Mong mọi người xem giúp! 31t rồi mà bị thất tình.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mong mọi người xem giúp! 31t rồi mà bị thất tình.

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

Lão Bản QN đã viết: 23:11, 12/09/21 Thất tình 😂, mình còn thất vọng nữa là : chỉ là bạn thất tình tạm thời thôi ... cung chồng là dụng thần đấy ...!
Chào bạn Đức, cuộc sống của bạn vẫn ổn chứ? Dụng thần có nghĩa là mình lập gđ xong sẽ tốt lên phải không? Hihi có vụ thất tình tạm thời nữa sao ta.🤣 À mà mình có 2 Quan luôn.
Được cảm ơn bởi: Lão Bản QN
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Tr Anh đã viết: 12:12, 13/09/21
Lão Bản QN đã viết: 23:11, 12/09/21 Thất tình 😂, mình còn thất vọng nữa là : chỉ là bạn thất tình tạm thời thôi ... cung chồng là dụng thần đấy ...!
Chào bạn Đức, cuộc sống của bạn vẫn ổn chứ? Dụng thần có nghĩa là mình lập gđ xong sẽ tốt lên phải không? Hihi có vụ thất tình tạm thời nữa sao ta.🤣 À mà mình có 2 Quan luôn.
Cuộc sống mình vẫn ổn , năm nay kỵ thần lên ngôi công việc của mình không tốt , dụng thần ở cung phu thì chồng bạn giúp đỡ bạn nhiều...2 quan là 2 chồng 😂
Được cảm ơn bởi: Tr Anh
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

Haizzz cv của mình tưởng nhẹ nhàng mà vất vả quá, gầy rạc cả người. Bạn đã có mối nào chưa? Mình ko biết giúp đỡ về vấn đề gì, nói chung sức khoẻ m ko tốt lắm, gầy như cây que. Bây giờ mình chỉ mong: lấy ck, sinh con gđ hạnh phúc là đc rồi. Ko mong giàu sang. Mình thật sự rất mệt mỏi về gia đình, công việc. Mình chịu khá nhiều thiệt thòi, ấm ức, hi sinh cả thanh xuân cho gđ để giờ nhìn lại chỉ còn tuổi già. Vừa ra trường thì phải chăm cháu, hết đứa này đến đứa khác, giặt giũ, cơm nước, chăm bà đẻ hết 4 năm. Xin việc làm gv thì gặp nhiều bất công, đổi trắng thay đen. Ng ta còn xem thường tấm bằng của mình ( trường sp ở 1 tỉnh lẻ) mà họ ko biết năm đó mình là á khoa đầu vô. Kiên trì miết giờ mới đậu nhưng chỉ là nv văn phòng ở trường lớn, cv nhiều khiến mình áp lực, mệt mỏi.
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

Đó cũng là lý do vì sao mình nói Đại vận TK cái gì cũng là số 0. Một câu chuyện dài, cũng là điều khiến mình tự ti và có thời gian đâu mà tìm tềnh yêu, a chị mình gặp khó khăn, các cháu ko ai chăm nỡ nào đi tìm việc.🤣😂😅
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

Tr Anh đã viết: 13:18, 10/09/21 Mọi người đi ngang qua xem giúp. Mình 31 tuổi rồi mà còn rơi vào bi kịch thất tình. Vốn dĩ mình tìm hiểu tử vi thấy cung phu như vậy.Sau đó vô tình thấy người này giống cung phu, nghề nghiệp có thể hóa giải điểm xấu trong lá số của mình. Ban đầu, ng này không phải kiểu mình thích nhưng sau đó nhắn tin 1 thời gian khá lâu nên có thích. Bây giờ ng đó không nhắn tin nữa, cũng chưa gặp được ng đó. Giờ làm việc gì cũng như người mất hồn. Huhu, mình phải làm sao đây. :(( :(( :((
Bạn có thể lấy thêm ls giờ Ngọ để xem thêm nhé, nghe qua thì có vẻ bạn k giống ls này cho lắm, b cứ tìm hiểu thêm xem sao
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

