MUỐN LẤY CHỒNG LẮM RỒI Ạ. Xem giúp em năm nay lấy được chồng ko ạ. Em cám ơn rất nhiều lun ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: MUỐN LẤY CHỒNG LẮM RỒI Ạ. Xem giúp em năm nay lấy được chồng ko ạ. Em cám ơn rất nhiều lun ạ

Gửi bài gửi bởi LinhĐan »

Dạ, anh hiền, siêng năng chịu khó, không có nóng tính cũng ko cộc tính, điềm đạm, có điều tính tình hơi khô khan, có lúc hơi mặt lạnh nghiêm túc thái quá ạ, mà nếu làm ko đúng anh nói thẳng luôn, với tính hơi ghen ạ. Da trắng, cao tầm 1m70 từng học ở nc ngoài 8 năm, a học kỹ sư tàu thuỷ ạ.
Được cảm ơn bởi: thaitam79, MinhBich
Đầu trang

LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: MUỐN LẤY CHỒNG LẮM RỒI Ạ. Xem giúp em năm nay lấy được chồng ko ạ. Em cám ơn rất nhiều lun ạ

thaitam79 đã viết: 22:31, 03/08/21
LinhĐan đã viết: 22:24, 03/08/21 Người đầu tiên luôn ạ. Tụi mình định năm nay luôn nè mà dịch quá đó bạn
Bạn cũng k ngợ là yêu a này đúng k? Bạn miêu tả tính cách, hình dáng a này xem nào?
Dạ đúng rồi ạ. Lúc đầu e không nghĩ sẽ quen anh này mà tự nhiên yêu thiệt luôn ạ
Đầu trang

LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thaitam79 đã viết: 22:08, 03/08/21 Nếu đã dự tính 2 bên gia đình gặp mặt định ngày rồi thì chắc sang năm cũng cưới thôi, phải k bạn? Bạn cho hỏi ng bạn đang yêu là ng thứ mấy bạn yêu?
Dạ, Anh ơi cho em hỏi vậy nếu e vẫn muốn cưới thì có sao ko ạ. Ý là có nguy hiểm gì ny e ko đó ạ. Tại e thấy Bác nói e cũng hơi lo ạ. Em cám ơn Anh nhiều ạ!
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Mệnh vũ khúc phu có Thất sát hồng không cô quả triệt nếu mà lấy chông mối tình đầu thì hơi vô lý nhỉ mà lại lấy sớm trong đại vận 2 nữa
Được cảm ơn bởi: LinhĐan
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Yennamthien đã viết: 14:08, 04/08/21 Mệnh vũ khúc phu có Thất sát hồng không cô quả triệt nếu mà lấy chông mối tình đầu thì hơi vô lý nhỉ mà lại lấy sớm trong đại vận 2 nữa
Nhưng 2 bạn này do dịch bị hoãn rồi ấy anh, giờ quan trọng là không biết hai bạn này đã đăng ký kết hôn hay chưa?
Năm nay dịch thế này khó mà cưới được, sang năm thì sang đv 3 rùi.
Phải vậy không anh?
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

LinhĐan đã viết: 23:46, 03/08/21
thaitam79 đã viết: 22:08, 03/08/21 Nếu đã dự tính 2 bên gia đình gặp mặt định ngày rồi thì chắc sang năm cũng cưới thôi, phải k bạn? Bạn cho hỏi ng bạn đang yêu là ng thứ mấy bạn yêu?
Dạ, Anh ơi cho em hỏi vậy nếu e vẫn muốn cưới thì có sao ko ạ. Ý là có nguy hiểm gì ny e ko đó ạ. Tại e thấy Bác nói e cũng hơi lo ạ. Em cám ơn Anh nhiều ạ!
Trước đó bạn đã có tình cảm với ai chưa? theo lá số mối đầu trong tình trạng bất ngờ, khó bền vững
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Thường cưới sớm là nhiều sao dục tính ở mệnh với học hành không được nên mới cưới sớm mà lá số này toàn sao cô quả nghiệm lý mấy cô vũ khúc 88 giờ còn chưa lấy chồng vẫn chơi thôi bạn này mà lấy thông báo lên để nghiệm lý lại nhé
Đầu trang

LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 14:08, 04/08/21 Mệnh vũ khúc phu có Thất sát hồng không cô quả triệt nếu mà lấy chông mối tình đầu thì hơi vô lý nhỉ mà lại lấy sớm trong đại vận 2 nữa
Dạ, trước khi quen ny hiện giờ, em có cảm nắng vài người theo kiểu là thấy người đó giỏi có thiện cảm thôi ạ, chứ không có tình cảm thêm gì nữa ạ. Em hay gặp TH mấy anh lớn tuổi hơn từ 8-17t tán tỉnh tầm sn 80,81,82 đó ạ, mà e thường từ chối thẳng thừng luôn chứ ko có từ chối khéo ạ. Với em không biết sao kiểu ai có ý định lừa em, mà em ko hề có suy nghĩ hay nghi ngờ gì đối phương luôn nhưng lúc nào cũng 1 thời gian sau tự nhiên e được thấy tận mắt là ng ta có ý định lừa và nói dối e đó ạ.
Có anh này là lúc đầu em cũng không nghĩ quen đâu, mà tự nhiên yêu xong tụi em về ra mắt 2 bên gia đình, thì được cả ba mẹ 2 bên đồng ý với ủng hộ nhiều nữa ạ. Thêm nữa là tụi em đang yêu xa ạ. Anh làm ở VT em ở Sg ạ. Mà tụi em ko có cãi nhau to bao giờ, hay cãi hơn thua cho được, lúc mâu thuẫn quan điểm thì tụi em vẫn nói chuyện nhỏ nhẹ vấn đề 2 đứa ko hợp nhau thôi ạ. Với e ko có giận dai hay ghen tuông gì được bt năn nỉ chắc tầm 5p là hoà rồi ạ. Em cám ơn Anh nhiều đã bỏ thời gian ra nghiệm lá số của em ạ.
Đầu trang

LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thaitam79 đã viết: 21:06, 04/08/21
LinhĐan đã viết: 23:46, 03/08/21
Trước đó bạn đã có tình cảm với ai chưa? theo lá số mối đầu trong tình trạng bất ngờ, khó bền vững
Dạ, Có tình cảm với người khác thì có đó. Nhưng mà em chưa chính thức quen ai bao giờ ạ. Với em từ hồi sv xác định mục tiêu là sau học xong, quen một người rồi cưới chứ em không thích quen kiểu trải nghiệm tình yêu ạ. Em cám ơn Anh nhiều ạ.
Đầu trang

LinhĐan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 22:02, 04/08/21 Thường cưới sớm là nhiều sao dục tính ở mệnh với học hành không được nên mới cưới sớm mà lá số này toàn sao cô quả nghiệm lý mấy cô vũ khúc 88 giờ còn chưa lấy chồng vẫn chơi thôi bạn này mà lấy thông báo lên để nghiệm lý lại nhé
Dạ, mọi ng xung quanh thầy cô thường nhận xét là e chỉ chăm thôi chứ ko thông minh hay nhạy bén. Em học xong Đh Kinh Tế và chưa đi làm Bank bao giờ mà em bị cuốn theo việc đi dạy và e thích công việc dạy Toán và Tiếng Anh e theo đuổi hiện giờ hơn ạ. Em vừa mới hoàn thành xong chứng chỉ ielts 7.5 và e đang tự học online chứng chỉ Tesol ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”