xấu, có sách nói là cung Tật nói lên kết cục lúc kết thúc của một câu chuyện nào đó. Để chế hóa được những sao dữ dằn như Không Kiếp thì có một cách là bạn phải siêng tụng kinh.
Mình thì bình thường, da dẻ khô khan., mắt mờ. Tính tình cộc cằn nhưng cũng biết lắng nghe. Mình rất khá khó chịu khi đối diện với thị phi. Học hành thì bình thường. Công việc thì chưa ổn định, tình duyên cũng chưa có. Số mình bị ám mất r. Làm gì cũng bị để ý soi mói bắt bẻ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”