lá số nhiều chính tinh xấu có phải lá số xấu không ạ, mong mọi người giải đáp giúp ạ, em cảm ơn nhiều ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyenmeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lá số nhiều chính tinh xấu có phải lá số xấu không ạ, mong mọi người giải đáp giúp ạ, em cảm ơn nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi nguyenmeo »

Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_0b058fb0.jpg (148.97 KiB) Đã xem 926 lần
mọi người xem giúp em có phải lá số này em không tốt đúng không ạ. em cảm ơn ạ
Sửa lần cuối bởi nguyenmeo vào lúc 13:52, 07/09/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nguyenmeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: lá số nhiều chính tinh xấu có phải lá số xấu không ạ, mong mọi người giải đáp giúp ạ, em cảm ơn nhiều ạ

mong được các cao nhân giúp đỡ ạ
Đầu trang

nguyenmeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: lá số nhiều chính tinh xấu có phải lá số xấu không ạ, mong mọi người giải đáp giúp ạ, em cảm ơn nhiều ạ

huhu, mong mọi người giúp em với ạ
Đầu trang

nguyenmeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mong mọi người hữu duyên ạ :(((
Đầu trang

Phước Bảo Huy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phước Bảo Huy »

Cái đó thì e cũng k biết nữa .Nhưng e nghĩ mình có lá số xấu nhưng mình biết cải vận bằng cách biết yêu thương mọi người, sống tốt,hiếu thảo cha mẹ ...thì hậu vận k tới nỗi nào đâu .Trái lại có số tốt làm quan nhưng tham nhũng ,đàn áp dân lành kết cục cũng vào từ ngồi như Đinh La Thăng ,Tất Thành Cang...Chúc chị an lành !
Được cảm ơn bởi: nguyenmeo
Đầu trang

nguyenmeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Phước Bảo Huy đã viết: 20:48, 13/09/21 Cái đó thì e cũng k biết nữa .Nhưng e nghĩ mình có lá số xấu nhưng mình biết cải vận bằng cách biết yêu thương mọi người, sống tốt,hiếu thảo cha mẹ ...thì hậu vận k tới nỗi nào đâu .Trái lại có số tốt làm quan nhưng tham nhũng ,đàn áp dân lành kết cục cũng vào từ ngồi như Đinh La Thăng ,Tất Thành Cang...Chúc chị an lành !
Cảm ơn bạn nhiều nha, hehe =))) mãi mới có người rep
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Làm những nghề liên quan tới lời ăn tiếng nói.
Có hóa kị ở đây làm thầy tâm linh thầy bà thì hợp.
Được cảm ơn bởi: Phước Bảo Huy, nguyenmeo
Đầu trang

nguyenmeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 06:23, 14/09/21 Làm những nghề liên quan tới lời ăn tiếng nói.
Có hóa kị ở đây làm thầy tâm linh thầy bà thì hợp.
hiuhiu, em đang học ngành không liên quan lắm ạ -.- . Bác nói thêm về lá số này được không ạ, em cảm ơn ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

đường quan lộ xấu,cản trở không thăng tiến được, hợp với những ngành nghề ít canh tranh,làm 1 mình, kinh doanh buôn bán cũng hợp.
nhà ở gần đồn công an, khu quân đội cảnh sát, hay bị tranh chấp kiện tụng.
Được cảm ơn bởi: nguyenmeo
Đầu trang

nguyenmeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 15:12, 14/09/21 đường quan lộ xấu,cản trở không thăng tiến được, hợp với những ngành nghề ít canh tranh,làm 1 mình, kinh doanh buôn bán cũng hợp.
nhà ở gần đồn công an, khu quân đội cảnh sát, hay bị tranh chấp kiện tụng.
dạ, em cảm ơn nhiều ạ <3 em muốn hỏi thêm về cung phu của em được không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”