Thành viên mới, mong được mọi người chỉ giáo.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hieujavier11314
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thành viên mới, mong được mọi người chỉ giáo.

Gửi bài gửi bởi hieujavier11314 »

Là người dáng người cao, mặt tròn vuông đầy đặn. Học tập tốt, có thành tích. Hiện đang du học tại nước ngoài, trình độ thạc sĩ. Là một Phật tử và là người hướng thiện. Mong mọi người luận giải giúp tôi lá số này, đặc biệt là cung phúc đức và phu thê. Lá số Thái âm lạc hãm có hoá lộc và tứ linh chiếu có giúp cải thiện không ạ?. Xin cảm ơn!

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thành viên mới, mong được mọi người chỉ giáo.

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: hieujavier11314
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hieujavier11314 đã viết: 10:04, 03/08/21 Là người dáng người cao, mặt tròn vuông đầy đặn. Học tập tốt, có thành tích. Hiện đang du học tại nước ngoài, trình độ thạc sĩ. Là một Phật tử và là người hướng thiện. Mong mọi người luận giải giúp tôi lá số này, đặc biệt là cung phúc đức và phu thê. Lá số Thái âm lạc hãm có hoá lộc và tứ linh chiếu có giúp cải thiện không ạ?. Xin cảm ơn!

Hình ảnh
1. Bố mẹ em vẫn ở với nhau? Bố mẹ em vẫn khỏe mạnh?

2. Từ đầu năm nay đến giờ em có gặp nhiều khó khăn trong cuộc sống, thi cử hay thị phi gì không?
Được cảm ơn bởi: hieujavier11314
Đầu trang

hieujavier11314
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hieujavier11314 »

hysshu đã viết: 22:51, 03/08/21
hieujavier11314 đã viết: 10:04, 03/08/21 Là người dáng người cao, mặt tròn vuông đầy đặn. Học tập tốt, có thành tích. Hiện đang du học tại nước ngoài, trình độ thạc sĩ. Là một Phật tử và là người hướng thiện. Mong mọi người luận giải giúp tôi lá số này, đặc biệt là cung phúc đức và phu thê. Lá số Thái âm lạc hãm có hoá lộc và tứ linh chiếu có giúp cải thiện không ạ?. Xin cảm ơn!

Hình ảnh
1. Bố mẹ em vẫn ở với nhau? Bố mẹ em vẫn khỏe mạnh?

2. Từ đầu năm nay đến giờ em có gặp nhiều khó khăn trong cuộc sống, thi cử hay thị phi gì không?
1. Bố mẹ em tuy không hợp tính nhưng vẫn ở với nhau.
2. Từ đầu năm đúng là gặp nhiều khó khăn ạ. Đầu tư kiếm tiền nhiều khó khăn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”