Nhờ mọi người tìm giúp giờ sinh đứa em gái

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ mọi người tìm giúp giờ sinh đứa em gái

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Ngoại hình cao tầm 1m60-m65 da ngâm , khuôn mặt ưa nhìn , khi đi lưng hơi khom, bị bệnh tiểu đường và lúc ngủ hay nghiến răng , tính lúc khó lúc dễ ,sống sòng phẳng với bạn bè , từ nhỏ đến lớn cũng sống an nhàn sung sướng , tính nắng mưa thất thường , nghĩ học nữa chừng ,lúc nhỏ rất mập nhưng càng lớn thì ốm lại, rất được mọi người yêu thích, đặc biệt là người khác giới gặp mặt là muốn làm quen, trong tình yêu thì không lụy tình ,yêu được thì yêu không được thì thôi, Bạn bè của nó thì gia đình ai cũng khá giả
Đang làm nghề spa chăm sóc da,đã mở tiệm riêng trên đất nhà
Chia tay người yêu năm 2020 và mấy tháng sau quen lại người yêu cũ đã chia tay 5 năm về trước đang làm dân quân , người này ở gần nhà và người này đang tính học lên cao , tướng cao ráo , dạ ngâm ,mặt tròn sinh năm 1998
Gia đình : coi bói bài thì nói mẹ em xảy thai một người, bây giờ nhà có 2 anh em , anh em lâu lâu cũng hãy cãi nhau ,em gái e cũng khắc khẩu với ba mẹ nhưng không nhiều, ba mẹ cũng hay cãi nhau , ba có ngoại tình bên ngoại ,ba mẹ e cũng hiền lành hay nhịn
,dòng họ hay soi mói gia đình em và dòng họ cũng hay soi mói lẫn nhau , nhiều khi nhà em có mấy cục gạch còn không biết rõ bằng những người đó, có một người cậu mất lúc còn nhỏ , và một bà tổ cô mất lúc còn trinh trắng, ba ngoại của e mất năm 2018 ,chị của bà ngoại em thì không chồng không con đang ở với gia đình em
,em muốn hỏi là sau này nó lấy chồng gần hay xa , và năm nào thì lên xe bông ,dòng họ bên ngoại sau này có ở gần nhau không hay ly tán tại trong dòng họ bây giờ ai cũng muốn bán nhà đi, và người cậu 7 e thua cờ bạc có nguy cơ bán nhà đi đầu tiên, em xin cảm ơn nhiều ạ

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ mọi người tìm giúp giờ sinh đứa em gái

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Up up up up .........
Đầu trang

Xiaolajiaoj3
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Xiaolajiaoj3 »

Lá thứ 2 khả năng cao
Được cảm ơn bởi: Nam19
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Xiaolajiaoj3 đã viết: 08:22, 05/08/21 Lá thứ 2 khả năng cao
Dạ em cảm ơn nhiều ạ
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Úp úp úp ......úp úp
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Úp úp úp úp.........
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Có ai xác nhận thêm giúp em không ạ, e muốn biết chính xác lá số để sau này có thế giúp được chút gì cho em gái
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”