phèo văn chí đã viết: 13:16, 14/09/21
Tr Anh đã viết: 13:18, 10/09/21 Mọi người đi ngang qua xem giúp. Mình 31 tuổi rồi mà còn rơi vào bi kịch thất tình. Vốn dĩ mình tìm hiểu tử vi thấy cung phu như vậy.Sau đó vô tình thấy người này giống cung phu, nghề nghiệp có thể hóa giải điểm xấu trong lá số của mình. Ban đầu, ng này không phải kiểu mình thích nhưng sau đó nhắn tin 1 thời gian khá lâu nên có thích. Bây giờ ng đó không nhắn tin nữa, cũng chưa gặp được ng đó. Giờ làm việc gì cũng như người mất hồn. Huhu, mình phải làm sao đây. :(( :(( :((
Bạn có thể lấy thêm ls giờ Ngọ để xem thêm nhé, nghe qua thì có vẻ bạn k giống ls này cho lắm, b cứ tìm hiểu thêm xem sao
Mình sinh lúc trưa, chỉ thấy ghi là 10h30. Năm 2018, mình mới biết được ngày tháng sinh thật của mình nhờ tìm đến lý số (giấy tờ khai sinh nhỏ hơn 1t). Sau đó mình mới quyết tâm tìm thử ai ngờ tìm được sổ ghi chép gia đình chứ ba má mình không nhớ (sinh ở nhà).
Sao mình nghiêng về lá số giờ Tỵ hơn. Lá giờ Ngọ có Điếu khách, mình thì không biết đánh bài, bạc, không biết ăn chơi, ít có đi chơi, không có thích cãi nhau, sống khá nghiêm túc. Theo tiểu hạn năm Sửu, lá giờ Tỵ có Phong cáo: mình thi đậu viên chức; có Phục tướng (tình yêu sét đánh???). Má mình có bầu trước khi cưới. Đầu mình có 1vết sẹo (ko phải bị sài ghẻ đâu) :D bị cái u hồi nhỏ. À có thầy tâm linh nói chắc nịch 2019 lập gđ, miết đến giờ vẫn ko thấy đâu. :D, thầy còn bảo: số khổ đến chết, lên núi đi tu. 8->. Còn thầy khác xem chỉ tay bảo: năm 31t ổn, bảo mình đi bán thuốc chữa bệnh. :-j
Đầu trang

musk130
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi musk130 »

chào chị, em là người qua đường vô tình đọc được bài này, em xin có chút ý kiến đóng góp:
cách cục nữ mệnh có cung quan lộc gặp Tuần - Triệt sẽ gặp trắc trở không ít trong hôn nhân, nên theo em chị cứ bình tĩnh tìm hiểu, và kết hôn muộn (ngoài 35) thì sẽ tốt hơn. Nếu kết hôn với người đã từng đổ vỡ hay 1 lần đò thì bản thân mình càng dễ giữ được hạnh phúc gia đình :D
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

musk130 đã viết: 11:27, 15/09/21 chào chị, em là người qua đường vô tình đọc được bài này, em xin có chút ý kiến đóng góp:
cách cục nữ mệnh có cung quan lộc gặp Tuần - Triệt sẽ gặp trắc trở không ít trong hôn nhân, nên theo em chị cứ bình tĩnh tìm hiểu, và kết hôn muộn (ngoài 35) thì sẽ tốt hơn. Nếu kết hôn với người đã từng đổ vỡ hay 1 lần đò thì bản thân mình càng dễ giữ được hạnh phúc gia đình :D
Cảm ơn lời góp ý của e nha! Huhu mà ngoài 35t thì toàn mấy ng 1 đời vợ chứ còn ông nào ở không nữa đâu. Haizzz chị nghĩ rồi giờ tình duyên mà đến thì bắt lấy thôi.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Tr Anh đã viết: 10:42, 15/09/21 Mình sinh lúc trưa, chỉ thấy ghi là 10h30. Năm 2018, mình mới biết được ngày tháng sinh thật của mình nhờ tìm đến lý số (giấy tờ khai sinh nhỏ hơn 1t). Sau đó mình mới quyết tâm tìm thử ai ngờ tìm được sổ ghi chép gia đình chứ ba má mình không nhớ (sinh ở nhà).
Sao mình nghiêng về lá số giờ Tỵ hơn. Lá giờ Ngọ có Điếu khách, mình thì không biết đánh bài, bạc, không biết ăn chơi, ít có đi chơi, không có thích cãi nhau, sống khá nghiêm túc. Theo tiểu hạn năm Sửu, lá giờ Tỵ có Phong cáo: mình thi đậu viên chức; có Phục tướng (tình yêu sét đánh???). Má mình có bầu trước khi cưới. Đầu mình có 1vết sẹo (ko phải bị sài ghẻ đâu) :D bị cái u hồi nhỏ. À có thầy tâm linh nói chắc nịch 2019 lập gđ, miết đến giờ vẫn ko thấy đâu. :D, thầy còn bảo: số khổ đến chết, lên núi đi tu. 8->. Còn thầy khác xem chỉ tay bảo: năm 31t ổn, bảo mình đi bán thuốc chữa bệnh. :-j
Điếu Khách gặp Triệt và nhiều yếu tố khác. Đâu phải cứ điếu khách là như bạn nghĩ. [-( thôi chúc bạn sớm tìm được hạnh phúc nhé.
Đầu trang

musk130
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi musk130 »

musk130 đã viết: 11:27, 15/09/21 chào chị, em là người qua đường vô tình đọc được bài này, em xin có chút ý kiến đóng góp:
theo em nghĩ đàn ông một khi đã không chủ động thì mình cũng k cần nghĩ ngợi đâu ạ. Người mà chị đang tương tư chưa chắc là người hoàn hảo như chị nghĩ đâu, đôi khi tất cả chỉ là do mình tự tưởng tượng ra ấy. Thật sự là không có ai không dành ra được vài ba phút trong ngày để nhắn 1 cái tin với người mình thích đâu chị. Người như vậy em nghĩ chị đừng nên tiếc :D
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Tr Anh, ngochuyen2022hk
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”